எம்-டியிடம் டிடி – பாகம் 07 – Serial actress sex story

என்ன டிடி வலிசுருச்சா என்றான் அவள் வெட்டக்கதில் தலை குனிந்தாள் .என்ன டிடி இப்ப வீட்டுக்கு போறிங்களா என்று சொல்லி சிரித்தான் .

எம்-டியிடம் டிடி – பாகம் 06 – Serial actress sex story

சீ போங்க சார் என்றாள் மெல்ல .பாருடா வெக்கத்த புது பொண்ணு மாதிரி ம்ம் ஆனா எனக்கு நீங்க புது பொண்ணுதான் வாங்க டிடி பக்கத்துல என்று டிடியை பக்கத்தில் இழுத்தான் .சரி உங்களுக்கு நான் முகத்துல முத்தம் கொடுத்தேன்லே அதே மாதிரி நீங்க எனக்கு கொடுங்க இப்ப என்று அவளை இழுத்தான் .

அவள் வெட்கப்பட்டு கொண்டே வந்து அவன் கன்னம் அவன் நெற்றி நாடி என்று முத்தமிட்டு விட்டு உதட்டிற்கு வந்தாள் .இப்ப என் டேர்ன் என்னையவா நீங்க முத்தமிட வைக்கணும் என்றான் .அவள் உதட்டை கொண்டு வர இவன் அவளை போல அங்கும் இங்கும் திருப்பினான் .

அவளும் அவன் உதட்டை கவ்வ முற்பட்டாள் .ஒரு கட்டத்தில் அவள் உதடு அவனை முத்தமிட வந்த போது அவன் விரல்களால் அவள் உதட்டை நிறுத்தி டிடி முகில் I Love you ன்னு சொல்லு என்றான் .அவள் மெல்ல முனகினாள் .

சும்மா சொல்லு ரெண்டு பேர் செக்ஸ் பண்ணும் போது உடல்கள் மட்டும் காதலிச்சா நல்ல இருக்காது மனசும் காதலிக்கனும் அப்பத்தான் செக்ஸ் நல்லா வரும் அதனால I Love you சொல்லுங்க என்று சொல்லி கொண்டே அவள் உதட்டை தடவினான் .

அவள் சிரித்து கொண்டே I Love you என்று மெல்ல சொன்னாள் .முகில் I Love youன்னு சொல்லுங்க என்றான் அவள் வெட்கப்பட்டாள் .
வெட்க்கப்படாதிங்க பயப்படாதிங்க நான் இப்ப உங்க எம் டி இல்ல உங்க பாசும் இல்ல உங்க காதலன் அதனால சும்மா என் பேர சொல்லி கூப்புடுங்க என்றான் .

டிடிக்கு ஒரு பக்கம் காமம் இருந்தாலும் அவன் படுத்திய டார்ச்சர்க்கு இதான் அவனை திட்ட சரியான சமயம் என்று நினைத்து கொண்டு மெல்ல அவனை சரிடா முகில் என்றாள் .

அதை கேட்ட அவன் என்ன சொன்ன என்றான் .அவள் பயந்தாள் டா போட்டு கூப்பிட்டதுக்கு எங்கிட்டும் கோபப்பட்டுடனா என்று பயந்து கொண்டு ஒன்னும் இல்லை என்றாள் .

டிடி பயபடதிங்க நீங்க டா போட்டது எனக்கு கேட்டுச்சு உங்க அழகான கிளி குரல என்னையே நீங்க டா மட்டும் இல்ல கேட்ட வார்த்தை கூட போட்டு கூப்பிடலாம் ஆனா இப்பதைக்கு முகில் I Love youன்னு சொல்லுங்க ப்ளிஸ் என்று கெஞ்சினான் .

அவள் சிரித்து கொண்டே முகில் I Love you என்று சொன்னாள் .அவன் ம்ம் அப்படித்தான் இன்னொரு தடவ சொல்லுங்க என்றான் முகில் I Love you என்றாள் . இன்னொரு தடவ ப்ளிஸ் என்றான் அவளும் I Love you முகில் என்றாள் .மறுபடியும் அவன் இன்னொரு தடவ என்று சொல்ல அவள் அவன் உதட்டு அருகே மீண்டும் முகில் I Love you என்று சொல்ல அவன் I Love you too டிடி என்று சொல்லி அவள் உதட்டை கவ்வினான் .

இருவரும் நன்கு முத்தமிட்டு விட்டு அதன் பின் டிடியை சோபாவில் தள்ளினான் .பின் அவன் நின்று கொண்டு அவள் காலை எடுத்து முத்தமிட்டு கொண்டு வந்தான் .அதன் பின் அவள் சேலையை மெல்ல விலக்கி விட்டு தரையில் உக்காந்தான் .அவள் இடுப்பை தன் விரல்களால் தீண்டினான் .

அவள் கூச்சதில் சிரிக்க அவள் சிரிப்பதை ரசித்து கொண்டே அவள் இடுப்பை செல்லமாக கிள்ளினான் .அவள் ஆவ் என்று கத்தினாள் .அவளை பார்த்து சிரித்து கொண்டே அவள் சின்ன தொப்புளை நொண்டி கொண்டே கேட்டான் .என்ன டிடி உங்க தொப்புள் சின்ன புள்ள தொப்புள் மாதிரி இருக்கு என்றான் .

அவள் கூச்சதில் ஒன்றும் சொல்லமால் சிரிக்க மட்டும் செய்தாள் .இவன் அதன் பின் அவள் இடுப்பு முழுதும் முத்தமிட்டான் .அதற்கு பின் அவள் முலையை அவள் சட்டையோடும் பிராவோடும் கை வைத்தான் .

அவன் கை பட்டதும் புருசனுக்கு அப்புறம் ஒரு ஆம்பள கை அதில் படுவதால் அவள் பயத்தில் அவன் கையை தட்டி விட்டாள் .

ஒ முலைல கை பட்டதால பயமா இருக்கா டிடி என்றான் .அவள் ஆமா கொஞ்சம் பயமா இருக்கு என்றாள் .ஒ அதுக்கு நீங்க உங்க சட்டையையும் பிராவையும் கழட்டிவிட்டு என்கிட்ட உங்க முலையே காண்பிங்க பயம் போயிடும் என்றாள் .அவள் பயந்தாள் .

சும்மா சும்மா பயப்படாத செல்லம் முதல உன் உடம்ப என்கிட்ட காண்பிக்க உன் மனசு சம்மதிச்சாதான் அடுத்து உங்க உடம்ப உங்க மனசு என்கிட்ட கொடுக்க சம்மதிக்கும் என்றான் .அவள் மெல்ல படுத்தவாறே தன் சட்டையை கழட்டி எறிந்தாள் .அதன் பின் அவள் கருப்பு பிராவோடு இருந்தாள் .

அதில் அவள் முளை தெரிந்தது .அதை பார்த்த முகில் வாவ் டிடி உங்களுக்கு கருப்புதான் எல்லாத்துக்கும் எடுப்பா இருக்கு என்றான் .அவள் சீ போங்க முகில் என்று சொல்லி சிரித்தாள் .சரி அதையும் கழட்டிட்டு எனக்கு முலைய முழுசா காட்டுங்க என்றான் .

அவள் வெட்டக்கப்பட்டு கொண்டே அதை கழட்டினாள் .அத என்கிட்டே கொடுங்க என்று அதை வாங்கி நன்கு மோந்து பார்த்தான் .அதன் பின் அவள் முலைகளை பார்த்தான் அது ரொம்ப சிறிதாக இருந்தது ,

அதை பார்த்து சிரித்து கொண்டே சொன்னான் நிறைய பேரு முலைய காய் காய்ன்னு சொல்லுவாங்கே ஆனா உங்க முலைக்குதான் அது கரெக்ட்டா பொருந்துது பரவல நீங்க சம்மதிச்சா உங்க காயே சீக்கிரமே பழுக்க வச்சுறலாம் என்றான் .

அவள் சிரித்தாள் .என்ன டிடி இப்ப உங்க முலைல நான் கை வைக்கலாமா என்றான் .அவள் மெல்ல உங்க இஷ்டம் என்றாள் .இனி மேல எதுனாலும் உங்க இஷ்டம்தான் உங்க புருஷன் மாதிரி உங்க இஷ்டம் இல்லாம நான் உங்கள பண்ணமாட்டேன் உங்களுக்கு எப்போ பிடிக்கலையோ அப்ப என்னையே தள்ளி விட்டுட்டு நீங்க போயிருலாம் என்றான் .

சொல்லுங்க கை வைக்கவா என்றான் .அவள் வெட்கத்தில் ம்ம் என்று மட்டும் சொன்னாள் .முகில் மெல்ல அவள் முலையை சுற்றி தன் விரல்களால் வட்டமிட்டான் .அதன் பின் அவள் மார்பு காம்பில் லைட்டாக தட்ட அவள் ஸ்ஸ் என்று முனகினாள் .
அதன் பின் அவன் மெல்ல ஒரு முலையின் காம்பை நொண்டி கொண்டே ஒரு முலையை மெல்ல கசக்க டிடி மீண்டும் ஆ என்று முனகினாள் .

அவள் முனகல் சத்தத்தை கேட்டு முகில் அவள் முகத்தருகே சென்று டிடி I Love you so much என்று சொல்லி கொண்டே மெல்ல அவள் உதட்டை முத்தமிட்டான் .முத்தமிட்டு கொண்டே ஒரு கைகளால் அவள் முலையை மெல்ல பிசைந்து கொண்டு இருந்தான் .

அதன் பின் அவள் அவன் உதடுகளில் இருந்து பிரிந்து முகில் என்னையே டிடின்னு கூப்புடாதிங்க என்று மெல்ல சொன்னாள் .ஏன் செல்லம் பின்ன எப்படி கூப்புட என்று அவள் தொப்புளை நொண்டி கொண்டே கேட்டான் .அவள் திவ்யான்னு கூப்புடுங்க அதான் என் முழுப்பேரு என்றாள் .

ஓகே திவ்யா டியர் இப்ப உன் காயில நான் என் வாய வைக்கவா என்றான் .

ஒகே டா முகில் செல்லம் என்றாள் அவள் சிரித்து கொண்டே ,அது அப்படி சொல்லு செல்லம் என்று அவள் காயில் முகில் வாய் வைத்தான் .

அவன் முதலில் நாக்கால் அவள் முலையை மெல்ல நக்கி அவள் முலை முழுதும் எச்சில் படுத்தினான் .பின் ஒரு முலையை நக்கி கொண்டே இன்னொரு முலையை பிசைந்து கொண்டு இருந்தான் .

பின் முலை முழுதும் எச்சியாக்கி விட்டு அதை சப்ப தொடங்கினான் .அவன் ஒரு முலையை சப்ப இன்னொரு முலையை கசக்க என்று பண்ணிக்கொண்டு இருந்தான் .அதன் பின் சப்புவதை நிறுத்தி விட்டு அவள் முலையில் தன் நாடியை வைத்து கொண்டு டிடி செல்லம் சாரி திவ்யா செல்லம் உங்க காய லைட்டா கடிச்சுக்கவா என்றான் .

அவள் கடிச்சுக்கோடா ராஸ்கல் என்றாள் அவன் மெல்ல அவள் முலையை கடித்தான் அவள் ஸ்ஸ் என்றாள் .அதை கேட்டு அவளிடம் வந்து அவள் மூக்குத்தியை தட்டி கொண்டே வலிச்சா ஸ்ஸ்ன்னு மட்டும் சொல்லாத செல்லம் முகில்ன்னு என் பேர சொல்லி கத்து அப்பதான் உனக்கும் மூட் வரும் எனக்கும் மூட் வரும் என்றான் .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil actress sexy stories""amma sex"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"hot tamil sex stories""desibees tamil"akkatamilsexkadhai"மாமி கதை""தகாத உறவு கதைகள்"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்xossipy kama kathai"tamil sex tamil sex""ginseng in tamil"Tamilkamaverinewsexstoryஇன்று aunty sex videosஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்joteka marbu hd photoes"kamakathai tamil actress"மாமா மருமகள் xxx v"jyothika sex""actress hot sex"xissop"tamil kamakathaikal""amma maga tamil kamakathai"ஓக்க/archives/category/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%BF-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%AE%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8D"tamil kamakathaikal manaivi"காமக்கதை"tamil actress tamil sex stories"tamilsexstoreynew"tamil kamakadhaigal""tamil aunty kamakathaikal"annisexstorytamilஅக்கா புண்டையைnay otha kathaiவாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதை"akka tamil sex story""tamil sex stories mobi""tamil kaama veri"sexannitamilstoryakkakathai"tamil dirtystories"அத்தை காம கதைகள்அண்ணியின் கருப்பு ஜாக்கெட்மாமி காதல் கதைகள்அப்பா சுன்னி கதைகூதிஅரிப்புtamil aunty karpam kama kathiPriya bhavani pussy story tamil"தமிழ்காம கதைகள்"xossip.com/ஏன் ஏக்கம்"tamil actress sexy stories"மீன்"tamil real sex stories""tamil sex amma magan story""free tamil sex""amma magan tamil stories"tamilauntysex.com"tamil sex memes""tamilsex story""tamil amma magan sex story"நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்"tamil amma kamakathaikal"தமிழ் காமக்கதைகள்tamil.sex.storiestamilactresssexstories"desibees tamil sex stories""tamil sex stories.com""tamil latest stories""tamil anni sex story"அண்ணி காமம்Tamil நன்பனின் காதலியை ஒழுத்த கதை Sex story