மல்லிகாவின் கணக்கு – பாகம் 02 – டீச்சர் காமக்கதைகள்

FB_IMG_1465784852585-1“அம்மாவிடம் மட்டும் சொல்லி விடாதீர்கள்” என்றேன் “அப்ப்டியென்றால் உன் வாத்தியாரிடம் சொல்லட்டுமா” என்றார்கள் “வேணாம் வேணாம்” என்று வேகமாக தலையாட்டினேன். “அப்போ நான் சொல்றப்டி கேட்ப இல்லை” என்றார்கள் “கேட்பேன்” என்று தலையாட்டினேன்.

உடனே அவர்கள் அந்த புத்தகத்தை விரித்து அதில் ஒரு ஆணும் பெண்ணும் நிர்வாணமாக நின்று கொண்டிருந்தார்கள் அந்த படத்தில் ஆணின் ஆண் குறியை காட்டி “இதுக்கு பேர் என்ன?” என்றார்கள். நான் எதுவேமே பேசாமல் மெளனமாக இருந்தேன் மறுபடியும் “சொல்லப் போறியா இல்லை உங்கள் அம்மாவிடம் சொல்லட்டுமா?” என்று மிரட்டும் தொணியில் கேட்டார்கள் உட்னே “சொல்றேன்” என்றேன் “அது வந்து வந்து வந்து சுண்ணி” என்றேன் .“சரியான பதில்” என்று சொல்லி விட்டு கரு கரு வென மறைத்துக் கொண்டிருந்த பெண் குறியை காட்டி “இது என்னது?” என்றார்கள் நான் மெளனமாக இருந்தேன் “இது என்னது” என்று மறுபடியும் கேட்டார்கள் “புண்டை” என்று ஒரே வார்த்தையில் பதில் சொன்னேன். “சரியான பதில்” என்றார்கள். மீதி உள்ள படத்தையும் பார்த்துக் கொண்டிர் இதோ வருகிறேன் வந்து கேட்டவுடன் பட்டென்று பதில் சொல்ல வேண்டும் என்று சொல்லி விட்டு பாத்ரூம் போனாள்.

எனக்கோ வேர்த்து கொட்டிக் கொண்டிருந்தது ஓடி விடலாமா என்று நினைத்தேன் அப்படியே ஓடி விட்டால் நாளை அம்மாவிடம் சொல்லி விட்டாள் என்ன செய்வது என்று யோசித்துக் கொண்டு கீழே கிடந்த புத்தகத்தை அப்படியே வைத்து விட்டு உட்கார்ந்திருந்தேன் சிறிது நேரம் கழித்து அவள் வந்து “வா அங்கே போவோம்” என்று பெட் ரூமுக்கு அழைத்துப் போனாள் போகும் போதே “எனக்கு வீட்டுக்கு போகணூம் நான் போறேன்” என்று சொன்னேன்.“சரி போ” என்று கையை விட்டு விட்டு நாளைக்கு ‘உன் அம்மாவை கூப்பிட்டு சொல்றேன்” என்றவுடன் நகராமல் அங்கேயே நின்றேன். “உன் இஷ்டம் உன் அம்மாவிடம் சொல்லாமல் இருக்கணும் என்றால் என்னுடன் வா இல்லையென்றால் நீ போ நான் உன் அம்மாவிடம் சொல்றேன்” என்று சொல்லி விட்டு நேரே ரூமுக்குள் போய் விட்டாள். நான் என்ன பண்ணுவது என்று புரியாமல் கொஞ்ச நேரம் அங்கேயே நின்று விட்டு மெல்ல ரூம் வாசலில் நின்று எட்டிப் பார்த்தேன் மல்லாக்கப் படுத்துக் கொண்டு அந்த புத்தகத்தை கையில் விரித்துக் கொண்டு பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள்.

என்னை வாசலில் பார்த்ததும் புத்தகத்திலிருந்து பார்வையை விலக்கி விட்டு என்னைப் பார்த்து “இங்கே வா” என்றாள். நான் மெல்ல நடந்து அவளருகே சென்றேன் கைப் பிடித்து பக்கத்தில் உட்கார வைத்து விட்டு “இங்கே பார் மல்லிகா நான் உன்னை வற்புறுத்த வில்லை இதையெல்லாம் தெரிந்து வைத்தால் தான் நாளைக்கு கல்யாணம் என்று ஒன்று ஆனால் உதவும் அதில்லாமல் நீயாவது புத்தகத்தில் தான் இந்த விஷயம் எல்லாம் பார்க்கிறாய் நானோ உன் வயசில் எல்லாம் அனுபவித்தவள்” என்று சொல்லி முடித்தாள்.

நான் மெளனமாகவே இருந்தேன் “இங்கே பார்” என்று ஒரு படத்தைக் காட்டினாள் அதில் நிர்வாணாமாக பெண்ணொருத்தி கீழே தன் கால்களை அகல விரித்து படுத்திருக்க ஆண் ஒருத்தன் நிர்வாணமாக படர்ந்திருந்தான் அவன் சுண்ணி இருக்கும் இடமே தெரிய வில்லை அந்த படத்தையே உற்று பார்த்துக் கொண்டிருந்தேன். “இவள் இவனை ஊம்பிக்கிட்டு இருக்காள்.பெண்களுக்கு இதில் தான் நல்ல சந்தோஷம்” என்றாள். மெல்ல தன் நைட்டியை தொடைக்கு மேல் உயர்த்து வைத்துக் கொண்டு என் பக்கம் திரும்பினாள். “இங்கே பார்” என்று அடுத்த பகக்த்தை புரட்டி விட்டு என்னிடம் காட்டினாள் அதில் பெண்ணொருத்தி கால்களை விரித்து படுத்திருக்க இன்னொரு பெண் குனிந்துக் கொண்டு அவள் புண்டையில் வாய் வைத்து படுத்திருந்தாள் சீ இதையெல்லம் வாய் வைப்பார்களா என்று யோசித்துக் கொண்டிருந்தேன்.

“இரண்டு பெண்களும் மாறி மாறி புண்டையை நக்கி கொள்வார்கள். இந்த மாதிரி செய்வதை தான் லெஸ்பியன் என்று சொல்வார்கள்.” புத்தகத்தை கீழே வைத்து விட்டு என்னை இழுத்து பெட்டில் நன்றாக உட்கார வைத்துக் கொண்டாள் என்னை ஒட்டினாற் போல் படுத்துக் கொண்டு ஒவ்வொரு பக்கமாக பிரித்து காட்டிக் கொண்டு விளக்கிக் கொண்டிருந்தாள். அவள் கால் என் தொடையோடு உரசிக் கொண்டிருந்தது “மீதியையும் பார்” என்று சொல்லி விட்டு என்னை நகர்ந்து படுத்துக் கொண்டு கையை மட்டும் எடுத்து தொடை மீது வைத்துக் கொண்டாள்.

இதையெல்லாம் பார்த்த எனக்கும் வேகமாக மூச்சிரைத்துக் கொண்டு வேர்த்துக் கொட்டத் தொடங்கியது புத்தகத்தை கையில் பிடித்துக் கொண்டு உட்கார்ந்திருந்தேன் என்ன தான் செய்கிறாள் என்று திரும்பிப் பார்த்தேன் அவள் தன் நைட்டியை இடுப்புக்கு மேலே தூக்கிக் கொண்டு என் கையால் மழித்து சுத்தமாக ஷேவ் செய்திருந்த தன் புண்டையைத் தேய்த்துக் கொண்டிருந்தாள்.

நான் கையை விலக்கப் போனேன் ஆனால் அவள் அழுத்தமாக பிடித்து வைத்திருந்தாள். இப்போது என் கையை காலுக்கு நடுவில் அழுத்திப் பிடித்துக் கொண்டு என் இடிப்பில் கை போட்டு என்னை அப்படியே அவள் மீது சாய்த்தாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


tamil vathiyar kamaveri kathaikalsex stories tamil"tamil anni sex story""tamil sex stories lesbian""அம்மா மகன் காம கதை""hot actress trolls"Trisha kuthee ollu kadai "tamil kamakathaikal in tamil"tamilscandalsகிராமத்து காம கதைகள்"tamil sex kamakathaikal"முலையை"tamil super kamakathaikal"கிரிஜா ஓழ்"brahmin sex""tamil sex story blog""tamil akka thambi kathaigal""kama kathaikal in tamil""tamil sex stories 2017""tamil actress kamakathaikal"கூதிக்குள்"tamilsex stori"எனது மனைவியின் புண்டைக்குள் தனது சுண்ணியை"அப்பா மகள்""xossip pic"அக்கா மாமா ஓல்"tamil akka thambi kathaigal""sex stories in tamil""tamil sex stories 2017""tamil kamakathai amma magan new""அம்மா முலை"Vithavai anni kama Sex tamil kathikalஅக்கா சித்தி தமிழ் காமக்கதைகார் ஓட்டலாமா காமக்கதைxossippyஅக்கா குண்டி"tamil sex site""tamil x story books""kamaveri in tamil""akka thambi sex story""tamil sex story village"எனது மனைவியின் புண்டைக்குள் தனது சுண்ணியைஅப்பா சுன்னி கதைakka thambi sex oolsugam"english sex stories""tamil kama kathaigal new""tamil kamakathaikal"அம்மா ஜாக்கெட் பிரா"tamil matter kathaigal""tamil hot kathai""sex tamil kathaikal""hot sex stories in tamil""அக்கா காம கதை""sex story sex story"மனைவியின் புண்டையை சப்பினான்மாமா மருமகள் செக்ஸ் கதைகள்xosippyநாய் காதல் காம கதைகள்காவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02"tamil cuckold""tamil kamakathaikal family""sexstory tamil""sex story in tamil"தமிழ் காம பலாத்கார கதைகள்"tamil sex stoties""தமிழ் செக்ஸ் வீடியோ"Kaatukul group kamakathaikalகிரிஜா ஸ்ரீ செக்ஸ்.com"tamil amma maganai otha kathai"தமிழ் அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"amma makan sex story"ஒ ஓழ்"sex story english""tamil amma kamakathaikal"கவிதாயினி sex stories"stories tamil""desibees tamil""tamil actress sex store""tamil latest sex stories""அக்கா தம்பி கதைகள்"வாங்க படுக்கலாம் காதல்கதைkamakathi"tamil new incest stories"காம தீபாவளி விழா 1 to 16 குரூப் காம கதை"nude nayanthara"tamilscandals"tamil love story video""tamil dirty sex story"