கட்டழகு ருபா – பாகம் 05

அவள் புண்டை திரவத்தில் ஊறி.. வழுவழுவென இருந்த என் பூலை உருவ.. அவள் குட்டிப் புண்டை ஓட்டை இப்போது நன்றாக விரிந்து.. பெரியதாக வாயைப் பிளந்து கொண்டிருந்தது.. !!

கட்டழகு ருபா – பாகம் 04 – தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்

கட்டழகு ரூபா – பாகம் 03 – தமிழ் காமக்கதைகள்

என் பூலை நான் உருவியதும் சட்டென புரண்டு சைடில் படுத்துக் கொண்டாள் ரூபா. !!
” என்னடா ரூபா.. ஆச்சு.. ??” நான் அவளை மெதுவாக அணைத்தேன்.
” அடி வயத்தை வலிக்குதுடா.. ” என முனகினாள்.
” ஸாரிடா செல்லம். உனக்கு இது பர்ஸ்ட் டைம் இல்ல.. அதான்.. !!”

அவள் முதுகுப் பக்கம் அவளை அணைத்துப் படுத்தேன். அவள் குண்டியில் என் பூலை தேய்த்தபடி.. அவளது முலைகளை பிடித்து மெதுவாக பிசைந்தேன். அவள் பிடறி.. முதுகு எல்லாம் சூடாக முத்தம் கொடுத்தேன்.. !! ஒரு பதினைந்து நிமிடங்கள்.. அவளுக்கு ஓய்வைக் கொடுத்தேன். அப்பறம் அவளைப் புரட்டி இழுத்து என் மார்பில் கவிழ்த்துக் கொண்டேன். அவள் குண்டிகளை இறுக்கிப் பிடித்து.. அவளது உதடுகளைச் சுவைத்து நாக்கை வாய்க்குள் விளையாட விட்டேன்.. !! என் பூலின் மேல் அவள் புண்டை வெடிப்பை உட்கார வைத்து மெல்லக் கேட்டேன்.. !!

” இப்ப பண்ணலாமாடா ரூபா குட்டி.. ??”
” வலிக்காம பண்ணுவியா.. ??”
” சரி.. உள்ள சொருகி.. அப்படியே நீ பண்ணு.. உனக்கு வலிச்சா.. நிறுத்திக்கோ.. ”
” ச்சீய்.. போடா.. நான் எப்படி பண்றது.. ??”
” நான் பண்ணா உனக்கு ரொம்ப வலிக்கும்டா குட்டி.. ”
” ம்ம்ம்ம்.. சரி.. ” என அவள் வெட்கத்துடன் சிரித்தாள்.

அவளை என் தொடைகளின் மேல் எழுந்து உட்கார வைத்தேன். அவள் உட்கார்ந்து என் விறைத்து தடித்த உருட்டுக் கட்டையை கண்கள் விரியப் பார்த்தாள்.. !!
” ரொம்ப பெருசா இருக்குடா உனக்கு.. !!” என வெட்கத்துடன் சொன்னாள். !!
” ரெண்டு டைம் இது உள்ள போச்சுனா.. உனக்கும் பெருசாகிரும். !!” எனச் சிரித்துவிட்டு… அடியில் என் கையைக் கொண்டு போய்.. என் பூலை பிடித்து அவள் புண்டை வெடிப்பில் வைத்தேன்.
” கரெக்ட்டா ஓட்டைல வச்சு புஷ் பண்ணுடா ரூபா குட்டி.. !!”
“ம்ம்ம்ம்”

அவள் உடம்பை அசைத்து அட்ஜஸ்ட் செய்து கொண்டாள். அவள் குண்டிகளை மேலே தூக்கி.. என் பூலைக் கையில் பிடித்து அவள் புண்டை ஓட்டையில் பொருத்தினாள். !! இன்னும் சுருங்கி விடாத அவள் புண்டை ஓட்டை என் பூல் முனையை ஏற்றுக் கொள்ள.. மெதுவாக அழுத்தம் கொடுத்து.. என் சுன்னியை திணித்துக் கொண்டாள். அவளின் வலியை பல்லைக் கடித்து பொருத்துக் கொண்டு.. மெதுவாக எழுந்து எழுந்து உட்கார்ந்தாள்.. !!

” குட்.. அப்படித்தான்.. சூப்பர்… ஹ்ஹா.. ஹ்ஹா.. ம்ம்ம்ம்.. வெரி நைஸ்.. மை ஸ்வீட் டார்லிங்.. ” என அவள் குண்டிகளை பிடித்து தூக்கி தூக்கி இறக்கி விட.. அவள் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக உற்சாகமாகி.. வேகம் காட்டத் தொடங்கினாள். !! சின்னச் சின்ன ஓய்வுக்குப் பின்.. அவள் வேகமாக இடித்து.. அவள் புண்டையை நன்றாக விரிய வைத்தாள்.. !!

வியர்த்துக் களைத்து…
” இதுக்கு மேல என்னால முடியலே.. ” என அவள் என் மார்பில் கவிழ்ந்து படுத்தாள். அவளைத் தடவிக் கொடுத்து.. முத்தம் கொடுத்து.. என் மேல் இருந்து புரட்டி மல்லாக்கப் போட்டு.. அவளுக்குள் என் பூலை சொருகி.. ஒரு அரை நிமிடம் இடித்திருப்பேன். என் ஆண்மை வெடித்தது.. !!

சட்டென என் பூலை உருவி… சீறி வந்த சுடு கஞ்சியை அவள் தொடைகளிலும்.. வயிற்றின் மீதும் பீய்ச்சி அடித்தேன்.. !! நாங்கள் விலகி.. பாத்ரூம் போய் கழுவி வந்து உடைகளை அணிய.. கீழே இருந்து ரூபாவின் அம்மா கத்தினாள்.

” ரூபா.. ரூபா.. !!”
” வரேன்மா.. !!” என பதிலுக்கு கத்திய ரூபா.. ”பாத்தியா அம்மா வந்ததே தெரியலை..? சரி.. நான் போறேன்.. பை. !!” எனச் சொல்லி.. என் வயிற்றில் ஒரு குத்து விட்டு…வேகமாக வெளியே ஓடினாள்.. !!

இன்னும் என் உடம்பையும் மனதையும் விட்டு விலகாத கிறக்கத்துடன்.. நான் போய் பெட்டில் விழுந்து கண்களை மூடினேன் …… !!!!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"hottest sex stories""telugu sex stories xossip""brother and sister sex stories""akka kamam tamil""tamil sex storues"ஜோதிகாவின் கூதிவெறி"tamil amma sex stories""தகாத உறவு கதைகள்""tamil kama kathikal""அக்கா காம கதை""அப்பா மகள்""tamil rape kamakathaigal""மான்சி கதைகள்""anni sex stories in tamil""அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்"manci sathyan love storiesமாமனார்.மருமகள்.குடும்ப.ஒழ்.கதைகள்"erotic tamil stories""tamil dirty sex stories""tamil stories sex"xosippy"tamil kama story""tamil mamiyar sex stories""sex on sofa"tamilscandlesஜோதிகாவின் கூதிவெறி"சாய் பல்லவி""gangbang sex stories"முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சி"trisha sex story tamil""tamil hot memes""anni story in tamil"புண்டையில்"hot actress memes""tamil kamaver""மனைவி xossip""english sex story"tamil corona kamakathaikalமனைவியின் கூதி"hot stories in tamil""amma magan kathaigal tamil""aunty sex story tamil"tamilscandalஎன் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து.அண்ணி"incest stories tamil"velaikari karpam kamakathaistoryintamilsex"tamil amma magan stories""sex atories""தமிழ் காம""tamil sex story blog""incest sexstories""tamil amma kama kathai"tamilakkasexstory"tamil kudumba sex stories""kama kathi"தமிழ் குடும்ப குரூப் காமக்கதைகள்"actress sex story"மீனா ஓல் கதைகள்என் பேர் ஜமுனா. வயசு 44. எங்க வீட்டில் 3வது பெண்.tamil new hot sex stories"nayanthara sex story""hot sex tamil""tamil sex stories cc"www.sextamilமாமியாரின் முனகல் சத்தம்"tamil latest stories"/archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BE"kamakathaikal in tamil"perundhu kamakathaikal"tamil serial actress sex stories"தம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்"tamil actress hot sex stories"நண்பன்"indian sex stories in tamil"முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சிசத்யன் மான்சிKamakathaigalநாய் காம கதைகள்"tamil group sex story""தமிழ் காம வீடியோ""அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்"அம்மாவுடன் ஆனந்த சுகம்ஆம்பளயா நீ காம கதை"xossip regional/"சமந்தாவின் சல்லாபம்"xossip sex stories""hot actress trolls"Incest Tamil storyஅக்கா சித்தி தமிழ் காமக்கதைமனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதை"kamakathaikal akka thambi"சத்யன் மான்சி காம கதைகள் மகளை ஓத்த கதை"akka sex kathai""tamil actress hot"