எம்-டியிடம் டிடி – பாகம் 02 – Serial actress sex story

அவன் பயந்து கொண்டு சாரி சார் உங்களுக்கு பிடிக்காட்டி வேணாம் ப்ரோக்ராம் கேன்சல் பண்ணிடுவோம் சார் என்றான் . முகிலுக்கு பக் என்றானது அய்யோ நம்ம இகோவல வெட்டியா ஒரு சான்ச வீணாக்க குடாதே அப்படின்னு பயந்துட்டு சொன்னான் சரி சரி நம்ம டிவிக்குகாகவும் உங்களுக்கு ஆகவும் நான் பேட்டி கொடுக்கிறேன் என்ன ஒரு மணி நேரம்தானா அந்த முஞ்சிய பாக்கணும் நான் சமாளிச்சுகிறேன் என்றான் .

தேங்க்ஸ் சார் நீங்க வேணா பாருங்க இந்த ப்ரோக்ராம்க்கு அப்புறம் நிங்களும் டிடி பேனா மாறிடுவிங்க என்று கூறினான் .அடே நான் எப்பவோ அவ கிட்ட விழுந்துட்டேன்டா என்று நினைத்து கொண்டு சரி போதும் டிடி புகழ் போய் தூங்குயா என்று அவனிடம் நடித்தான் .

பின் அவன் போன் வைத்ததும் துள்ளி குதித்தான் .பின் ஓடி சென்று கம்ப்யூட்டரில் ஓடி கொண்டு இருந்த டிடியின் முகத்தை தொட்டு தொட்டு கொஞ்சினான் .செல்லம் நாளைக்கு உன்ன பாக்க வரேன் என்று நினைத்து கொண்டு சந்தோசமாக தூங்கினான்

அடுத்த நாள் ரொம்ப உற்சாகமா வேகமாக எழுந்தான் .அதன் பின் டிடியை பார்க்க நன்கு குளித்து கிளம்பினான் .பின் வழக்கம் போல தன் பியேவிடம் பொய்யாக நடித்தான் .வாயா சிக்கிரம் போயுட்டு சீக்கிரம் வருவோம் என்றான் .

ஆனால் அவன் எதற்காக அவசரப்படுத்தினான் என்று அவனுக்கு மட்டும்தான் தெரியும் . விஜய் டிவி செட்க்கு போனதும் முகிலை கோபிநாத் வரவேற்று அவரை ஒரு அறையில் உக்கார வைத்தனர் .சார் ஓர் கொஞ்ச நேரம் இங்க ரெஸ்ட் எடுங்க நாங்க ரெடி ஆனதுக்கு அப்புறம் குப்புடறோம் அப்ப வந்தா போதும் சார் என்றான் கோபிநாத் .

அடே இப்பயே கூப்பிட்டு போடா முண்டம் என்று அவனை மனதிற்குள் திட்டினான் .ஆனால் வெளியே ஓகே நீங்க ரெடி ஆனதுக்கு அப்புறம் குப்புடுங்க என்றான் .அவனுக்கு அங்கு காத்திருக்க கடுப்பாக இருந்தது .டேய் சீக்கிரம் குப்புடுங்கடா தேவிடியா பசங்களா என்று அவர்களை மனதிற்குள் திட்டி கொண்டு இருந்தான் .

அப்புறம் ஒரு 10 நிமிஷம் கழிச்சு அவன குப்பிட்ட உடனே அவனுக்கு சந்தோசமா போச்சு . செட்டுக்கு சென்றவுடன் டிடி அவரை பூங்கொத்து கொடுத்து வரவேற்றாள் .

அப்போது அவனுக்கு மிக சந்தொசம்மாக இருந்தது .பின் அவளை பார்த்தவாறே அவளுக்கு நேருக்கு நேர் உட்காரும் படி அமைந்ததை நினைத்து சந்தோசபட்டான் .

பின் நிகழ்ச்சியை ஆரம்பித்தனர் .டிடி வழக்கம் போல் கிச் கிச் என்று கத்த ஆரம்பித்தாள் .இன்னைக்கு நம்ம டீ வித் டிடி ஷோவ்வுக்கு வந்துருக்க கெஸ்ட் பத்தி சொல்லனும்ன அவர் இல்லாம நான் இல்ல ,இந்த செட் இல்ல ,இந்த ஷோ இல்ல .ஏன் இந்த டிவியே இல்ல.

ஏன்னா அவர்தான் ஸ்டார் க்ரூப்ஸ் கம்பனி எம் டி மற்றும் ஸ்டார் விஜய் டிவி எம் டி அவர்கள் திரு .முகில் ஆனந்த் அவர்களை இந்த ஷோவிற்கு வரவேற்கிறோம் .என்று அவள் சொல்லி முடிக்க கேமரா அவன் பக்கம் திரும்பியது .

ஆனால் அதுவரை அவளை சைட் அடித்து கொண்டு இருந்ததால் அவனால் உடனே கேமரா பக்கம் திரும்பி வணக்கம் சொல்ல மறந்து விட்டான் .அதனால் இயக்குனர் கட் சொன்னார் .

அவன் நிலைமையை புரிந்து கொண்டு அவன் உடனே அங்கு இருப்பவர்களை பார்த்து சாரி fellows என் தப்புதான் இதுக்கு முன்னால நான் எந்த டிவிக்கும் பேட்டி கொடுத்தது இல்ல அதான் கொஞ்சம் நர்வ்ஸ் ஆகிட்டேன் என்று சொல்லி சமாளித்தான் .

இட்ஸ் ஒகே சார் நம்ம ரீ டேக் போயிகிறலாம் என்றான் இயக்குனர் .பின் அவன் டிடியை பார்த்து சாருக்கு ஒழுங்கா ஒத்துழைக்கனும் என்றான் அவளும் சிரித்து கொண்டே சரி என்றாள் .அவனும் அவ ஓத்து உழைச்சா நல்ல இருக்கும் என்று மனதிற்குள் சிரித்து கொண்டான் .

பின் அவள் மறுபடியும் முதல் வசனத்தில் இருந்து தொடங்கினாள் .இவன் அவளை மறுபடியும் சைட் அடிக்க தொடங்கினான் .
ஒல்லியான அவள் உடம்பு .

முகத்தில் அங்கே அங்கே பருக்கள் ,ஒட்டிய கன்னம் என்று எதுவுமே கவர்ச்சியாக இல்லாவிட்டாலும் அவள் பச்சை பட்டு புடவையில் அவனுக்கு அழகாக தெரிந்தாள் .

அவள் சொல்லுங்க சார் நீங்க இந்த அளவுக்கு வழந்ததுக்கு என்ன காரணம் ,என்றாள் .அவன் மனதிற்குள்ளே நான் வழந்தது விடுடி நான் ஒன்னு வழத்து வச்சுருக்கேன் .

அத பாத்த தாங்க மாட்ட என்று நினைத்தான் .ஆனால் வெளியே என்னோட தன்னம்பிக்கையும் முயற்சியும்தாங்க காரணம் என்றான் .

உடனே அவளும் சுப்பர் சுப்பர் அவ்சம் சார் என்று கைதட்டினாள் .அவள் தொடர்ந்தாள் சார் எப்படி எல்லா ஸ்டேட்லயும் உங்களால சேன்னல் லான்ச் பண்ண முடிஞ்சுச்சு என்றாள் .

அவன் அவளை சைட் அடித்து கொண்டு இருந்தான் .சே இந்த பச்சை பட்டு புடவைக்கும் அவ குரலுக்கும் ,மூக்குல போட்டு இருக்க சின்ன மூக்குத்திக்கும் இவ பியே பையன் சொன்ன மாதிரி கிளி மாதிரி தான் இருக்கா என்று நினைத்து கொண்டு இருந்தான் ,

சார் பதில் சார் என்று டிடியும் இயக்குனரும் அவனை நிஜ உலகிருக்கு கொண்டு வந்தனர் .அவன் மறுபடியும் சாரி நிறைய ப்ரோப்ளம்ஸ் மைண்ட்ல ஓட்றதால கவனிக்க மறந்துட்டேன் என்று சமாளித்தான் .

ஓகே என்ன கேட்டிங்க என்று டிடியை பார்த்து கேட்டான் .அவள் மறுபடியும் கேள்வியை கேட்டாள் சார் எப்படி எல்லா ஸ்டேட்லயும் உங்களால சேன்னல் லான்ச் பண்ண முடிஞ்சுச்சு என்றாள்.

நான் முன்பே சொன்ன மாதிரி எனக்கு தன்னம்பிக்கை அதிகம் அதோட எனக்கு ஒரு விஷயம் செய்யனும்னு தொனுச்சுன்னலோ இல்ல பிடிச்சு இருந்தாலோ அத கண்டிப்பா நான் அடைஞ்சே தீருவேன் .அதான் இன்னைக்கு என்னால எல்லா ஸ்டேட்லயும் லான்ச் பண்ண முடிஞ்சுச்சு என்றான் .

உடனே அவள் கை தட்டி கொண்டே சூப்பர் சார் குட் பிலாசபி சார் என்று சிரித்து கொண்டே சொன்னாள் .அவன் மனதிற்குள்ளே சிரிடி சிறுக்கி கூடிய சீக்கிரம் உன் ஸ்டேட்ல என் கேபிள லான்ச் பண்ணுறேன் என்று நினைத்தான் .

அதன் பேட்டி நன்றாக போனது .ஆனால் அவள் அந்த போட்டோ செசனில் டிடி சொதப்பி விட்டாள் .ஏன் என்றால் அவள் முகிலி ன் முன்னாள் மனைவி போட்டோவை தெரியாமல் காட்டி விட்டாள் ,

அவனுக்கு ஒரு 3 மாதங்களுக்கு முன்புதான் அவன் மனைவி கூட விவாகரத்து ஆனது .அதனால் அவள் போட்டோவை பார்த்ததும் அவனுக்கு கோபம் தலைக்கு ஏறியது ,

அவன் பிஎவை கூப்பிட்டான் .என்னாயா இதாலம் என்ன இது ,ஏன்யா உங்களுக்கு எல்லாம் அறிவே கிடையாதா இப்படித்தான் அடுத்தவங்க பர்சனல் விசயத்த பத்தி போட்டோவோட பேட்டி எடுப்பிங்களா என்று எல்லாரையும் பார்த்து கோபமாக கத்திவிட்டு அவன் அறைக்கு சென்றான் .

அங்கு சிறிது நேரம் அமைதி நிலவியது .எல்லாரும் டிடியையும் இயக்குனரையும் திட்டினார்கள் .டிடி அழுதுவிட்டாள் .அதன் பின் ஒரு அரை மணி நேரம் கழித்து அந்த ஷோ இயக்குனரும் டிடியும் அவரின் அறைக்கு சென்றார்கள் .

சார் சார் என்று ஒரு இரண்டு முறை கதவை தட்டினார்கள் .அவன் சமாதானம் அடையாமல் இருந்தான் .அதன் பின் டிடியின் குரல் சாரி சார் என் தப்புதான் அது என்றாள் வெளியே .

அந்த குரலை கேட்டதும் அவன் மீண்டும் பழைய நிலைக்கு திரும்பினான் .அவர்கள் இருவரையும் உள்ளே வரச்சொன்னான் .

அவர்கள் வந்ததும் ஒரு சேர சாரி என்றார்கள் ஏன்யா உங்களுக்கு எல்லாம் அறிவே கிடையாதா ,உடனே இயக்குனர் இல்ல சார் அது வந்து அச்சிச்ண்டன்ட் டைரக்டர் சரியா பாக்கள சார் என்று தயங்கி கொண்டே சொன்னான் .

இந்த பதிலையே எல்லாரும் சொல்லுங்கையா ஒரு விஷயம் ஜெயிச்சா அதுக்கு நீங்க மட்டும் காரணம் தோத்துட்டா அதுக்கு உங்க அச்சிச்ண்டன்ட் டைரக்டர் காரணமாம் என்றான் .அது இல்ல சார் என்று அவன் மீண்டும் பதில் சொல்ல முற்பட நீ பேசாதயா என்றான்

அப்போது டிடி பேச ஆரம்பித்தாள் .உடனே அவன் மனதிற்குள் நீ பேசு செல்லம் உனக்காகத்தான் இவளவு நேரம் இங்க பொறுத்துகிட்டு இருக்கேன் என்று மனதிற்குள் நினைத்தான் .இருந்தாலும் வெளியே காட்ட கூடாது உனக்கு என்னம்மா என்றான் .

இல்ல சார் அதுல என் தப்பும்தான் சார் இருக்கு என்றாள் .உடனே அவன் கோபமாக அவளிடிம் ஏன் நீயாச்சும் பாக்க கூடாதா ,உன்னையே எல்லாம் யாரு சேனல்ல எடுத்தது என்றான் .

பின் அங்கு சிறிது அமைதி நிலவியது அதன் பின் அவனாக சொன்னனான் சரி என் பேட்டிய முழுசா முடிங்க . என்று அழைத்து சென்றான் .பேட்டி முடிந்தவுடன் முகில் தன் நிரவாகிகளோடு ஒரு ஒரு மீட்டிங் வைத்தான் .

அதன் பின் முகில் டீ வித் டிடி ஷோவின் இயக்குனரையும் அதன் தொகுப்பளினி டிடியையும் மட்டும் இருக்க சொன்னான் முகில் .
உங்க ரெண்டு பேர் மேலயும் நான் இன்னும் அப்செட்டா தான் இருக்கேன்

அதனால் ஸ்டார் க்ரூப்ஸ் போர்டுக்கு கிட்ட பேசிட்டு உங்கள வேலைய விட்டு தூக்காலாம்னு பாக்குறேன் .அதனால ரெண்டு பேரும் வேற சேன்னல வேலைக்கு ட்ரை பண்ணுங்க .

முடிஞ்ச வரைக்கும் நானா அனுப்புறதுக்கு முன்னாடி நீங்கள போக பாருங்க அதான் உங்களுக்கு நல்லது .உடனே இருவரும் அவனை கெஞ்சினார்கள் .சார் வேலையே வீட்டு துக்கிடதிங்க ப்ளீஸ் சார் என்றார்கள் .

குறிப்பாக டிடி சார் எனக்கு விஜய் டிவி தான் அப்பா அம்மா குரு தெய்வம் எல்லாமே என்று ஓவராக செண்டிமெண்ட் வைத்து கெஞ்சினாள் .

அவன் மீண்டும் மனதிற்குள்ளே டிடியை பார்த்து செல்லம் விஜய் டிவி உனக்கு அப்பா அம்மா குரு எல்லாம் கிடையாது அது உனக்கு கள்ள புருஷன் என்று நினைத்து கொண்டான் .

சரி சரி என் டைம்த்த வேஸ்ட் பண்ணாதிங்க கிளம்புங்க என்று அனுப்பி விட்டான் .சரி சரி எதுக்கும் உங்க போன் நம்பர் கொடுத்துட்டு போங்க என்கிட்ட .ஒரு வேலை மைண்ட் மாறுனா சொல்லி அனுப்புறேன் .அவர்கள் இருவரும் வருத்ததோடு கிளமபினார்கள் .

அதன் பின் காரில் முகிலின் பியே டிடிக்குகாக ரொம்ப பரிந்து பேசினான் .சார் இருந்தாலும் நீங்க கொஞ்சம் யோசிச்சு டிடியெ வேலையே விட்டு அனுப்புங்க சார் அவங்க இல்லாட்டி நம்ம டிவி நிறைய வீவர்ஸ் இழக்க வேண்டியது வரும் .

அட போயா இப்படியே யாராச்சும் நம்ம டிவியே ஏத்தி விட்ருங்க .அதுக்கு அப்புறம் அந்த நாய்க வழந்ததுக்கு அப்புறம் நம்மள கேவலாமா பேசட்டும் .

இப்படித்தான் ஒரு காமெடியன் நிகழ்ச்சிய தொகுத்து வழங்கி கிட்டு இருந்தனே அவன் பேரு என்ன என்று கேட்டான் உடனே பியே சிவக்கார்த்திகேயன் சார் என்றான் .

ஆமா அந்த நாய்தான் நம்ம டிவி தான் அவன பெரிய ஆளா சினிமால ஹீரோவாகுற மாதிரி வழத்து விட்டுச்சு .அன்னைக்கு அவார்ட் பங்க்சென்ல மறைமுகமா நம்ம டிவியே கேவலாமா பேசுறான் அந்த முட்டா புண்ட .என்று திட்டினான் .

உடனே பியே அது வந்து என்று சொல்வதற்குள் எல்லாம் தெரியும் எனக்கு நான் தூங்குனாலும் எவன் எவன் என்ன பேசுறான்னு தெரியும் ,அது மட்டும் இல்லாம அந்த புண்ட மவன் போன வாரம் ஒரு வார பத்திரிகைல சன் மியூசிக் தான் சிறந்த சேன்னல் அப்படின்னு சொல்லிருக்கான் .

சார் அந்த மடக்குதியே விடுங்க சார் நம்ம டிடி மேடம் பாவம் சார் அவன மாதிரி இல்ல என்றான் பியே .யோவ் நீ என்னையா நேத்து இருந்து அவள பத்தியே பேசுற ஏதும் உனக்கும் அவளுக்கும் ஏதும் இருக்கா என்று கேட்டான் .

சார் அப்படி எல்லாம் சொல்லாதிங்க நான் குடும்பஸ்தன் அவங்களோட ரசிகன் நான் அதான் இறக்க படுறேன் என்றான் .நீ வேணா அந்த சிறுக்கிக்கு ரசிகனா இரு நான் இல்ல அதனால அத பத்தி பேசாம வேற எதாயாச்சும் பேசு என்றான் .

முகில் தன் பியெவுக்கு தெரியாமல் வேறு ஒரு திட்டம் போட்டான் .

முகிலுக்கு டிடி மீது உள்ள ஆசையை அவன் பிஎவிடம் சொல்லாமல் இருக்க காரணம் . அவன் சில நேரங்களில் முகிலின் அப்பாவிடம் போட்டு கொடுத்து விடுவான் .அதனால்தான் அவனிடிம் சொல்ல வில்லை அது மட்டும் இல்லாமல் அவன் டிடியின் பரம ரசிகனாக வேறு இருக்கிறான் .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil incent stories"நிருதி காமக்கதைகள்tamil long sex stores 2020 "www tamil akka thambi kamakathai com""tamil amma magan kathaigal"kamakathakalநடிகைபுண்டை"sex storu""tamil mom son sex stories""indian tamil sex stories""சித்தி காம கதைகள்""amma magan sex stories"vathiyar tamil kathai sex"tamil kamaveri stories""kamaveri story"www.tamilsexstory.comkoothi veri amma"tamil sex stories with photos"மனைவி அத்தை ஓல்"tamil latest stories""மாமியார் புண்டை""kama kathaikal in tamil""tamil incest"Newsextamilteacher "sex storys in tamil""sexy story in tamil""xossip sex story""mamanar marumagal kamakathaigal""xossip regional tamil"kamakkathaiAnni xoppvathiyar tamil kathai sexmalar ol kathai tamil"jyothika sex stories""hot sex actress""தமிழ் ஆபச படங்கள்""அக்கா காம கதை""tamil new kamakathaigal""sex storu""tamil amma kamakathaikal""www.tamilsexstories. com"ஆண்டி அண்ணி காமம்"தேவிடியாக்கள் கதைகள்"மச்சினி ஓழ்"அப்பா மகள்""ஓல் கதைகள்""actress tamil kamakathaikal""tenoric 25""nayanthara real name""tamilsex storie""tamil sex story video"Tamil sex stories 2018tamilactresssexஅண்ணியின் கருப்பு ஜாக்கெட்"tamilsexstory new""tamil adult story"nay otha kathai"akka thambi tamil sex stories""tamil akka story""sex story incest""tamil kallakathal kamakathai""tamil actress sex stories in tamil""new hot tamil sex stories"tamil regionalsex storiesTamilkamaverinewsexstory"amma ool kathaigal"அக்கா ஓக்க வை 33www tamil pundaigal sex photos with sex story comஆச்சாரமான குடும்பம்"tamil story amma magan""tamil sex stories info"tamilstoriesமான்சி ஓழ் கதைregionalxossipகுடும்ப செக்ஸ் கதைகள்tamilkamakathaigalnewsexstoryசெக்ஸ்கதை"tamil kamveri""amma magan kamam tamil"