வாங்க படுக்கலாம் – பாகம் 11 – tamil sex story

என் போராட்ட முயற்சியை விட்டுக் கொடுக்காமல்.. முன்னேறி அவள் ரவிக்கை கொக்கிகளை கழற்றினேன்.. !!

” அய்யோ… ப்ளீஸ் நிரு..”
“ராது..  ராதும்மா..”
” என்னை புரிஞ்சுக்கவே மாட்டிங்களா.. ?”

வாங்க படுக்கலாம் – பாகம் 10 – tamil sex story

”நீங்கதான் ராது என்னை புரிஞ்சுக்கவே மாட்டேங்குறிங்க.. ??”
” அய்யோ.. வேணாம் விடுங்க..”
” ராது.. ப்ளீஸ்.. கொஞ்ச நேரம்..”

அவள் இடுப்பில் என் காலை போட்டு பிண்ணியபடி.. ப்ராவினுள் சிறை பட்டிருந்த அவளது பால் குடங்களை கசக்கினேன். ப்ராவின் முனைகள் பால் கசிந்து நனைய ஆரம்பித்திருந்தது..!

” ஆஆஆ.. ம்ம்ம்ம்… ஷ்ஷ்ஷ்”
” ராது. . பால் வழிஞ்சு வேஸ்ட்டாதான் போகுது. !”
” நீங்கதான் அதை வேஸ்ட்டா போக வெக்கறிங்க.. கைய எடுங்க..”
” ஏன் நான் குடிச்சா என்ன ராது.. ?”
”கடவுளே… ஷ்ஷ்ஷ்.. !!”

உள்ளே அவள் போட்டிருந்த சிவப்பு ப்ரா.. கொஞ்சம் இளக்கமாக இருந்தது. உள்ளே கை விட்டு முலைக் காம்புகளை அழுத்தி.. நசுக்கி.. பின் அவள் முலையை பிதுக்கி வெளியே எடுத்தேன். அவள் பால் குடங்கள் ஆபார அழகுடன் இருந்தன. காம்புகள் தடித்து நீண்டு வெள்ளை துளிகளை கசிய விட்டுக் கொண்டிருந்தது. கருப்பான முலை வட்டத்துக்கு நடுவில் கவர்சசியாய் இருந்த காம்பை என் உதடுகள் பாய்ந்து கவ்விக் கொண்டன.. !!

” ஆவ்வ்வ்.. ம்ம்ம்ம்…” அவளது சிணுங்கல் நிற்பதாகவே இல்லை. என் முழங்காலால் அவள் புண்டை மேட்டை அழுத்தி பிடித்து தேய்க்க ஆரம்பித்தேன்..! அவள் நெளிந்தாள். !!

என் நாவில் அவளின் இளம் சூடான தாய்ப்பால் வஞ்சணை இல்லாமல் வழியத் துவங்கியது.. !! அவளது ப்ராவை விட்டு இரு பால் குடங்களையும் பிதுக்கி வெளியே எடுத்து.. இரண்டிலும் மாறி மாறி பால் குடிக்க ஆரம்பித்தேன். ஒரு பக்கம் அவளது எதிர்ப்பை அடக்குவதே எனது உணர்வுகளை வெறியாக மாற்றிக் கொண்டிருந்தது. அந்த கோபத்தின் வெளிப்பாட்டில் அவள் உடல்தான் நசுங்கிக் கொண்டிருந்தது. !!

அவள் முலையில் இருந்த என் கை கீழே இறங்கியது. அவளது அக்குள்.. வயிறு.. தொப்புள் தொடை எல்லாம் படர்ந்தது. அவள் புண்டை மேட்டில் இருந்த என் காலை நீக்கி விட்டு.. அந்த இடத்தில் கையை வைத்து விளையாட ஆரம்பித்தேன். அவள் நெளிந்து துள்ளினாள். !

” நிரு.. கதவு.. ! தயவு செய்து புரிஞ்சுக்கோங்க.. !” கெஞ்சினாள்.
இதற்கு மேல் அவள் திடமாக எதிர்க்க மாட்டாள் என்று எனக்கு புரிந்தது. நான் அவளை விட்டு எழுந்து போய் கதவை சாத்துவதைப் பார்த்து.. எழுந்து உட்கார்ந்து கொண்டு பதறினாள்.
” நிரு.. என்ன பண்றிங்க.. ?”
” ஸாரி ராது.. ! எனக்கு இப்ப நீங்க வேணும்.. ”
” கடவுளே.. ஏன் இப்படி எல்லாம் பண்றீங்க. ?” அவள் முகத்தில் காமம் தாண்டிட அச்சம் தெரிந்தது.
” முடியல ராது.! உங்கள கண்ல பாத்துட்டு என்னால அமைதியாக இருக்க முடியாது. ! உங்களுக்கு என்னை புடிக்கலேன்னா சொல்லுங்க.. நான் இப்பவே கிளம்பி போயிர்றேன்.. !!”
” போயிருங்க.. ” சட்டெனச் சொன்னாள்.

‘அடிக் கண்டாரவோலி ‘ என்று மனதுக்குள் திட்டிக் கொண்டேன். ஆனால்…
” சரி.. உங்க பேச்சை மீற மாட்டேன்.” என்று அவளை நெருங்கினேன்.
அவள் முலைகளை ப்ராவுக்குள் அடைத்து ஜாக்கெட் கொக்கி மாட்டாமல்.. முந்தானையைப் போட்டு மூடியிருந்தாள். அவள் முன் போய் நின்ற என்னை கண்களில் மெலிதான கணணீருடன் பார்த்தாள்.
” கதவை தெறந்து வைங்க.. ”

நான் எதுவும் பேசாமல் அவள் தோள்களில் என் கைகளை வைத்து அவளை பின்னால் தள்ளி விட்டென். அவள் மல்லாக்கச் சாய்ந்தாள். மிரட்சியாக என்னைப் பார்த்தாள்.!
” என்ன இது.. ?”
”நான் போறதுனு ஆகிருச்சு. கடைசியா ஒரு வாட்டி உங்களை திருப்தியா அனுபவிச்சிட்டு போயிர்றேன். ! என்னை மன்னிச்சிருங்க. இதுக்கப்பறம் உங்க மூஞ்சிலயே முழிக்க மாட்டேன்.. !!”

அவள் மிரண்டு போனாள். அதிர்ந்த முகத்துடன் என்னைப் பார்த்தாள்.
”வேணாம்.. தப்புக்கு மேல தப்பா பண்ணாதிங்க.. ”

நான் அவள் கால் பக்கத்தில் உட்கார்ந்தேன். அவள் காலில் இருந்த புடவையை மேலேற்றினேன். அவள் சடாரென எழுந்து உட்கார்ந்து அதை தடுத்தாள்.
” நிரு.. போறதுனு முடிவாகிட்டா.. ஏன் தப்பு பண்ணிட்டு போகணும்.. ? இப்படியே போக வேண்டியதுதானே. ?”
நான் அவளை பிடித்து மீண்டும் மல்லாக்கத் தள்ளி விட்டேன்.
” நான் போறதே இந்த தப்பு பண்றதாலதான் ”

இந்த முறை மல்லாந்தவள் எழவில்லை. ஆனால் புடவையை மேலேற்ற விடாமல் தடுத்தாள்.
” சரி இருங்க.. ! நான் உங்களை நல்லா கவனிச்சிக்கறேன்.! என்னை மட்டும் விட்றுங்க.. ப்ளீஸ்.. !!”
” ஸாரி ராது. ! இந்த ஒரு தடவை நீங்க என்னை மன்னிச்சே ஆகணும்.. !!” என்று அவள் தொடைகள் மீது ஏறி உட்கார்ந்தேன்.

என் இரண்டு கைகளிலும் அவள் கைகளை அடக்கி.. புடவையை மேலே தூக்கினேன். அவள் கால்கள் வடிவாக செழித்திருந்தன. மெல்லிய ரோமங்களைக் கொண்ட காலகள். சிவப்பு நிற உள் பாவாடைக்குள் அவளின் வாளிப்பான கெண்டைக் கால்கள் படு கவர்ச்சியாக தெரிந்தன.

அதை பார்த்த என் உறுப்பு முழு விறைப்பை எட்டி துள்ளியது.

” என்னை ரொம்ப கஷ்டப் படுத்துறீங்க நிரு.. ” என்றபோது அவள் குரல் உடைந்து கண்கள் மெல்லக் கலங்கியது.
ஆனால் நான் அதை மதிக்கும் நிலையில் இல்லை. அவளின் வாளிப்பான தொடைகளுக்கு மேல் புடவையை தூக்கினேன். மெல்லிய ரோமங்களைக் கொண்ட ராதிகாவின் உப்பிய புண்டை.. அழகாய் விரிந்து நீரை வடித்துக் கொண்டிருந்தது அவள் கண்களைப் போலவே.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


xosspiஓழ்சுகம்மீனா ஓல் கதைகள்kamakadhai"tamil actar sex"kamakathitamilkamakathaaikalசித்தி காமக்கதைகள்"tamil latest sex""mami ki sex story"அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்"tamil kudumba sex stories""brother and sister sex stories"விந்து புண்டை"tamil real sex stories""kamakathikal tamil""kudumba sex"அம்மாவின். காம. கிராமம்tamil corona kamakathaikalTamil new sex storie சித்தி மகள் புண்டை குண்டி"tamil kamaveri new""annan thangai sex story""inba kathaigal"valaithoppu kamakathai"tamil sex kathaikal"மாமியாரை ஒப்பது டிப்ஸ்"tamil amma maganai otha kathai""tamil aunty story"tamil minisex storyகாம தீபாவளி"hot tamil sex stories""tamil anni sex kathai""www tamil pundai com"ஓழ்சுகம்.காம்"akka thambi kathaigal in tamil""adult sex story"மாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறி"tamil dirty sex stories""new anni kamakathaikal"கிராமத்து காம கதைகள்"www tamil sex store""amma magan kathaigal tamil"சீரியல் நடிகை சமீரா முலையில் செக்ஸ் வீடியோஅண்ணி"akka sex story""tamil sex stories pdf""aunty sex story in tamil""amma magan sex tamil story"kamakathaikal"tamil periyamma kamakathaikal"அங்கிள் குரூப் காம கதை"அம்மா கதைகள்""sex storys in tamil"sudha anni sex storypundaitamil actress sex stories"kamakathikal tamil""tamil amma magan kamakathaikal"அண்ணன் தங்கை காம கதை"tsmil sex story"tamilstories"tamil daily sex story""amma magan thagatha uravu kathaigal in tamil""மனைவி xossip""kamakathai sithi"storevillagesex"amma pundai kathai"ஜோதிகாஆம்பளயா நீ காம கதை"tamil kama kathai"அம்மா"tamil erotica""tamil chithi ool kathaigal""www.tamil kamakathaigal.com""tamil ool kathaikal"xosiip"kama kadhaigal""tamil sex stoires""tamil serial actress sex stories"சித்தியின் குண்டிமாங்கனி செக்ஸ்வீடியோ"amma magan okkum kathai"காவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02"sex story in tamil""tamil sex stoty""tamul sex stories"குடும்ப ஓல் திருவிழாakkatamilsexkadhaiமுஸ்லிம் பர்தா காமகதைOolsugamsex"tamil sex actress"Tamil sex stories in ஆச்சாரமான குடும்பம்www.sextamil"செக்ஸ் வீடியோ""tamil 18+ memes"valaithoppu kamakathai