ஓ நோ – பாகம் 01

இது என் வாழ்க்கையில் நடந்த கதை இதுல ஏதாச்சும் ஒரு சம்பவத்தை நினைச்சாலும் சும்மா ஜிவ்வுன்னு இருக்கும்…

(பெயர்கள் மாற்றபட்டுள்ளது)
என் பெயர் ராஜ் வயது 20 நல்ல உயரம் பார்க்க சுமாராக இருப்பேன் இது நான் ஸ்கூல் முடிச்சு காலேஜ் சேரும் காலத்தில் நடந்த கதையாகும்.

கதையின் நாயகிகள்

‌எங்க உறவு கார சித்தி அடுத்த தெருவில் இருக்குராங்க அவ பெரு சுமதி 31 பாக்க ஆளு சும்மா கும்முன்னு இருப்பா அவ புருஷன் சாராயம் குடிச்சே இறந்துட்டான். அவட்ட புடிச்சதே அவ முலையும் அவ உடல்வாகும் தான் இப்ப இருக்க 18 வயசு குமரிக்கு கூட அப்படி ஒரு shape இருக்கும்னு சொல்ல முடியாது அப்படி இருப்பா. இனொருத்தி பெரு சுகன்யா அப்ப 10th படிச்சுட்டு இருந்தா ஆனா அவளோட அங்கங்கள் எல்லாம் வயதிற்கு மீறிய பருவ கன்னி இன்னிக்கு முழுசும் வச்சு ஓக்கலாம் அப்படி பட்ட இளம் புண்டை .

ஸ்கூல் லீவு விட்டதும் ஏதாச்சும் கோச்சிங் கிளாஸ் ஏதாச்சும் சேரசொல்லி v2ல சொல்லிக்கிட்டு இருந்தாங்க. சுமதி அடிக்கடி v2ku வந்தது எங்க அம்மா கூட பேசுவா அவளுக்கு சேலை மாராப்பு v2ல இருப்ப எப்பவும் 2முலைக்கு நடுல தான் இருக்கும் நான் வச்ச கண்ணு வாங்காம பத்துட்டே இருப்பேன் அவ பாத்தான போன் அ நோண்டுற இருந்துக்குவேன் ப்ராவும் போடமாட்டா

அப்படியும் நல்லா குத்திட்டு நிக்கும் அவ காம்பு நான் அவ வந்ததும் அங்குடும் இங்குட்டு நடந்துட்டே இருப்பேன் அப்படி போகும் பொது அவ குண்டில கால்படுறமாறி நடப்பேன் அவ பெருசா எடுத்துக்க மாட்டா. அனா அவ எங்க அம்மாட பேசும் போது உத்தமி மாறியே பேசுவா அதுனாலேயே அவளை நெருங்க எனக்கு பயமா இருந்துச்சு

ஒருநாள் நைட்8 மணி இருக்கும் எங்க காம்பௌண்ட் சுவர்ல கையை வச்சு ரோடுல சின்ன பசங்க விளயாடுரத பாத்துட்டு இருந்தேன் அவ வந்தா வெளிய நின்னு சுவைத்த ஒட்டி நின்னு பேசிட்டு இருந்தா அம்மா உள்ள இருந்து பேசிட்டு இருந்தாங்க அவ முலை சிவர்ல இருந்த என் கைய ஒட்டி இருந்துச்சு நான் கையை நகட்டி அதுமேல பட்டும் படாத மாரி வச்சுருந்தே அவ தொடர்ந்து பேசிட்டே இருந்தா

அவ சுவர்ல இருந்து விலகி திரும்ப சுவரையொட்டி நின்ன பாருங்க அப்ப அவளோட ஒரு பக்க முலைக்காம்பு என் 2விரலுக்கு நடுல நல்லா அழுத்தி வச்சு நின்னு பேசிட்டு இருந்தா என் வாழ்கைலயே அவளோ soft அனா ஒரு பார்ட் a அப்பதான் டச் பண்ண மாரி ஒரு feel 2 விரலையும் அப்படியே liteஅ இருக்குனேன் ஒரு 3செகண்ட் அப்ப எங்க அம்மா வெளிய வர நானே பயந்து விலகிட்டேன். அப்பறம் எங்க அம்மாட பேசிட்டு அவளும் போயிட்டாள்…

மறுநாள் சொந்தகாரங்க v2ல ஒரு கல்யாணத்துக்கு போய்ட்டு வரும்போது பஸ்ல எல்லாரும் முன்னாடி ஏறி உக்காந்துடங்க நான் ஏறி கடைசியா உக்காந்துட்டேன் முன்னாடி எல்லாரும் எரிட்டாங்க அவ கடைசியா தான் வந்தா இடம் இலாததனால என்கிட்ட வந்து உக்காந்தா ஊர்ல இருந்து எங்க ஊருக்கு போக 2மணிநேரம் ஆகும் ஏதாச்சும் நடக்கணும்னு வேண்டிடு உக்காந்து இருந்தேன்

பஸ் கிளம்புன உடனே ஜன்னல் சைடு மாறி உக்காந்தா எனக்கு இந்த பக்கம் 2 சின்ன பசங்க உக்காந்து இருந்தாங்க கொஞ்ச நேரத்துல அவ நல்லா தூங்கிடா வழக்கம் போல இல்லாம ஒரு சைடு முலைய மட்டும் காட்டிட்டு தூங்கிட்டு இருந்த நான் தூங்குற மாறி அவ ஷோல்டர் ல சாஞ்சேன் என்ன ஒரு மனம் அவ மேல பொம்பள வாடை நாளே தனி தான்னு தெரிஞ்சுது இதுல மல்லி வேற வச்சுருந்தா அவகிட்ட அசைவே இல்ல அப்பறம் அவ குண்டிக்கு அடில ஒரு கையை வச்சு உள்ள நுழைச்சேன்

நல்லா மெத்து மெத்துன்னு இருந்தா அப்டியே கைய வச்சு அமிக்கிட்டே இருந்தேன் இன்னோரு கைய இடுப்புல வச்சேன் நல்லா தூங்கிட்டு இருந்த அப்படியே ஒருபக்க முலை மேல கைய வச்சு பாத்தேன் அமுக்காம அப்படியே அவ காம்ப மட்டும் புடிச்சு லைட்டா ஊருட்டுனேன் அவ காம்பு நல்லா தடிச்சு இருந்துச்சு இன்னோரு கையாள அவ ஒரு சைடு குண்டிய நல்ல அழுத்தி புடிச்சு விட்டுட்டு இருந்தேன்.

ஒரு இடத்துல பஸ் நின்னுச்சு ஒருத்தர் எல்லார்ட்டையும் சொல்லிட்டு இறங்குனர் அவ litea அசஞ்சா நான் முலைல இருந்து கைய இடுப்புல வச்சுட்டேன் குண்டில இருந்த கைய எடுக்கவே இல்ல அவ அசைஞ்சு எழுந்துருச்சு உக்காந்தா நான் இன்னும் தூங்குற மாரி அவ மேல சாஞ்சு இருந்தேன். அனா அமுகவோ இல்ல தடவவோ இல்ல அமைதியா அவமேல சாஞ்சு படுத்து இருந்தேன்.

கொஞ்ச நேரத்துல அவ என்ன அவ மடில படுக்க வச்சுகிடா என் மூஞ்சி அவ தொப்புள்கிட்ட இருந்தது எனக்கு அத நினைக்கும் போது அப்படியே சேலைய விலக்கிட்டு அவ சின்ன புண்டைய நக்கணும் போல இருந்துச்சு திரும்ப அவ தூங்குன மாறி இருந்துச்சு நான் என் மூஞ்சியை அங்குடும் இங்குட்டும் அசைச்சுட்டு இருந்தேன் அவ சேலை லைட்டா விலகுச்சு தொப்பையே இல்லாத அவ வயிறும் தொப்புளும் என் வாய் கிட்ட இருந்துச்சு

ஆதரவு பொறுத்து தொடர்கதை? இல்லை சிறுகதை? அமையும்..

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


karpalipu kamakathai"tamil kama kathaigal new"oolsugam"amma magan sex kamakathaikal""tamil sex tamil sex"கான்ஸ்டபிள் காமக்கதைகள்"tamil adult stories"tamil sex anni kamakathaikal"desibees tamil sex stories""அம்மா mulai""anni tamil sex stories""sex storues"Tamildesistories."appa magal sex"tamilakkasexstoryஆசை இருக்குமோ – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"amma magan tamil kathaigal""tamil amma story"வாங்க படுக்கலாம் தமிழ் காதல் கதை"tamil sex hot""sithi kathai""tamil actress tamil sex stories"Tamilsexcomstory"அம்மாவின் முலை""stories hot tamil""tamil amma kama kathai""kamakathaikal tamil"dirtytamil cuckold kamakataikalமீனா.புண்டைஹேமா மாமி"amma ool kathai tamil""tamil muslim sex stories""tamil amma magan stories""kamakathai tamil actress""sex stories hot"சித்தி story"tamil rape kamakathaigal"ஒ ஓழ்"tamil sex rape stories""புண்டை படங்கள்""sex stories tamil"முலைகளை வாயில் வைத்து உறிஞ்சி"tamil sex stories amma"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்சுவாதி எப்போதும் என் காதலி"அம்மா கதைகள்"Oolsugamsexமுஸ்லிம் வேலைக்காரி காம கதை"oru tamil sex stories""tamil incest kamakathaikal""tamilsex kathai"புண்டையை"tamil incest sex""sex stories in english"tamilkamakathaaikal"அக்கா தம்பி கதைகள்"சுன்னிஅம்மா மகன் காமக்கதைகள்"tamil new amma magan kamakathai""tamil kamaveri stories""amma magan sex stories""tamil sex storeis"sextipstamil"mamiyar kathaigal in tamil""www tamil sex store""kamaveri in tamil""tamil erotica""amma sex story""tamil xossip"Hema மாமி – பாகம் 16 – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்"sex tips tamil""new tamil hot stories"