எம்-டியிடம் டிடி – பாகம் 06 – Serial actress sex story

அவள் அமைதியாக இருந்தாள் .பரவ இல்ல சும்மா கூச்சப்படாம சொல்லுங்க உங்கள உங்க ஹஸ்பண்ட் போர்ஸ் பண்ணறா சொல்லுங்க என்றான் .

அவள் இல்லநான் முடியாது கொஞ்ச நாளுக்கு அப்புறம் வச்சுக்கலாம்னு சொன்னேன் ஆனா அவரு அத கேக்காம என்னையே rape பண்ணிட்டாரு என்று சொல்லி குனிந்து கொண்டு அழுதாள் .ஒ sad என்று சொல்லி கொண்டே அவள் முதுகை தடவிக்கொண்டு இருந்தான் .

பின் அவளை எழுப்பி அவளின் முக நாடியை பிடித்து அவள் கண்களை பார்த்து கொண்டு சொன்னான் இந்த அழகனா சின்ன கிளிய போயி வேட்டையாட உங்க ஹஸ்பண்ட்க்கு எப்படி மனசு வந்துச்சு என்று சொல்லி கொண்டே அவள் முகத்தில் தன் விரல்களால் மெல்ல தீண்டினான் .

அவள் மீண்டும் குனிந்து அழ ஆரம்பித்தாள் .அவன் அவளை எழுப்பி அவளை தன் பக்கம் இழுத்து நான் உங்களுக்கு செக்ஸ் மேல இருக்கிற பயத்த போக்குறேன் என்றான் .

ஆனால் அவள் மறுபடியும் சார் என்று ஆரம்பித்த அவள் வாயை தன் விரல்களால் நிறுத்தி ஸ் ஸ் உங்கள பூ போல நடத்துறேன் கவலைபடாதிங்க என்று உதட்டை நன்கு தடவிவிட்டு அவன் விரல்கலீல் இருந்த அவள் எச்சியை நக்கினான் .


நான் உங்களுக்கு செக்ஸ் பத்தி நல்லா சொல்லி கொடுத்து செக்ஸ் மேல இருக்க பயத்த போக்குறேன் ,வாங்க இன்னும் கிட்ட வாங்க என்று அவளை அவன் பக்கம் இழுத்தான் .

அவளும் எப்படினாலும் அவன் நம்மள வெளியே விட மாட்டான் உள்ளதான் விட போறான் வேற வழி இல்லை என்று சகித்து கொண்டாள்

அதன் பின்முகில் அவளிடிம் நாம செக்ஸ் ஆரம்பிக்கறதுக்கு முன்னாடி நம்ம உடல வெளியே இருக்க பாகங்கள் முதல டச் பண்ணிக்கணும் அதுக முதல சம்மதிச்சாதான்

நம்ம உள்ள போக முடியும் என்று சொல்லிக்கொண்டே அவள் கையை எடுத்து அவள் உள்ளங்கையில் முத்தமிட்டு விட்டு அவள் கையை தடவினான் .

அவள் ஒருவாறு நெளிந்தாள் .பயப்படாதிங்க வாங்க முதல நம்ம கைக ரெண்டும் கட்டிபுடிக்கட்டும் என்று அவள் விரல்களோடு இவன் விரல்களை இணைத்தான் அதன் பின் இருவரின் கை விரல்களும் நன்கு பின்னி பிணைந்தன .

அதன் பின் அடுத்து முத்தம் என்று சொல்லிக்கொண்டு அவளை முத்தமிட நெருங்கினான் .

அவள் உடனே விலகினாள் .பயப்படாதிங்க நான் இப்ப உங்க உதட்டுக்கு முத்தம் கொடுக்க போறது இல்ல நேத்திக்கும் கன்னதுக்கும்தான் உதடுக்கு நீங்களாதான் கொடுக்க போறீங்க என்று சொல்லி கொண்டே அருகே நெருங்கினான் .அதன் பின் அவள் கண்களை மூடி கொண்டாள் .

கண்களை முடாதிங்க என்னையே பாருங்க அப்பதான் உங்களுக்கு மூடு வரும் என்றான் .அவளும் கண்களை திறந்தாள் அவன் அவள் நெற்றியில் விழுந்த முடிகளை மெல்ல ஒதுக்கி விட்டு அவன் மெல்ல நேற்றில் முத்தமிட்டான் .

பின் அவள் மூக்கில் உள்ள சின்ன மூக்குத்தியில் முத்தமிட்டான் .அவள் முகத்தில் அங்கே அங்கே முத்தமிட்டான் .

அவன் முத்தமிடும் போது முதலில் பயப்பட்டு கொண்டும் பின் மெல்ல ரசித்து கொண்டும் இருந்தாள்

அதன் பின் அவள் உதட்டின் நேரே தன் உதட்டை கொண்டு போயி முத்தமிடாமல் வைத்து கொண்டு சொன்னான் டிடி

என்கிட்ட இருந்து நீங்க அடிக்கடி விலகுனிங்கலெ இப்ப என் உதடுகிட்ட இருந்து உங்க உதட விலக சொல்லுங்க நீங்களா என் உதட்ட கவ்விடெங்கெனா இன்னைக்கு முழுக்க என் கூட இருக்கணும் நானா கவ்வினெனா இந்த ஒரு தடவயோட நீங்க போய்டலாம் .

இதை அவன் சொல்லும் போதே அவன் உதடுகளையும் கண்களையும் நேருக்கு நேர் பார்த்து கொண்டு இருந்ததால் அவளுக்கு ஒரு மாதிரி இருந்தது .

சரி டிடி இப்ப என் உதடு உங்கள கிஸ் பண்ண வரும் நீங்க உங்க உதட என் உதடுகிட்ட இருந்து விலக அங்கிட்டும் இங்கிட்டும் திருப்புங்க யாரு முத கிஸ் பண்றான்னு பாப்போம் .

அவன் உதடுகளை கிட்ட கொண்டு வந்தான் அவள் அந்த பக்கமும் இந்த பக்கமுமாக திருப்பி கொண்டே இருந்தாள் அவனும் அவள் திருப்பிய பக்கம் எல்லாம் அவன் உதட்டை கொண்டு சென்றான் .அப்படியே ஒரு கால் மணி நேரம் அந்த விளையாட்டு தொடர்ந்தது

அதன் பின் டிடிக்கு இந்த விளையாட்டால் காமம் தலை தூக்க ஆரம்பித்தது ஒரு முறை அவன் உதட்டை நேருக்கு நேர் கொண்டு வந்த போது அவளாக கவ்வினாள் .


அதை எதிர்பார்த்தவன் போல அவள் உதட்டை முகில் நன்கு அவளுக்கு ஒத்துழைத்தான் .இருவரும் எவளவு நேரம் அப்படி முத்தமிட்டு கொண்டார்களோ தெரியவில்லை அதன் பின் அவர்களின் உதடு பிரிய மனம் இல்லமால் பிரிந்தது .

பாத்திங்களா டிடி நீங்களா கொடுப்பிங்கன்னு சொன்னேன் அத மாதிரி கொடுத்துன்கிலா என்றான் .டிடி ஒன்றும் பேசமால் இருந்தாள் பின் அவனை இழுத்து மீண்டும் முத்தம் கொடுத்தாள் .

டிடியெ முத்தம் கொடுக்கவும் இன்ப வெள்ளத்தில் திளைத்தான் முகில் .அவள் உதட்டை முத்தம் கொடுத்து கொண்டே அவள் கீல் உதட்டை கடித்து இழுத்தான் .உடனே டிடி ஸ்ஸ் என்று வலியில் முனகினாள்.

1 thought on “எம்-டியிடம் டிடி – பாகம் 06 – Serial actress sex story”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


விரைவு பேருந்து ஆண்ட்டி காமக்கதைகள் xossip "tamil kama kadaigal"tamil tham pillai varam kamakathaiஎன் பேர் ஜமுனா. வயசு 44. எங்க வீட்டில் 3வது பெண்.புண்டைtamikamaveriநாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்tamil corona sex story in tamil"தமிழ் காமகதைகள்"முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சி"முலை பால்""hot sex actress"பேருந்து செக்ஸ் கதைகள்"tamil sex.stories""hot story in tamil""dirty story tamil"vathiyar teacher sex tamil kathaiAmmavai okkum pichaikaran tamil sex kathaikalஓல்சுகம்"tamil incest stories""tamil sex story akka""அம்மா மகன் கதை"செக்ஸ்"tamil amma new sex stories""அம்மா புணடை கதைகள்""kamakathaikal tamil akka thambi"காமகதைகள்Tamil kudu back incest kamaKathaikalபூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்முஸ்லிம் காமக்கதைநடிகை நயன்தாரா புண்டையில் பூல்"குடும்ப காமக்கதைகள்"Nadikai pundaiyil ratthamnay otha kathai"tsmil sex story""அம்மா குண்டி"செக்ஸ்செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"tamil sex latest""அண்ணி கதை""கற்பழிப்பு கதைகள்""hot actress tamil"சித்தி"tamil sex stories mamiyar""tamil sex kathi""tamil latest kamaveri kathaigal"கார் ஓட்டலாமா காமக்கதைகவிதாயினி sex storiesமாமனார்.மருமகள்.குடும்ப.ஒழ்.கதைகள்www.tamil+amma+group+kama+kadhaikal.com"kerala sex story""incest stories in tamil""மான்சி கதைகள்"perundhu kamakathaikal"அப்பா மகள்""nayanthara tamil sex stories""tamil sex websites"xsossipUncle new kamakathai in 2020மகனின் தொடையில் கை தடவ"தமிழ் செக்ஸ் கதை""kamakathai sithi""dirty story tamil""mamanar marumagal otha kathai in tamil font""tamil kamaveri.com""tamil actress tamil sex stories""tamil kamaveri latest""tamil xxx stories""tamil kamakathaikal in tamil"tamildirtystory"tamilsex stores""tamil adult story""tamil sex stori""மாமி புண்டை"தமிழ் குடும்ப குரூப் காமக்கதைகள்"sex stor"முலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்"புண்டை கதைகள்""tamil cuckold stories""tamil sax story"