ஓ நோ – பாகம் 01

இது என் வாழ்க்கையில் நடந்த கதை இதுல ஏதாச்சும் ஒரு சம்பவத்தை நினைச்சாலும் சும்மா ஜிவ்வுன்னு இருக்கும்…

(பெயர்கள் மாற்றபட்டுள்ளது)
என் பெயர் ராஜ் வயது 20 நல்ல உயரம் பார்க்க சுமாராக இருப்பேன் இது நான் ஸ்கூல் முடிச்சு காலேஜ் சேரும் காலத்தில் நடந்த கதையாகும்.

கதையின் நாயகிகள்

‌எங்க உறவு கார சித்தி அடுத்த தெருவில் இருக்குராங்க அவ பெரு சுமதி 31 பாக்க ஆளு சும்மா கும்முன்னு இருப்பா அவ புருஷன் சாராயம் குடிச்சே இறந்துட்டான். அவட்ட புடிச்சதே அவ முலையும் அவ உடல்வாகும் தான் இப்ப இருக்க 18 வயசு குமரிக்கு கூட அப்படி ஒரு shape இருக்கும்னு சொல்ல முடியாது அப்படி இருப்பா. இனொருத்தி பெரு சுகன்யா அப்ப 10th படிச்சுட்டு இருந்தா ஆனா அவளோட அங்கங்கள் எல்லாம் வயதிற்கு மீறிய பருவ கன்னி இன்னிக்கு முழுசும் வச்சு ஓக்கலாம் அப்படி பட்ட இளம் புண்டை .

ஸ்கூல் லீவு விட்டதும் ஏதாச்சும் கோச்சிங் கிளாஸ் ஏதாச்சும் சேரசொல்லி v2ல சொல்லிக்கிட்டு இருந்தாங்க. சுமதி அடிக்கடி v2ku வந்தது எங்க அம்மா கூட பேசுவா அவளுக்கு சேலை மாராப்பு v2ல இருப்ப எப்பவும் 2முலைக்கு நடுல தான் இருக்கும் நான் வச்ச கண்ணு வாங்காம பத்துட்டே இருப்பேன் அவ பாத்தான போன் அ நோண்டுற இருந்துக்குவேன் ப்ராவும் போடமாட்டா

அப்படியும் நல்லா குத்திட்டு நிக்கும் அவ காம்பு நான் அவ வந்ததும் அங்குடும் இங்குட்டு நடந்துட்டே இருப்பேன் அப்படி போகும் பொது அவ குண்டில கால்படுறமாறி நடப்பேன் அவ பெருசா எடுத்துக்க மாட்டா. அனா அவ எங்க அம்மாட பேசும் போது உத்தமி மாறியே பேசுவா அதுனாலேயே அவளை நெருங்க எனக்கு பயமா இருந்துச்சு

ஒருநாள் நைட்8 மணி இருக்கும் எங்க காம்பௌண்ட் சுவர்ல கையை வச்சு ரோடுல சின்ன பசங்க விளயாடுரத பாத்துட்டு இருந்தேன் அவ வந்தா வெளிய நின்னு சுவைத்த ஒட்டி நின்னு பேசிட்டு இருந்தா அம்மா உள்ள இருந்து பேசிட்டு இருந்தாங்க அவ முலை சிவர்ல இருந்த என் கைய ஒட்டி இருந்துச்சு நான் கையை நகட்டி அதுமேல பட்டும் படாத மாரி வச்சுருந்தே அவ தொடர்ந்து பேசிட்டே இருந்தா

அவ சுவர்ல இருந்து விலகி திரும்ப சுவரையொட்டி நின்ன பாருங்க அப்ப அவளோட ஒரு பக்க முலைக்காம்பு என் 2விரலுக்கு நடுல நல்லா அழுத்தி வச்சு நின்னு பேசிட்டு இருந்தா என் வாழ்கைலயே அவளோ soft அனா ஒரு பார்ட் a அப்பதான் டச் பண்ண மாரி ஒரு feel 2 விரலையும் அப்படியே liteஅ இருக்குனேன் ஒரு 3செகண்ட் அப்ப எங்க அம்மா வெளிய வர நானே பயந்து விலகிட்டேன். அப்பறம் எங்க அம்மாட பேசிட்டு அவளும் போயிட்டாள்…

மறுநாள் சொந்தகாரங்க v2ல ஒரு கல்யாணத்துக்கு போய்ட்டு வரும்போது பஸ்ல எல்லாரும் முன்னாடி ஏறி உக்காந்துடங்க நான் ஏறி கடைசியா உக்காந்துட்டேன் முன்னாடி எல்லாரும் எரிட்டாங்க அவ கடைசியா தான் வந்தா இடம் இலாததனால என்கிட்ட வந்து உக்காந்தா ஊர்ல இருந்து எங்க ஊருக்கு போக 2மணிநேரம் ஆகும் ஏதாச்சும் நடக்கணும்னு வேண்டிடு உக்காந்து இருந்தேன்

பஸ் கிளம்புன உடனே ஜன்னல் சைடு மாறி உக்காந்தா எனக்கு இந்த பக்கம் 2 சின்ன பசங்க உக்காந்து இருந்தாங்க கொஞ்ச நேரத்துல அவ நல்லா தூங்கிடா வழக்கம் போல இல்லாம ஒரு சைடு முலைய மட்டும் காட்டிட்டு தூங்கிட்டு இருந்த நான் தூங்குற மாறி அவ ஷோல்டர் ல சாஞ்சேன் என்ன ஒரு மனம் அவ மேல பொம்பள வாடை நாளே தனி தான்னு தெரிஞ்சுது இதுல மல்லி வேற வச்சுருந்தா அவகிட்ட அசைவே இல்ல அப்பறம் அவ குண்டிக்கு அடில ஒரு கையை வச்சு உள்ள நுழைச்சேன்

நல்லா மெத்து மெத்துன்னு இருந்தா அப்டியே கைய வச்சு அமிக்கிட்டே இருந்தேன் இன்னோரு கைய இடுப்புல வச்சேன் நல்லா தூங்கிட்டு இருந்த அப்படியே ஒருபக்க முலை மேல கைய வச்சு பாத்தேன் அமுக்காம அப்படியே அவ காம்ப மட்டும் புடிச்சு லைட்டா ஊருட்டுனேன் அவ காம்பு நல்லா தடிச்சு இருந்துச்சு இன்னோரு கையாள அவ ஒரு சைடு குண்டிய நல்ல அழுத்தி புடிச்சு விட்டுட்டு இருந்தேன்.

ஒரு இடத்துல பஸ் நின்னுச்சு ஒருத்தர் எல்லார்ட்டையும் சொல்லிட்டு இறங்குனர் அவ litea அசஞ்சா நான் முலைல இருந்து கைய இடுப்புல வச்சுட்டேன் குண்டில இருந்த கைய எடுக்கவே இல்ல அவ அசைஞ்சு எழுந்துருச்சு உக்காந்தா நான் இன்னும் தூங்குற மாரி அவ மேல சாஞ்சு இருந்தேன். அனா அமுகவோ இல்ல தடவவோ இல்ல அமைதியா அவமேல சாஞ்சு படுத்து இருந்தேன்.

கொஞ்ச நேரத்துல அவ என்ன அவ மடில படுக்க வச்சுகிடா என் மூஞ்சி அவ தொப்புள்கிட்ட இருந்தது எனக்கு அத நினைக்கும் போது அப்படியே சேலைய விலக்கிட்டு அவ சின்ன புண்டைய நக்கணும் போல இருந்துச்சு திரும்ப அவ தூங்குன மாறி இருந்துச்சு நான் என் மூஞ்சியை அங்குடும் இங்குட்டும் அசைச்சுட்டு இருந்தேன் அவ சேலை லைட்டா விலகுச்சு தொப்பையே இல்லாத அவ வயிறும் தொப்புளும் என் வாய் கிட்ட இருந்துச்சு

ஆதரவு பொறுத்து தொடர்கதை? இல்லை சிறுகதை? அமையும்..

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


கூட்டி கணவன் காமtamilkamakathaaikal"tamil adult sex stories""latest sex stories""kama kadai""nayanthara husband name"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B1%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%B4%E0%AE%BF%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%81-%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88"tsmil sex story"mansi sex stories in tamil"tamil new kamakathaigal""tamil latest stories"கன்னி புண்டை கதைகள் மச்சினி"www.tamil sex story"tholi kamakathaikal in tamil/archives/tag/oil-massage"hot tamil stories""kama kadhaigal""tamil akka kathai""tamil incest sex story"மாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்"www.tamil sex stories.com""tamil kamakathaikal akka thambi in tamil""hot tamil sex"சகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"tamil actress kathaigal"கூதிஅரிப்புமுதலாளி அம்மா காம வெறி கதைVathiyar ool kamakathaikal"www tamil scandals com"xsossip"tamil sex hot"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்பொம்மலாட்டம்-பகுதி-1 மான்சி தொடர் கதைகொரில்லா செக்க்ஷ்மருமகள் கூதியை நக்கிய மாமனார்"tamil new sexstories""jyothika sex stories"கால் பாய் காமக்கதை"sex kathaikal""tamil sex stories blogspot"புண்டை கீர்த்தி"mami ki sex story"ஆண்டி அண்ணி காமம்"kamaveri tamil"இளம் பென் செக்ஸ்தம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதை"tamil anni stories"Kamakadai"indian sex stories in tamil""tamil mami sex""brahmin sex"sexannitamilstory"tamil village sex stories""tamil hot story"நிருதி tamil sex stories"tamil actress new sex stories""tamil actress kamakathai new""tamil erotica""tamil stories adult""stories hot""anni kamakathai tamil"அஞ்சு பசங்க பாகம் 2"tamil akka ool kathaigal""hot incest stories""tamil insect stories""sneha sex stories""akka kamam""xossip story""aunty sex stories""new anni kamakathaikal"தமிழ் குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"akka pundai kathai""erotic stories in tamil""தமிழ்காம கதைகள்"குரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் "trisha xossip"தமிழ் ஓழ்கதைகள்அக்கா காமக்கதைகள் அண்ணி செக்ஸ் சுகம்"free sex stories""hottest sex stories""tamil amma magan uravu kathaigal""www tamil new kamakathaigal com""mamanar marumagal kamakathaigal""nayanthara real name""tamil sex stor""sex storu""amma magan kama kathai"டிடி குண்டி xossip அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரி"தகாத உறவு கதைகள்""desibees tamil sex stories""tamil desibees""shreya sex com"