எம்-டியிடம் டிடி – பாகம் 04 – Serial actress sex story

இப்ப என்னையே இந்த வேலையே விட்டு தூக்கிட்டா நான் என்ன பண்றது என்று சொல்லிக்கொண்டு வருத்ததோடு உக்காந்தாள் ,செந்தில் யோசிப்பதை போன்று நடித்தான் .

டிடி நீ வேணா என்னையே மாதிரியே நம்ம எம்டி வீட்டுக்கு நேர்ல போய் பாத்து பேசி அவர்கிட்ட மன்னிப்பு கேட்டு அவர சமாதான படுத்தேன் என்றான் .
என்ன சொல்ற செந்தில் வீட்ல போய் பாத்து மன்னிப்பு கேட்டா விட்டுடுவார என்றாள் .

ஆமா நேர்ல போய் பாத்து பேசுன்னா கொஞ்சம் மனம் இறங்குறாரு என்றான் .உடனே அவள் யோசித்து விட்டு இதுவும் சரிதான் என் ஹஸ்பண்ட் வேற இந்த மாதிரி பெரிய பிசினஸ் மேன பாத்து அவங்ககிட்ட அட்வைஸ் கேக்கனும்னு சொல்லி இருந்தாரு .அதனால அவரையும் கூப்பிட்டு போய் பேசிட்டு வரேன் என்றாள் ,

அப்படி ஏதும் உன் ஹஸ்பண்ட் கூப்பிட்டு போயிடாத என்றான் .அவள் ஏன் என்றாள் .ஹஸ்பண்ட் வேற கூப்பிட்டு போனா அவரு என்ன ஹஸ்பண்ட் கூப்பிட்டு வந்து என்னையே மிரட்ட வந்துருக்கியா அப்படின்னு சொல்லி கோபபடுவாறு என்றான் .

இப்ப என்ன பண்றது என்றாள் .தனியா போய் பாரு அப்பதான் கொஞ்சம் அவரு பாவப்படுவாறு என்றான் .சரி செந்தில் நான் அப்படியே பண்றேன் நீ அவரு வீட்டு அட்ரெஸ் சொல்லு என்றாள் . இந்த என்று அட்ரெசை கொடுத்தான் .சரி நான் நாளைக்கே போய் அவர பாக்குறேன் என்றாள் .

அப்புறம் டிடி இன்னொரு விசயம் நீ எம்டிய பாக்க போறது நம்ம டிவில வேலை பாக்குற வேற யாருக்கும் தெரியக்குடாது கோபிநாத் கிட்ட கூட சொல்ல குடாது என்றான் .

அவள் ஏன் என்றாள் .அவருதான் அடுத்து அவங்க அப்பாவுக்கு அப்புறம் முழுபொறுப்பையும் எடுக்க போறாரு இங்க நம்ம டிவில இருக்க யாரோ அவர் வரக்குடாதுன்னு அவங்க அப்பாவ பாத்து பேசிருக்காங்கலாம் அதனால அவரு எடுக்கற முடிவு ஏதும் நம்ம டிவில வேற யாருக்கும் தெரியக்கூடாதுன்னு நினைக்கிறாரு என்றான் .

சரி செந்தில் நான் யார்கிட்டயும் சொல்லல என்றாள் .சரி நாளைக்கு அவரு வீட்டுக்கு 10 மணிக்கு போய் பாரு என்றான் ,
சரி செந்தில் நான் போயி பாக்குறேன் என்று சொல்லிவிட்டு கிளம்பினாள் .

அவள் போனதை உறுதிபடுத்திவிட்டு செந்தில் போனை எடுத்தான் சார் ஓகே சார் நாளைக்கு ரெடியா இருங்க என்றான் .
ஓகே செந்தில் ரொம்ப நன்றி என்றான் .

அவன் சந்தோசத்தில் துள்ளி குதித்து விட்டு கம்ப்யூட்டரில் போயி டிடிய பாத்து மீண்டும் கொஞ்ச ஆரம்பித்தான் .

அடுத்த நாள் முகில் தன் பிஎவை சீக்கிரமாக மும்பைக்கு அனுப்ப அவனே அழைத்து சென்று ஏர்போர்ட்டில் விட்டான் . அவன் போகும் போது பிஎவிற்கு தேங்க்ஸ் என்றான் முகில் .

எதுக்கு சார் திடிர்னு எனக்கு தேங்க்ஸ் என்றான் .நீதானடா அன்னைக்கு தூங்கிகிட்டு இருந்த என்னையே எழுப்பி டிடிய கான்பிச்சுதும் இல்லாம அவள புகழ்ந்து அவ மேல எனக்கு ஆசைய வரவச்ச அதுக்குத்தான் என்று மனதில் நினைத்து கொண்டு வெளியே அவனிடிம் ஒன்னும் இல்ல என்னையே புரிஞ்சுகிட்டு நீங்க கிளம்பிரிங்கேலே அதுக்கு என்றான் .

அதனால இப்ப என்ன சார் நீங்க பிரண்ட்ஸ் ஓட சந்தோசமா இருக்க போறீங்க அதுக்கு எதுக்கு நான் தடையா இருந்துகிட்டுன்னு கிளம்புறேன் என்றான்.அவன் போன பின் ஒரு வழியா இம்சையே அனுப்பியாச்சு இனி இன்பத்த தேடி போகணும் என்றுநினைத்து கொண்டான் .

அதன் பின் அவன் ஹோட்டல் ரூமை காலி செய்துவிட்டு தன் நீலாங்கரை பங்களாவிற்கு விரைந்து சென்றான் .பின் அங்கு சென்று டிடிக்ககாக காத்து கொண்டு இருந்தான் .

ஒரு 10 மணியை போல கதவு தட்டும் சத்தம் கேட்டது .டிடியாக இருக்க வேண்டும் என்று நினைத்து கொண்டு கதவருகே போனான் .இவன் சன்னல் வழியே டிடியை பார்த்து உறுதிபடுத்தி கொண்டு சந்தோசப்பட்டான் .

பின் அந்த சந்தோசத்தை வெளியே காட்ட கூடாது .நார்மாலக தெரிய வேண்டும் என்று நினைத்து கொண்டே தன் சட்டையை கழட்டி எறிந்து விட்டு ஒரு துண்டோடு குளிக்க கிளமபியவனை போல் இருந்து கொண்டு கதவை திறந்தான் .

கதவை திறந்தவுடன் டிடி குட் மார்னிங் சார் என்றாள் .டிடி சாதாரண சுடிதாரில் மேக்கப் இல்லாமல் இருந்தாள் .இருந்தாலும் அவன் சுன்னி சந்தோசப்பட்டு எழுந்தது .

முகில் எதுவும் தெரியாதது போல் வாங்க என்ன நீங்க இங்க வந்திருகிங்க என்றான் .இல்ல சார் அன்னைக்கு நடந்ததுக்கு நீங்க இன்னும் என் மேல கோபமா இருக்கிங்கன்னு செந்தில் சொன்னாரு .அதான் நேர்ல பாத்து உங்க கிட்ட மன்னிப்பு கேக்கலாம்னு வந்தேன் சார் என்றாள் .

ஒ அதுவா வாங்க உள்ள போய் பேசாலாம் என்றான் .அவள் இவன் சட்டை இல்லமால் இருப்பதை பார்த்து பயந்து கொண்டு இல்ல சார் நான் கிளம்புறேன் என்றாள் .

அப்படி எல்லாம் நீங்க போகாதிங்க ,எங்க மும்பைல எல்லாம் யார் வீட்டுக்கு வந்தாலும் வீட்டுக்குள்ள கூப்பிட்டு போய் அவங்கள சாப்பிட வச்சு அனுப்புறதுதான் வழக்கம் .வாங்க உள்ள என்றான் .அவளும் தயக்கத்தோடு உள்ளே போனாள் .

உக்காருங்க உங்களுக்கு என்ன வேணும் காபியா டீயா என்றான் .அவள் இல்ல சார் எதுவும் வேணாம் என்றாள் .ம்ம் அப்படி எல்லாம் சொல்ல கூடாது .நீங்க டீ வித் டிடினால உங்களுக்கு நான் டீ கொண்டு வரேன் என்று சொல்லி சிரித்து கொண்டே சமையலறை சென்றான் .

டிடிக்கு ரொம்ப ஆச்சர்யமாக இருந்தது .அன்னைக்கு செட்ல காட்டு கத்து கத்துனவனா இப்ப வீட்ல இப்படி சிரிச்சு சிரிச்சு பேசுறான் .

போய் அவன் டீ போட்டு கொண்டே அவளை எப்படி போடலாம்ன்னு யோசிச்சுகிட்டு இருந்தான் , மாத்திரை எதுவும் டீயில கலப்போமா என்று யோசித்தான் .பின் அது வேண்டாம் என்று நினைத்தான் .ஏன் என்றால் கடந்த முறை மும்பையில் ஒரு ஹிந்தி சீரியல் நடிகைக்கு இப்படி மாத்திரை கொடுத்து ஒத்தான் .

ஒத்து முடித்து அவள் மயக்கம் தெளிந்து எழுந்த பின் மாத்திரை கொடுக்கமால் ஒத்து இருந்தால் நானும் சந்தோசமாக இருந்து இருப்பேன்லே என்று சொன்னாள் .அதனால் அப்போது இருந்து யாரையும் மாத்திரை இல்லமால் சுய நினைவோடு ஒக்க முடிவு செய்திருந்தான் .அதனால் முகில் மாத்திரை கலக்கவில்லை .அதற்கு பதிலாக வேறு ஒரு திட்டம் தீட்டினான்

பின் நார்மல் டீயே டிடிக்கு கொடுத்தான் .அவள் தேங்க்ஸ் என்றாள் .அதன் பின் முகில் சரி டிடி சொல்லுங்க என்ன விசயமா என்னையே பாக்க வந்து இருக்கீங்க என்றான் .

சார் அதான் அன்னைக்கு ப்ரோக்ராம்ல நடந்தத நீங்க மறந்து மன்னிச்சு என்னையே வேலையே விட்டு தூக்காம இருக்கணும்னு கேக்க வந்து இருக்கேன் .என்றாள்

உடனே இவன் மிகவும் எரிச்சலாக ஆனதை போல நடித்தான் .அன்னைக்கு நடந்ததே எப்படி மறக்க முடியும் சொல்லுங்க நீங்க என்ன காரியம் பண்ணிருகிங்கன்னு தெரியுமா என்று கத்தினான் .

இல்ல சார் அவங்க உங்கள் முன்னால் மனைவின்னு தெரியாது அது மட்டும் இல்லாம அந்த போட்டோ என்று பேசிக்கொண்டு இருக்கும் போது முகில் சைகையால் அவளை நிப்பாட்ட சொல்லிவிட்டு குனிந்து அழுவது போல நடிக்க ஆரம்பித்தான் .

அவன் அழுவதை பார்த்து பயந்த டிடி சார் சார் என்றாள் .இவன் அதை எதுவும் கேக்காததை போல குலுங்கி குலுங்கி அழுது கொண்டு இருந்தான் ,அவள் மறுபடியும் சார் any problem சார் என்றாள் .

அவன் உடனே எப்படி நீங்க அவள மறுபடியும் மறுபடியும் ஞாபகப்படுத்தலாம் என்று சொல்லி அழுதான் .இல்ல சார் நான் வேணும்னு சொல்லல சார் என்றாள் .

அவள மறக்க முடியாம நான் ரெண்டு மாசமா கஷ்டப்பட்டேன் .இந்த ஒரு மாசம்தான் அவள மறந்து இருந்தேன் .நீங்க எல்லாரும் சேந்து அன்னைக்கு ஞாபகப்படுத்திடிங்க என்று சொல்லி அழுதான் .

அவள் சார் நான் வேணும்னு பண்ணல சார் என்று பயந்து கொண்டே சொன்னாள் ,அவள நான் எப்படி எல்லாம் லவ் பண்ணேன் தெரியுமா ,அவளும் உங்கள மாதிரியே அவரேஜ் அழகிதான் இருந்தாலும் நான் அவ மேல ரொம்ப பாசம் வச்சு இருந்தேன் .

அவ உங்கள மாதிரியேதான் ஒல்லியா இருப்பா உங்கள மாதிரியே முகம் சின்னதா இருக்கும் என்று நிமிர்ந்து அவளை ஒரு மாதிரியாக பார்த்து உங்கள மாதிரியே முகம் எல்லாம் பருவா இருக்கும் .உங்கள மாதிரியே என்று சொல்லி கொண்டேஅவள் பக்கம் போய் அவள் தோள்பட்டையில் கை வைத்து அவளை இறுக்கினான் .டிடி அவன் பிடியில் இருந்து விடுபட நெளிந்தாள் .

அவள் கைகளை எடுத்து உங்கள் மாதிரியே என்று முணுமுணுத்து கொண்டே அவள் விரல்களை இவன் கையால் பிடித்து கொண்டே அவள் தலை முடியை மோந்து பார்த்து கொண்டே உங்கள மாதிரியே என்று சொல்லிக்கொண்டு அப்படியே அவள் கன்னத்தில் முத்தமிட்டான் .

அவள் அவன் அப்படி பண்ணியதில் அதிர்ச்சியாகி அவனை தள்ளிவிட்டாள் .சார் என்ன பண்றீங்க நீங்க என்றாள் .

சாரி டிடி உங்கள பாத்ததும் என் பொண்டாட்டி ஞாபகம் வந்துருச்சு அதன் உங்கள என் பொண்டாட்டின்னு நினச்சு இப்படி நடந்துகிட்டேன் என்றான் .

சரி இனி அங்கு இருந்தால் ஏதாவது நடந்து விடும் என்று பயந்து கொண்டு டிடி சரி சார் நான் கிளம்புறேன் .

உடனே அவன் டிடி ஒரு நிமிஷம் நீங்க என் பொண்டாட்டிய ரெண்டு தடவ ஞாபகப்படுதிட்டிங்க அதுக்கு நீங்க பதில் சொல்லிட்டுதான் போனும் என்றான். .
அவள் சாரி சார் நான் எதுவும் பண்ணல என்றாள் .அவன் அவளை வந்து ஒரு நிமிஷம் உக்காருங்க டிடி என்றான் .அவள் தலையை குனிந்து கொண்டே சோபாவில் உக்காந்தாள் .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


நடிகளின் சுண்ணி"tamil adult stories""jothika sex""xossip english""அண்ணி காமக்கதைகள்""shalini pandey nude""xossip sex stories""tamil ool kathaigal"முஸ்லீம் நண்பனின் மனைவி"காம கதை""kamakathaiklaltamil tamil""tamil lesbian videos""sister sex stories""தங்கச்சி புண்டை""xossip alternative""tamil amma sex stories com"தமிழ திருட்டு செக்ஸ் விடியொ"tamil amma magan uravu""அம்மா மகன் காதல் கதைகள்"Tamilkamaverinewsexstoryமுதலாளி அம்மா காம வெறி கதை"tamil sex websites""sex storu"அண்ணி காமம்"tamil kama kadhaikal""xxx stories tamil"நானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்கு"kamakathaigal in tamil"newkamakadhai.in"அம்மா புண்டை""tamil kamam com""mamanar marumagal kamakathaikal"newhotsexstorytamil"penegra tablet""amma ool kathai tamil""kama kathaigal in tamil""tamil actress sex stories in english"Www.tamilsex.stories.com"tamil kamakadhai""அண்ணி கதை"தங்கையின் தொடைமுலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்"மாமி புண்டை"tamil sex kathaiakka thambi sex oolsugamtamilkamaveryTamil sex stories in ஆச்சாரமான குடும்பம்"tamil anni sex stories"பேருந்து செக்ஸ் கதைகள்அண்ணி ஓழ்அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிtamilxossipசித்தி மகள் முலைகாம கதைகள் மிரட்டி"tamil amma ool kathaigal""akka thambi sex stories in tamil""tamil marumagal kamakathaikal""tamil sex stories daily updates"Www.tamilsex.stories.com"xxx tamil story"நடிகைபுண்டைtamil kudumba sex kadaiதமிழ திருட்டு செக்ஸ் விடியொ"tamil oll story""dirty tamil story""teacher kamakathaikal tamil""kamakathaikal tamil"tamilkamakathaaikal"tamil sex stoties""tamil actress kamakathai new"நீண்டநாள் ஆசை – பாகம் 06,07,08,09,10 – தமிழ் காமக்கதைகள்"sex store tamil""tamil xossip"அக்கா sex.முலை"aunties sex stories"drunk drinking mameyar vs wife tamil sex storytamil searil actres cockold memes fb.com"telugu sex stroies"/archives/category/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%BF-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%AE%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8Dமகளை ஓத்த கதை"tamil actor kamakathai""amma kamam tamil""sithi sex story""அம்மா காமகதை""tamil kamaveri.com"குடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்"கற்பழிப்பு கதைகள்""அம்மா புண்டை"Wwwtamil sax stories