செல்ல தங்கச்சி – பாகம் 03 – தங்கச்சி காமக்கதைகள்

Vj anjana nude images

கண் விழித்து பார்த்தால் சூரியன் மறைய தொடங்கி இருந்தது. உடனாய் எழுந்து பூத்தகத்தை பத்திரப்படுத்தி விட்டு,உடையை சரி செத்து விட்டு ஓடு வீட்டை விட்டு வெளியே வந்தேன். மெல்ல மாடிக்கு சென்றேன். என் முகத்தில்களைப்பு நன்றாக தெரிந்தது. மேல என் தங்கை அஞ்சு டீவீ பார்த்து கொண்டு இருந்தாள். என்னை பார்த்ததும்.

செல்ல தங்கச்சி – பாகம் 02 – தங்கச்சி காமக்கதைகள்

“என்ன் அண்ணா எங்க போயிருந்த”
“கீல ரூம்லா படுத்து இருந்தேன்” என் தங்கை பெடில் தான் இரு கால்கள் கூத்து வாய்த்து உட்கார்ந்து இருந்தாள் அவள்தொடை என் கண்களில் பட்டதும் என் சுன்ணி எழுந்து கொண்டது.

இதற்கு முன்னால் இப்படி ஆனது கிடையாது. நான்அவள் கால்களை பார்ப்பதை என் தங்கை பார்த்து விட்டால், எனக்கு ரொம்ப சங்கடமா போச்சு நான் உடன் கண்ணெய்திருப்பி கொண்டேன். என் தங்கை அஞ்சு ஆனால் கால்களை மறைக்கவில்லை. சிறுது நேரங் கழித்து மீண்டும் என்பார்வை அவள் கால் தொடைய பார்த்தது

இந்த முறையும் என் தங்கை பார்த்து விட்டால்.
“அண்ணா உன் பார்வை சரியில்ல, அம்மா வரட்டும் நான் சொல்றேன்”
எனக்கு பயம் எடுத்து கொண்டது இருந்தாலும் சமாளித்து கொண்டு
“நான் என்ன பண்ணேன் “எந்த தப்பும் பண்ணலாய்”

“இல்ல நீ தப்பா பார்த்தாய் நான் அம்மா கிட்ட சொழூறேன்”
எனக்கு பயம் ஏறி கொண்டது, முகம் எல்லாம் சிவந்து போச்சு. அப்போது மெல்ல கதவை திறக்கும் சத்தம் கேட்டது. என்அம்மா வந்து கொண்டு இருந்தார்கள்.
உள்ளாய் வந்ததும்

“அம்மா அண்ணா இல்லாம அண்ணன் …” என்று சொல்ல ஆர்ம்பித்துல் எனக்கு என்ன செய்வது என்று தெரியாமல்பயத்தில் உறைந்து இருந்தேன்
“அண்ணனுக்கு என்ன” அம்மா வினவினாள்
“அண்ணன் இன்னிக்கு புள்ள தூங்கிக்கிட்ட இருந்தண் டீ கூட குடிக்கலே” என்று சொல்லிவிட்டு என் அசடு வழியும்முகத்தை பார்த்து சீறித்தாள்.

நான் விட்டால் போதும் என்று ரூமை விட்டு வெளிய வந்தேன். வரும் போது தங்க்ச்சி என் அவள் தொடைய பார்த்ததைசொல்லவில்லை என்று எண்ணியவாறு அடுத்த சுற்று ஆடத்துக்காக ஓடு விட்டு நோக்கி நகர்த்தேன்.
முதல் சுற்றில் கற்றது ஒரு பூது அனுபவம், அதை நினைக்கையில் மேலும் உற்சாகத்துடன் ஓடு வீடு கதவை திறந்தேன்.

இருட்டில் ஸ்விட்சி தேடி போட்டேன் அரை முழுவதும் வெளிச்சம் பரவியது மெல்ல பாரேன் மீது ஏறி உட்கார்தேன்
புத்தகத்தை மறைவில் இருந்து எடுத்தேன். ஆட்டை படத்தை பார்த்ததும் என் தங்கை நியபகம் தான் வந்தது. மாலைஅனுபவத்தல் இப்போது சுய இன்பம் பற்றி ஓரளவுக்கு தெரிந்து இருந்தது. என் கால் சட்டையை முழுவதும் கீழேய்கொண்டு சென்று கால் வழியாக காற்றினேன். இப்போது இடுப்பு கீழே ஒன்றும் இல்லை.

பாரேன் மீது கூத்து கால்வைத்துஉட்கார்ந்தேன். என் பூளை கையில் பிடித்து கஸக்கினேன். பின்பு சுன்ணி முன் தோலை பினுக்கு தள்ளி என் கையில்எட்சியா எடுத்து பூலில் போட்டு தடவினேன். மூணும் பின்னும் இரண்டு முறை குலுக்கினேன்.என் சுன்னிய தயார் செய்த பின்பு மெல்ல புத்தகத்தை எடுத்து விரித்தேன் மாலை விட்ட இடத்தில் இருந்து படிக்கஆரம்பித்தேன்

அண்ணன் சுன்னீயில் இருந்து வந்த காஞ்சி சாப்பி குடித்த பிறகும் குஞ்சிய வாயில் இருந்து எடுக்காமல் சாப்பி கொண்டுஇருந்தால். அண்ணன் பூழு காஞ்சி காகியதால் துவாந்து போய் இருந்தது

“தங்கச்சி சப்புனத்து போதும் உன் வாய எடுத்துக்கோ”
தங்கை தான் வாய துறந்து அண்ணன் சுன்னிய வெளியில் விட்டால். அவள் வாய் வழியே ஒழுகி இருந்த காஞ்சி தான்நாக்கால் சுழற்றி நக்கி வாய்க்குள் தள்ளி சாப்பு கொட்டினாள்.

“அண்ணா உங்க குஞ்சி இப்போ சின்னதா ஆகி போச்சு இப்போ எப்படி இருக்கு”
“தங்கச்சி இப்போ ரொம்ப நல்ல இருக்கு, உனக்கு பிடிச்சு இருந்தா”
“ம்ம்ம்..” தங்கை தலை ஆட்டினாள்
“டேஸ்ட் எப்படி இருந்தது”

“நல்ல இருந்தது, முதல்ல ஓண்ணுக்கு தான் போயிட்டதா நினைச்சேன், முதல்ல உப்பு கரிச்சா மாதிரி இருந்தது அப்புறம்கொஞ்சம் புளிபப இருந்தது”
“அடுத்த வாட்டி குடிப்பிய”
“ம்ம் குடிப்பேன்”
கதை சூடு ஏற ஏற என் சுன்ணி மேல் இருந்த கை வேகமாக வேலை செய்தது, நான் மேலும் படிக்க ஆரம்பித்தேன்
“தங்கச்சி வா இப்படி பக்கத்தில் வந்து உட்கார்”
அவளும் வந்து அண்ணன் அருகில் ஒட்டிக்கொண்டு உட்கார்ந்தால். அவள் உடம்பு நன்றாக சூடு பரவி இருந்ததுதெரிந்தது.

அண்ணனுடயா கண்கள் தங்கை தலை முதல் கால் வரை அவள் கண்கள், வாய், அழகிய இலம்சிவப்பு உதடுகள், கழுத்து,சட்டைக்குள் உள்ள இரண்டு அரும்பும் மார்பு, இடுப்பு, வாழைத்தண்டு கால்கள், வழிப்பான தொடை சங்கமம் என்று இன்ச்இன்சாஅளந்தது,
அண்ணன் இந்த சந்தர்ப்பத்தை நழுவ விடக்கூடாது என்று எண்ணி
தான் கை அவள் தொடை மீது வைத்து,

“தங்கச்சி நீ என்ன ரொம்ப சந்தோசா படுத்தின மாதிரி நான் இப்போ உனக்கு செய்யப்போரேன்”
“என்ன செயபோரீங்க”
“ஏற்கனவே சொன்னேன்ல உன் ஒண்ணுக்கு போற இடத்தை சாபுரேன்ணு” இதை கேட்ட உடன் தங்கை கண்கள் விரிந்தனஆனாலும் லேசாக ஒரு பதற்றம் தெரிந்தது.
“தங்கச்சி உன் பாவாடைய கழற்று”

“பாவடையெல்லாம் கழற்ற வேண்டாம் யாராவது வந்துட்டடங்கான என்ன பண்றது”
“யாரும் வரமாட்டாங்க கதவை சாத்திரளாம்”
அண்ணன் கதவை சத்தியதும் தங்கைக்கு கொஞ்சம் ப்தற்றம் குறைந்தது
“எனக்கு வெட்கம இருக்குன்னா”

“இதுல என்ன வெட்கம், இங்க நீயும் நண்ணும் தான் இருக்கோம், நான் வேணும்னா கழற்றி வீடட்டுமா ”
“சி போங்கன்ணா”
“நீ பாவாடைய தூக்கி பிடி நான் உன் ஜட்டிய காளத்துரேன்”
“தங்கச்சி இப்படி சுவர பக்கமா வந்து நில்லு ”
“இப்போ பாவடாயா தூக்கி பிடி”

அண்ணன் சொன்னவுடன் தங்கை பாவடாயா மெல்ல மெல்ல பிடித்து தூக்கினாள் , அண்ணன் இதுவரைக்கும் எந்தபுன்டையும் பார்த்தது இல்ல ஆதலால் அவன் கண்கள் பரபரதான துணி மேலா ஏற ஏற அவள் வாழைத்தண்டு கால்கள்அண்ணன் காமத்தை அதிகரித்தது. அவள் கால்களில் முடிகள் எதவும் இல்லமால் நல்ல வாழ வாழ என்று இருந்ததுதங்கச்சி நல்ல இடுப்புக்கு மேல அவள் பாவடாயா துக்கினா.

அவள் கால்களின் வெயில் படாத இடங்கள் நன்றக் பளபளதான, கொஞ்சம் பருத்த உடம்பு என்பதால் அவள் முட்டிக்குமேல் அவள் பருத்த தொடைகள் ஏற்படுத்தி இருந்த வளைவுகள் அண்ணனை மிகவும் ஏங்கா வாய்த்தது, அவள் அணிந்துஇருந்த ஜட்டி அவளுக்கு கொஞ்சம் சின்னதா தான் தெரிந்தது.

அவள் கால் சங்கமத்தில் அவள் உப்பிய கூதீ அவள்ஜட்டிய பிதுக்கி கொண்டு உப்பிய பணியாரம் போல் இருந்தது, அண்ணன் மெல்ல அவன் கைகள் தங்கை தொடையதடவியவாரு ஜட்டியின் மேல் பகுதிய பிடித்தான். அண்ணன் கை பட்டவுடன் தங்கை உடல் மெல்ல நடுங்கியது அவள்தொடைகள் புலரித்து இருந்தது.மெல்ல அண்ணன் ஜட்டிய கீழாய் இறக்கினான் அவள் வெட்கதில் கண்களை முடி கொண்டாள்

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"sex stoeies"ஓக்க"zomato sex video""adult sex story"xxossip"tamil kamakathikal new"மேம் ஓக்கலாம்வாட்ச்மேன் அம்மா கதைகள்"குரூப் செக்ஸ்""tamil sex blogs"நடகை நயதாரா Sex videosவாத்தியார் காம கதைகள்"tamil sex stories in pdf""tamil kama kathikal"அக்கா மாமா ஓல்"tamil mami pundai kathaigal""tamil kama kathaigal"குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்Tamil new hot sexy stories in tamilபால் கட்டு தமிழ் kama kathaigal"sexy tamil stories""அம்மா மகன் காம கதைகள்"snipbotமகனின் தொடையில் கை தடவகுரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் "jothika sex"வாட்ச்மேன் அம்மா கதைகள்/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BF%E0%AE%B0%E0%AE%BE%E0%AE%AE-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8Dsexstoriestamil"tamil adult stories"நானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்கு"மாமி கதை""tamil.sex stories"சித்தி குண்டி"free sex stories in tamil""tamil ool kathaikal""shriya sex""tamil latest sex stories""shruthi hassan sex stories""tamil kama story"காம கதைகள் உரையாடல்"tamil fuck stories"xxossip"tamil sister sex""sister sex story"tamilses"tamil sex stories in bus"முஸ்லீம் அம்மாவின் வேர்வை நாத்தம்"free sex tamil stories"சிறுவன் ஓழ்கதை"tamil sex stroies""mamanar marumagal otha kathai in tamil font""அம்மா மகன் கதைகள்""tamil incest kamakathaikal""www kamakathi""tamil aunties sex stories""செக்ஸ் கதைகள்"மஞ்சு சசி ஓல்"tamil amma magan sex kamakathaikal""amma kamakathai"நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்vithavai mamiyar kamakathai"nayanthara sex stories xossip"மனைவி பஸ் காம கதைபுண்டைபடம்"rape sex stories"storevillagesex"tamil akka sex story"Amma magan sex kamakathaikal tamil"tamil fucking stories""tamil kamakthaikal""incest stories in tamil"அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரி"tamil kamakathaikal in tamil""sex kathai""anbe mansi xossip"தொடை வலிக்குது காமமச்சினி காமக்கதைகள்"actress sex stories xossip"