எம்-டியிடம் டிடி – பாகம் 03 – Serial actress sex story

அதனால் அவன் வேறு ஒரு திட்டம் போட்டான் .அவன் போனை எடுத்தான் அன்று டீ வித் டிடி ப்ரோக்ராம் இயக்கிய இயக்குனரை ஹோட்டலுக்கு வர சொன்னான் .அவனும் பிஎவிற்கு தெரியாமல் வந்தான் .

அவன் வந்ததும் சாரி சார் இனிமேல் இப்படிலாம் நடக்காது என்று கெஞ்ச ஆரம்பித்தான் .உடனே முகில் போதும்யா நிறுத்து அவன் சிகரட் குடித்து கொண்டே உன் பேர் என்ன என்று கேட்டான் .அவன் செந்தில் என்று கூறினான் .

சரி செந்தில் சரக்கு அடிக்கிறியா என்றான் .அவன் இல்ல சார் வேணாம்னு சொன்னான் .ஏன் ட்ரிங்க்ஸ் சாப்பிடுற பழக்கம் இல்லையா எனக் கேட்டான் .

அவன் இல்ல சார் அதலாம் அடிப்பேன் .ஆனா உங்க முன்னாடி அடிக்க கூச்சமா இருக்கு என்றான் .கூச்சமாலாம் பட வேணாம் சும்மா அடிங்க என்றான் .அவன் மறுபடியும் வேணாம்னு சொன்னான் .
உடனே அவன் செந்தில் இப்ப நீங்க குடிச்சாதான் உங்களுக்கு வேல போகாது .என்று அவன் சொன்னவுடன் அவன் சரக்கை எடுத்து மடக் மடக்கென்று குடித்து விட்டான் .பின் முகில் கேட்டான் நீங்க எனக்கு ஒரு காரீயம் செய்யணுமே என்றான் .அவன் சொல்லுங்க சார் என்னவேணும்னாலும் பண்ணிடலாம் என்றான் .

நம்ம டிடி எப்படி எனக் கேட்டான் .அவங்க ரொம்ப நல்லவங்க சார் அவங்களால தான் நம்ம ஷோவே ஓடுது என்று புகழ ஆரம்பித்தான் .உடனே அவன் அத விடுங்க என்று சொல்லிவிட்டு சிறிது நேரம் அமைதி ஆனான் ,

பின் ஒரு நீண்ட முச்சை விட்டுவிட்டு சரி நான் ஸ்ட்ரைட்டாவே மேட்டர சொல்றேன் .எனக்கு டிடிய ஓக்கணும் என்றான் .உடனே செந்தில் அதிர்ச்சியாகி சார் மேடம் அப்படியெல்லாம் இல்ல சார் உங்களுக்கு வேணும்னா நம்ம டிவி சீரியல் நடிகை வேற ஒருத்திய கூப்புட்டு வரேன் என்றான் .

இங்க பாரு செந்தில் நான் சொல்றத நீ கேளு நீ சொல்றதாலம் என்னால கேக்க முடியாது என்றான் .உடனே அவன் இல்ல சார் அதுவந்து என்று அவன் இழுத்த போது இங்க பாருங்க செந்தில் இத செஞ்சா 2 பேருக்குமே வேல இருக்கும் இல்லாட்டி முடியாது என்று சொன்னான் .

இல்ல சார் அவங்களுக்கு மேரேஜ் ஆகி ஒரு மாசம்தான் ஆகுது .அதனால என்ன இப்ப நான் ஒரு நாளைக்குதானே கேக்குறேன் .வருஷம் புல்லவா படுக்க சொல்ல போறேன் .என்றான் செந்தில் யோசித்தான் .

ரொம்ப யோசிக்காதிங்க செந்தில் இத எனக்கு பண்ணிங்கினா நீங்க 2 பேருமே நம்ம சேனல இருப்பிங்க அண்ட் உங்களுக்கு ஸ்பெஷலா நான் இன்னும் 2 ப்ரோக்ராம் கொடுக்க சொல்றேன் .என்று ஆசை காட்டினான் .

சரி சார் நான் இப்ப என்ன பண்ணனும் நீங்களே சொல்லுங்க என்றான் .நீங்க டிடிகிட்ட ஸ்ட்ரைட்டா எடுத்த உடனே சொல்லிடாதிங்க நான் சொன்ன மாதிரி சொல்லி அவள எனக்கு நீலாங்கரையிலே ஒரு கெஸ்ட் ஹவுஸ் இருக்கு அங்க அவள வர வைங்க ,என்றான் .

ஓகே சார் நான் எப்படியாச்சும் வரவைக்கிறேன் என்றான் செந்தில் .இந்தாங்க என் கெஸ்ட் ஹவுஸ் அட்ரெஸ் . அப்புறம் இன்னொரு முக்கியமான விஷயம் இந்த மாதிரி நான் கேட்டது உங்களுக்கும் எனக்கும் மட்டும்தான் தெரிஞ்சு இருக்கணும் வெளியே தெரிஞ்சுச்சு உங்கள வேலைய விட்டு இல்ல இந்த உலகத்த விட்டே தூக்கிடுவென் புரிஞ்சுச்சா என்றான் .

புரிஞ்சுச்சு சார் என்று சொல்லிவிட்டு கிளம்பினான் .அவன் போன பின்பு முகிலின் பியே போன் பண்ணினான் .இவன் வேற எப்ப பாத்தாலும் போன் பண்ணிக்கிட்டு என்று கடுப்போடு போனை எடுத்தான் .

சார் நாளைக்கு மும்பை எப்ப கிளம்புறோம் எத்தன மணிக்கு பிளைட் புக் பண்ண என்று கேட்டான் .இதான் நல்ல சான்ஸ் இவன் இங்க இருந்த எப்படியாச்சும் மோப்பம் பிடிச்சு நம்ம அப்பா கிட்ட சொல்லிருவான் அதனால இவன கழட்டி விட்ருவோம் என்று யோசித்தான் .

இல்ல நான் மும்பை நாளைக்கு வரல என்றான் .ஏன் சார் என்ன ஆச்சு என்று கேட்டான் .இல்ல என் காலேஜ் பிரெண்ட் ஒருத்தன பாக்க நான் கோயம்புத்தூர் வரைக்கும் போறேன் அதனால நான் வர 2 நாள் ஆகும் என்றான் .

அப்ப நான் கோயம்புத்தூருக்கு பிளைட் டிக்கெட் எடுத்துருவா சார் என்றான் .இல்ல நீங்க வரவேணாம் .நான் தனியா போய்க்கிறேன் என்றான் .இல்ல சார் அப்பா உங்கள தனியா விட கூடாதுன்னு சொல்லி இருக்கார் என்று இழுத்தான் .இவனும் நம்ம அப்பனும் நிம்மதியாவே இருக்க விட மாட்டிங்க போல என்று நினைத்து கொண்டு

இல்ல அப்பா கிட்ட நான் பேசிக்கிறேன் நீங்க போங்க என்றான் .அவன் மறுபடியும் அதுக்கும் அப்பா திட்டுவாரு என்றவுடன் முகில் கோபமாக சொன்னா புரிஞ்சுக்க மாட்டிங்கிளா இந்த கம்பனிக்கு எம்டியா இருக்குறதால எனக்கு சுதந்திரமே கிடையாதா நான் போற இடத்துல பிரெண்ட்ஸ் கூட ஒரு 2 நாள் நிம்மதியா இருக்கனுமா இல்ல அங்கேயும் உங்களோட போய்கிட்டு சேன்னல் பத்தியும் trb rating பத்தியும் கவலைப்பட்டு கிட்டு இருக்கவா என்று கத்தினான் .

சாரி சார் நான் தெரியாம பேசிட்டேன் சார் இப்ப நான் என்ன பண்ண சார் என்றான் பியே .நீங்க மட்டும் நாளைக்கு காலைல மும்பை போங்க போயி நம்ம ஹிந்தி ஸ்டார் சேன்னல் trb அண்ட் accounts பத்தி நல்ல செக் பண்ணி ஒரு data ரெடி பண்ணி வைங்க நான் வந்ததும் பாக்குறேன் என்றான் .

ஓகே சார் உங்களுக்கு மட்டும் பிளைட் டிக்கெட் கோயம்புத்தூருக்கு புக் பண்ணட்டா என்றான் .இல்ல நீங்க மட்டும் சீக்கிரமா கிளம்புங்க நான் இங்க சென்னைல இருக்க பிரெண்ட்சோட போய்க்கிறேன் என்றான் .

ஓகே சார் குட் நைட் என்று சொல்லி விட்டு போனை வைத்தான் .

அப்பா ஒரு வழியா இவன சமாளிச்சு அனுப்பியாச்சு இனி டிடி வர வேண்டியது மட்டும் தான் பாக்கி என்று நினைத்து கொண்டு மீண்டும் கம்ப்யூட்டரில் உக்காந்து டீ வித் டிடி நிகழ்ச்சியை போட்டு டிடியை ரசிக்க ஆரம்பித்தான்

அப்புறம் செந்திலுக்கு போன் பண்ணி செந்தில் நான் சொன்னத மறந்துடாதிங்க என்று அவனுக்கு நினைவுட்டினான் .

அடுத்த நாள் வழக்கம் போல டீ வித் டிடி ப்ரோக்ராம் நடந்தது .அதை முடித்த பின் செந்தில் ஒரு வித தயக்கத்தோடு டிடியை கூப்புட்டான் டிடி ஒரு நிமிஷம் இங்க வாங்க என்றான் .

என்ன செந்தில் எதுவும் முக்கியமான விசயமா என்றாள் ,ஆமா ரொம்ப முக்கியமான விசயம் கொஞ்சம் தனியா போய் பேசுவோமா என்றான் .
எதுவா இருந்தாலும் சீக்கிரம் சொல்லுங்க வீட்ல husband வெயிட் பண்ணிக்கிட்டு இருப்பாரு என்றாள் .

பின் இருவரும் ஒரு ஒரமாக போய் தனியே நின்று பேச போனார்கள் .சொல்லுங்க செந்தில் என்ன முக்கியமான விஷயம் என்றாள் . நம்ம எம்டி முகில் சார இண்டர்விய்வு எடுத்து சொதப்பி அவர் நம்மள வேலையே விட்டு தூக்கிருவென்னு சொன்னாரு ஞாபகம் இருக்கா என்று கேட்டான் .

ம்ம் நான் அத பத்தி கோபி கிட்ட கேட்டேன் .அவரு அப்பவே அத மறந்துட்டாரு இப்ப நர்மாலா இருக்காத அவர் பியே சொன்னத சொன்னாரு என்றாள் .

இல்ல அவரு பியெவுக்கு இத பத்தி தெரியாது ,நம்மள இன்னும் 1 மாசத்துல தூக்கிட்டு நமக்கு பதிலா வேற ஒரு ஆளா இறக்க போறாராம் .உடனே அவள் உன்னையே தூக்குனாலும் என்னையே அவரு உடனே தூக்க மாட்டாருன்னு நினைக்கிறேன் ஏன்னா என்னாலத்தான் இந்த ப்ரோக்ராம் பேமஸ் ஆச்சு எனக்குன்னு உள்ள ரசிகர்கள் வேற ஆளா அவ்வளவு சீக்கிரம் வேற ஆள ஏத்துக்க மாட்டங்க என்றாள்.

நீ அப்படி நினைச்சுகிட்டு இருக்க ஆனா நம்ம எம்டி உன்னயே வேலையே விட்டு தூக்கிட்டு உனக்கு பதிலா நமீதாவையோ இல்ல மாளவிகவையோ இந்த ப்ரோக்ராம்க்கு போடலாமான்னு யோசிச்சு கிட்டு இருக்காரு .அவளவு பெரிய கவர்ச்சி நடிகைக ப்ரோக்ராம் நடத்துன உன்னையே எல்லாம் ஆடியன்ஸ் ரெண்டே நாள்ல மறந்துடுவாங்கே .

என்ன சொல்ற செந்தில் என்று அதிர்ச்சியானாள் .ஆமா நேத்து எம்டி வீட்டுக்கு நானா போய் அவர பாத்தேன் .அப்பதான் அவரு என் கண் முன்னாடி இந்த ப்ரோக்ராம்க்கு யார டிடிக்கு பதிலா போடலாம்ன்னு டிஸ்கஸ் பண்ணிக்கிட்டு இருந்தாரு அவங்க பிரண்ட்சோட என்றான் .

டிடி என்ன செந்தில் நிஜமாத்தான் சொல்றியா வேற என்ன பேசிகிட்டு இருந்தாங்க என்று வருத்ததோடு கேட்டாள் .ஆமா நிஜமாத்தான் சொல்றேன் அது மட்டும் இல்ல நான் அவரு வீடு தேடி போயி மன்னிப்பு கேட்டதால என்னையே வேலைல வச்சுருக்காத பத்தி யோசிக்கிறேன் அப்படின்னு சொல்லிருக்காரு .

சோ இப்ப உன்ன கண்டிப்பா வேலையே விட்டு தூக்கிடுவாரு என்னையே தூக்க மாட்டருன்னு நினைக்கிறேன் .என்றான் .

இப்ப என்ன பண்றது செந்தில் என்னையே விஜய் டிவிய விட்டு நான் வேற டிவி போனாலும் என்னையே எடுத்துக்கிற மாட்டங்கேலே .எனக்கு வேற இப்பதான் மேரேஜ் ஆகிருக்கு என் ஹஸ்பண்ட் பிசினஸ்ல வேற அவளவா இப்ப லாபம் வரல என்னையே நம்பித்தான் இப்ப குடும்பம் ஓடுது

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil kama veri""amma ool""tamil sex stories amma magan""trisha sex stories in tamil""tamil story amma""akka thambi tamil story""tamil kamakadaikal""nayanthara height in feet"newkamakadhai.in"tamil sex incest stories""tamil ool kathaigal""akka thambi kamakathai"ஜோதிகாவின் கூதிவெறி"tamil fuck stories""teacher kamakathaikal tamil""sithi kamakathai tamil"Literotica ஓழ் சுகம்காம செக்ஸ் கதைகள்"trisha kamakathaikal""tamil kamakathaikal amma mahan"Theatre tamil sex kathai"tamil sex books""nayanthara nude photos""அம்மா ஓல்""akka thambi sex stories in tamil""tamil hot story"கள்ள ஓழ்கதைகள்மனைவி பாஸ் பார்டி காம கதைகள்"tamil group sex stories""tamil sex collection"அம்மாவின்"அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்""sex stories incest"annisexstorytamilTamil dirty storiesஅம்மா பால் குழந்தை காம கதை"tamil sex stories info"un akka pundaiya kili da tamil kamaveri"akka kamam""tamil heroines hot"குரூப் காமக்கதைகள்"fuck story tamil"அத்தை காமக்கதைகள்"ஓப்பது எப்படி படம்""hot sex stories in tamil"malar ol kathai tamil"latest adult story"போலிஸ் காம கதைகள்"tamil nadigai sex story"கற்பழிப்பு காம கதைகள்"tamil aunty sex story in tamil""actress hot sex""sex story new""tamil kaamakathaigal"சரிங்க மேடம் காமக்கதை"amma magan otha kathai tamil""kamakathaikal tamil amma"tamilammamagansexstorynew"sri divya kamakathaikal""rape sex stories"tamilses"sister sex story""tamil amma maganai otha kathai""mami sex story""new anni kamakathaikal""தமிழ் காமக்கதைகள்"tamilkamaveriநடிகை நயன்தாரா புண்டையில் பூல்"kamakathaiklaltamil tamil""tamil kamaveri story""tamil actress hot sex stories""tamil bus sex stories""அம்மா காமகதை""tamil aunties sex stories""new tamil sex""tamil kamakadai""அக்கா கூதி"tamil sex anni kamakathaikal"erotic stories tamil""amma magan story"விக்கி. xossip.சுமதி.காமகதை"tamilsex storys""tamil hot stories""amma magan sex kamakathaikal""tamil story sex""tamil heroine sex"