எம்-டியிடம் டிடி – பாகம் 09 – Serial actress sex story

முடிவில் அவளை ஒத்து விந்தை அவள் தொடைகளில் விட்டான் .அவளும் அவன் ஓத்ததில் ஒ முகில் என்று கத்தி கொண்டே சோபாவில் கண்ணை முட இவன் கீழே தரையில் ஒத்த களைப்பில் படுத்தான் .

எம்-டியிடம் டிடி – பாகம் 08 – Serial actress sex story
எம்-டியிடம் டிடி – பாகம் 07 – Serial actress sex story

பின் டிடியை இழுத்து அவன் மேலே படுக்க போட்டான் .அவளும் அவன் மார்பில் சாய்ந்தவாறே தூங்கினாள் .

ஒரு மணி நேரம் கழித்து கண் விழித்தாள் .அவன் மார்பில் முத்தமிட்டு விட்டு அவன் கைகளை தன் மீது இருந்து விலக்கி மெல்ல எழுந்து நடந்தாள் .

ஆனால் முகில் அவள் கையை பிடித்து இழுத்து மீண்டும் அவன் மார்பில் அவளை படுக்க வைத்து அவள் நேற்றில் முத்தமிட்டு கொண்டே கேட்டான் .

என்ன செல்லம் அதுக்குள்ள போற நம்ம முத்த ஒப்பந்தப்படி நீயா முத்தம் கொடுத்த இன்னைக்கு முழுக்க இருக்கன்னு சொல்லிருக்கே என்றான் .

அவள் அவன் மார்பை தடவி கொண்டே அது இல்லாடா உடம்பு எல்லாம் ஒரு மாதிரி இருக்கு போயி பாத்ரூம்ல குளிச்சுட்டு வரேன் என்றாள் .

பொறு ஒரு நிமிஷம் நானும் வரேன் என்றான் .உடனேவா என் உடம்பு தாங்குதுப்பா என்றாள் .அது எனக்கும் தெரியும் இரு வரேன் என்று உள்ளே சென்று ட்ரிம்மர் எடுத்து வந்தான் .நாந்தான் சொன்னேன்லே என்றான் .அவள் சிரித்து கொண்டே பயமா இருக்கு வேணாம் என்றாள் .

அவன் உனக்கு எதுக்குதான் பயம் இருக்காது வா என்று அவளை தூக்கி கொண்டு பாத்ரூம் போனான் .போயி அவள் புண்டையில் மெல்ல சோப்பை வைத்து தேய்த்தான் .

அப்படி தேய்க்கும் போது அவள் புண்டை குளிர்ந்தாதல் ஸ்ஸ் என்றாள் .அப்புறம் ட்ரிம்மர் வைத்து அவள் புண்டை முடிகளை வேட்டி சுத்தப்படுத்தினான் .

சேவ் செய்த புண்டையை பார்த்தவுடன் அவன் சுன்னி மீண்டும் எழும்ப அதற்குபுண்டை மேட்டு பகுதிகளை நன்கு முத்தமிட்டான் அதற்கு முத்தமிடவுடன் சுன்னியை எடுத்து சொருக போனாவனை நிப்பாட்டினாள் .ஏன் செல்லம் ப்ளிஸ்மா என்று கெஞ்சினான் .

அவள் சிரித்து கொண்டே டேய் எம்டி முதல என் உடலுக்கு சோப்பு போட்டுட்டு அப்புறம் என்னையே போடு என்றாள் .அவன் சிரித்து கொண்டே எல்லாரும் எம்டிக்குதான் சோப் போடுவாங்க .

நீ எம்டி யேவே சோப் போட சொல்றியா என்று சொல்லி கொண்டே அவள் உடம்பிற்கு சோப் போட ஆரம்பித்தான்

அவள் முலை இடுப்பு அக்குள் என்று எல்லா பாகங்களுக்கும் நன்கு சோப்பு போட்டான் .அதன் பின் அவளை கட்டிபிடித்து அந்த சோப் நுரையை இவனும் தேய்த்து கொண்டான் .

பின் குழாய் திறந்து அவள் மேல் தண்ணீர் வழிந்தோடுவதை பார்த்து அவள் மேல் காமம் ஆகி இனிமேலும் அடக்க முடியாது என்று அவளை திருப்பி அவள் புண்டையில் சுன்னியை வைக்க டிடி அவனை தள்ளி விட்டு அவனை பாத்ரூம் விட்டு வெளியே அனுப்பினாள்

அவன் ப்ளிஸ் இந்த ஒருவாட்டி மட்டும் என்று கெஞ்சினான் .அவள் முடியாது போயி தூங்குங்க என்று சொன்னாள் .அவன் அவளை முடிந்த மட்டிலும் கெஞ்சி விட்டு சரி அவ வெளியே வரட்டும் அப்புறம் பாத்துக்குவோம் என்று போயி பெட்ரூமில் போயி இருந்தான் .

அவனும் அவள் வருவாள் என்று காத்து இருந்தான் .ஆனால் அவள் அரைமணி நேரமாக வரவில்லை அதனால் முகில் தூங்கி விட்டான் .ஒரு மணிநேரம் கழித்து அவனை டிடி எழுப்பினாள் .எழுந்து பார்த்தவனுக்கு இன்ப அதிர்ச்சியாக இருந்தாள் டிடி அவன் கொடுத்த பச்சை பட்டு புடவையில் இருந்தாள் .

இனி மேல் எல்லாமே எம்டி சார் இஷ்டம்தான் என்றாள் .அவன் அவளை தன் பக்கம் இழுத்து முத்தமிட்டு கொண்டே நான் எப்பவோமே உன் முகில்தான் அதே மாதிரி எப்பவோமே உன் இஷ்டம்தான் என்று சொல்லி கொண்டே அவளை கட்டிபுடித்து அடுத்த ஆட்டத்திற்கு தயாரனான் .

இரண்டாம் ஆட்டம் முடிந்த பின் அவன் மார்பில் சாய்ந்து கொண்டே டிடி சொன்னாள் ரொம்ப தேங்க்ஸ் முகில் என்னையே ரேப் பண்ணாம லவ் பண்ணி ஒத்ததுக்கு என்றாள் ,அதன் பின் முகிலும் சொன்னான் நானும் கரீனா கபூர் ,தீபிகா படுகோனேன்னு பெரிய பெரிய நடிகைகலலாம் ஒத்து இருக்கேன் .

ஆனா அவளுக எல்லாத்தையும் உன்னையே மாதிரி லவ் பண்ணி ஒக்கல உன்னதான் ரசிச்சு ஒத்து இருக்கேன் .அதனால உனக்கும் தேங்க்ஸ் என்று சொல்லி அவளுக்கு சின்ன முத்தம் கொடுத்தான் ,

அப்புறம் முகில் நம்ம முத்த ஒப்பந்தப்படி நான் இன்னைக்கு முழுக்க உன் கூட இருக்கனும்ல என்றாள் .ஆமா செல்லம் என்றான் .அத கொஞ்ச மாத்திக்கலமா என்றாள் ,ஏன் செல்லம் உடனே கிளம்ப போறியா என்று வருத்தத்துடன் கேட்டான் ,

அவன் கன்னத்தை அவள் தட்டி கொண்டே இல்லடா இன்னைக்கு முழுக்ககிறதுக்கு பதிலா இன்னும் ரெண்டு நாள் புல்லான்னு வச்சுகிட்டா எப்படி இருக்கும் என்றாள் அவனை பார்த்து சிரித்து கொண்டே .

அவன் ஆச்சரியமாக அவளை பார்த்தான் .அவன் அமைதியாக இருப்பதை பார்த்த டிடி ஏன்டா எதுவும் வேலை இருக்கா என்றாள் வேலையாவது மண்ணாவது இன்னும் ரெண்டு நாளைக்கு டீ வித் டிடி மாதிரி முகில் வித் டிடிதான் என்று அவளை இழுத்து முத்தமிட ஆரம்பித்தான் .

அவள் அவன் உதட்டில் இருந்து விடுவித்து கொண்டு செல்லம் உனக்கு இன்னும் நான் ஒன்னு கொடுக்கல அத இப்ப நான் கொடுக்க போறேன் என்று சொல்லி கொண்டு அவன் மார்பில் முத்தமிட்டு கொண்டே அவன் சசுன்னிக்கு சென்று அதை முத்தமிட்டு கொண்டே உம்ப ஆரம்பித்தாள் .

அடுத்த இரண்டு நாட்கள் டிடியும் எம்டியும் இப்படி உம்பவும் ஒக்கவுமாக இருந்தனர் ,அதன் பின் முகில் அவளை பிரிய மனம் இல்லமால் பிரிந்து மும்பை சென்றான் .

அவன் சொன்னது போல் டிடிக்கு வேலையை நிரந்தரமாக்கியது மட்டும் அல்லாமல் அவள் கணவன் பிசினஸ் லாசில் இருந்து விடுபட சில தொகையும் கொடுத்தான் .டிடியை அனுப்பி வைத்த டீ வித் டிடி இயக்குனர் செந்திலுக்கு சொன்னது போல மேலும் இரண்டு ப்ரோக்ராம்களை இயக்க வாயுப்பு அளித்து அவனுக்கும் கொஞ்சம் பணம் கொடுத்தான் ,

அதன் பின் முகில் 3 மாதங்களுக்கு ஒரு முறை சென்னை வந்தான் .வரும்போதலாம் கடைசி இரண்டு நாட்கள் தன் பிஎவை அனுப்பிவிட்டு கெஸ்ட் ஹௌஸ்ல டிடியை வச்சு போட்டுட்டுதான் மும்பை போவான் .அதனால் டிடி விஜய் டிவிக்கு மட்டும் செல்லகுட்டி இல்லை ,அதன் எம்டி க்கும் செல்லக்குட்டியாக இருந்து தன் வாய்ப்பை தக்க வைத்து மேலும் பலரை ரசிகர்கள் ஆக்கினாள்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil sex stories latest""anni ool kathai tamil"புண்டைTamil kamaveri aanju pasanga Oru amma"nude nayantara""tamil audio sex stories""tamil sex story.com""akkavai otha kathai"சுரேஷின் பூளும்"aunty sex stories""tamil kamakadhaigal""xossip regional tamil"எந்த தேவிடியா xossip அம்மா கருப்பு முலை"tamil amma kama""amma magan sex stories in tamil"முஸ்லிம் நண்பனின் மனைவி புண்டை"tamanna sex story""desibees tamil sex stories""tamil amma pundai kathaigal""காம கதை"tamil regionalsex stories"tamil nadikaikal kamakathaikal""nayanthara husband name""காதல் கதை"அண்ணி செக்ஸ்டிடி குண்டி xossip "tamil sex blogs""tamil xossip stories""katrina pussy"அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதை"free sex story in tamil""sex kathikal"தம்பி sex 2019Appavin aasai Tamil kamakathaikal"tamil sex kavithai""mamanar marumagal kamakathai"அம்மாவின் முந்தானை பாகம் 5சுவாதி எப்போதும் என் காதலிகாம தீபாவளி விழா 1 to 16 குரூப் காம கதைtamilsexstories"akka sex tamil story""akka sex story"www.tamilactresssex.comசித்தி"tamil amma magan uravu"Amma magan sex kamakathaikal tamil"akka thambi kamam""sexy story in tamil"காவேரி ஆச்சி காம கதை"tamil anni sex stories""tamil family sex""tamil sex collection""nayanthara hot sex stories""akka thambi kathaigal in tamil"tamil kudumba sex kadai"amma new kamakathaikal"tamil lataest incest kama kathaikal"exbii stories"காம தீபாவளி கதைகள்"adult tamil sex stories""kamakathaikal group"அக்கா காமக்கதைகள் "cuckold story""tamil sex stiries"storevillagesex"amma magan sex kathai tamil""tamil kaamakathaikal""akka thambi ool kathaigal""akka thambi kamakathai""tamil sex storues""jothika sex stories in tamil""sex kathai tamil"tamil searil actres cockold memes fb.com"tamil hot story""tamil amma kama""tamil kamakathaigal"