எம்-டியிடம் டிடி – பாகம் 01 – Serial actress sex story

நம் எல்லாருக்கும் விஜய் டிவி டிடியை நன்றாக தெரியும் அதாங்க நம்ம திவ்ய தர்சினி .அவ ஒன்னும் பெரிய அழகி இல்லாட்டியும் ஓவரா வாய் அடிச்சு பேசி பேமஸ் ஆகிட்டா .

அவளுக்குன்னு ஒரு ரசிகர் கூட்டம் வேற இருக்குன்னு சொல்றாங்கே உண்மையா பொய்யான்னு தெரியல ,அந்த வாயாடி சிறுக்கியே ஏதோ ஒரு கேன உமை பையன் கல்யாணம் வேற பண்ணிகிட்டான் . சரி நம்ம கதைக்குள்ள போவோம் .

9வது விஜய் அவார்ட்ஸ் நிகழ்ச்சி நடந்துச்சு . அதுக்கு எந்த வருசமும் வராத விஜய் டிவி ஓனர் பையன் மற்றும் அந்த கம்பெனி எம் டி முகில் ஆனந்த் வந்து இருந்தான் .அவனுக்கு முதலில் அந்த நிகழ்ச்சிக்கு வர பிடிக்கவில்லை .ஏன் என்றால் இந்தியா முழுவதும் உள்ள மத்த டிவி களையும் அவன் கவனிக்க வேண்டும் .

ஆனால் இந்த வருடம் விஜய் அவார்ட்ஸ் நிகழ்ச்சிக்கு பெரிய நடிகர்கள் அவளவாக யாரும் வரததால் விஜய் டிவி நிர்வாகிகள் இவனை சிறப்பு விருந்தினராக வருமாறு கூப்பிடார்கல் .அவனும் வேற வழி இல்லாமல் ஒத்துகொண்டான் .

நிகழ்ச்சி தொடங்கியது கோபிநாத் வந்து ஓர் விருது ஓர் புகழ் ஓர் அங்கீகாரம் என்று ஆரம்பித்த உடனே ஆனந்த் கடுப்பாகி இந்த புண்ட மவனுக்கு வேற வேல இல்ல என்று கோபியை மனதில் திட்டி கொண்டே தூங்க ஆரம்பித்தான் அவன் நன்கு ஒரு அரை மணி நேரம் தூங்கி இருப்பான் .

தீடிரென ஒரு கிச்சு குரல் அது வேற யாரும் இல்ல நம்ம டிடி தான் அவள் பேச ஆரம்பித்தாள் இந்த வருசம் பாத்திங்கன்னா எத்தனையோ படம் வந்து இருக்கு அதுல என் மனச கொள்ளையடிச்ச படங்கள் பல இருக்கு .

எனக்கு புடிச்ச படங்கள்தான் உங்களுக்கு பிடிச்சு இருக்கும்ன்னு நினைக்கிறேன் அது தான் இன்னைக்கு அவார்ட் அடிக்கும்ன்னு நினைக்கிறேன் சரி நம்ம அத பத்தி பாப்போம் என்று நிப்படமால் பேசி கொண்டு இருந்தாள் .இடையிடயே ஆஅ ஊஉ என்று வேறு கத்தி கொண்டு இருந்தாள்

அவள் கண்றாவி கிச்சு குரலை கேட்டு தீடிக்கிட்டு எழுந்தான் முகில் .யாரடா இது இப்படி கத்துரதுன்ன்னு முழிச்சு பார்த்தான் .அவன் டிடியை சரியாக பார்க்கவில்லை பக்கத்தில் உள்ள தன் உதவியாளனிடிம் யாருடா இந்த சிறுக்கி முண்ட இப்படி கத்தி என்னையே எழுப்பி விட்டாள் என கேட்டான் .

இவங்க டிடி சார் நம்ம டிவி யோட பேமஸ் கம்பயர் என்றான் .இப்படி கத்துறா கிச்சு கிச்சுன்னு இவளலாம் யாரு நம்ம டிவில வேலைக்கு சேத்தது என்றான் ஆனந்த் .அட போங்க சார் இவங்க வர ப்ரோக்ராம்க்கு தான் நம்ம டிவில trb ரேட்டிங் அதிகம் இவங்களுக்கு தமிழ் நாட்டுல ஒரு ரசிகர் கூட்டமெ இருக்கு நானே இவங்களுக்கு ரசிகர்தான் என்றான் ,

ஏன்னயா சொல்றா இவளுக்கா ரசிகர் கூட்டம் இருக்கு எங்க அவள பாப்போம் என்று நன்கு நிமிர்ந்து உக்காந்து அவளை பார்த்தான் .பார்த்த உடன் அவனுக்கு பிடிக்கவில்லை .சே இந்த முஞ்சிக்கா நிறைய பேர் ரசிகரா இருக்காங்கே என்று கேட்டான் .சார் நீங்க அவங்க முஞ்சியே பாக்காதிங்க என்று அவன் அச்சிடன்ட் கோபப்பட்டான் .

பின்ன அவ முலைய பாக்க சொல்றியா அதுவும் அவளுக்கு இருக்க மாதிரியே தெரியலையேடா என்று சொல்லி சிரித்தான் .சார் சிரிக்காதிங்க அவங்களுக்கு பிளஸே அவங்க குரல் தான் என்றான் .எது இதா கிச்சு கிச்சுன்னு கிட்டு இதாலம் ஒரு குரலா .

சார் இந்த குரல்தான் கிளி மாதிரி இருக்குன்னு அவங்களுக்கு நிறைய பேர் ரசிகனா இருக்காங்கே .என்றான் .இது கிளி மாதிரி இல்ல எலி மாதிரி இருக்கு என்று மீண்டும் கிண்டல் அடித்து சிரித்தான் .

சார் ஓவரா ஓட்டடாதிங்க சில பொண்ணுகள பாத்த உடனே அழகா தெரிவாங்க உடனே அவங்கள பிடிச்சு போகும் சில பொண்ணுகள பாக்க பாக்கத்தான் அழகா தெரிவாங்க அப்புறம்தான் அவங்கள பிடிக்கும் .இதுல டிடி ரெண்டாவது ரகம் சார் என்றான் அவன் .நீ ஏன்னாயா படத்துல வர வசனத்த இவளுக்கு சொல்லிக்கிட்டு இருக்க என்றான் முகில்

அதான் சார் உண்மை நீங்க வேணா இந்த நிகழ்ச்சியே தூங்கம பாருங்க அப்புறம் நீங்களும் டிடி ரசிகனா மாறிடுவிங்க என்றான் .போயா நானாவது இவளுக்கு போய் என்று சிரித்தான் .

அதன் பின் அவனுக்கு தூக்கம் வரவில்லை .சரி அப்படி எப்படித்தான் அவ இருக்க எப்படி நிகழ்ச்சிய நடத்துரன்னு பாப்போம் அப்படின்னு கண் முழிச்சு பாத்தான் .அவனுக்கு இன்னும் அவ மேல எரிச்சலா தான் இருந்துச்சு .

அதனால அப்ப அப்ப மொபைல் கேம் விளையாடுவான் .இடைலெ இடைலெ மட்டும் நிகழ்ச்சிய பாப்பான் .

அப்படி பாக்கும் போது மறுபடியும் டிடிய பாத்தான் .இந்த முறை அவளை நன்கு பார்த்தான் .இந்த முறை அவளை பார்த்த போது அவனை அறியாமல் அவள் அழகாக இருப்பது போல் தோன்றியது .

அவனக்கே அவன் மேல் சந்தேகமாக இருந்தது என்ன இது இவ இப்ப பாக்க நம்ம பியே சொன்ன மாதிரி ஓரளவு அழகா இருக்க மாதிரி இருக்கு எதுக்கும் கண்ண தொடச்சுட்டு பாப்போம் .

ஆமா இவ அழகா இல்லாட்டியும் ஏதோ ஒன்னு இவகிட்ட இழுக்குற மாதிரி இருக்கே .இத்தனைக்கும் இவ கிட்ட கலர . தவிர எதுவும் இல்ல .முல கூட பெருசா இருக்காது போல .அப்படி இருந்தும் இவகிட்ட ஒரு ஈர்ப்பு இருக்கு ,

சரி இவன் முன்னாடி இவள பிடிச்ச மாதிரி காட்ட வேணாம் அப்புறம் ஒட்டுவான் .

அதுக்கு அப்புறம் விழா முடியற வரைக்கும் டிடியெவெ சைட் அடிச்சான் முகில் . அவனுக்கு இடையல இடைல இந்த அமலா பால் ,சுருதி ஹாசன் ,லட்சுமி மேனன் அவளுக வந்து ஆடுனப்ப அவனுக்கு கடுப்பு தான் வந்துச்சு ,எப்ப இந்த முண்டைக ஆடி முடிப்பாலுகா எப்ப டிடி வந்து பேசுவான்னு இருந்தச்சு அவனுக்கு .

அப்புறம் புல்லா அவளையே ரசிச்சுகிட்டு இருந்தான்.அதுக்கு அப்புறம் ஏதோ ஒரு அவார்ட் கொடுக்க இவன் அவ குப்பிட்டா ,அண்ட் இந்த விருத வழங்க நம்ம ஸ்டார் விஜய் டிவியின் எம் டி அண்ட் வருங்கால ஓனர் ,திரு .முகில் ஆனந்த் அவர்களை மேடைக்கு அழைக்கிறோம் .என்று அவள் சொன்ன போது மேடைக்கு சென்று அவளை கிட்ட போய் பாக்குற சந்தோசம் வந்துச்சு அவனுக்கு .

இருந்தாலும் அவன் பியே முன்னாடி கொஞ்சம் பிகு பண்ணான் .ஏன்னயா இது இவ முஞ்சிய இப்ப கிட்ட போய் வேற பாக்குனுமா என்றான் .சார் போதும் வாங்க வேற ஆள் இல்ல இந்த வட்டம் அவார்ட் கொடுக்கவாங்க போகலாம் என்று குப்பிட்டு போனான் அவனை
மேடைக்கு போனதும் டிடி முதலில் அவனுக்கு கை கொடுத்தாள் .

அவள் கை பட்டவுடன் அவனை அறியாமல் அவன் சுன்னி லைட்டா எழும்பியது .சரி நார்த்ல சூப்பர் சூப்பர் ஹீரோயின்க்கு கை கொடுத்தப்பலாம் எந்திருக்கம இப்ப ஏன் இந்த சுமார் மூஞ்சிக்கு போய் ஏன் எந்திரிக்கற என்று தன் சுன்னியை அமைதிபடுத்தினான் .

அதன் பின் மறுபடியும் அவள் விருதை அவன் கையில் கொடுத்து கொடுக்க சொன்ன போதும் அவன் சுன்னி அவனை தட்டியது .சரி பொது இடம் அமைதியா இரு என்று மீண்டும் அதை அடக்கி வைத்தான் .

அதன் பின் அங்கு இருந்து தப்பித்தால் போதும் என்று நினைத்தான் .அப்புறம் ஒரு வழியாக விழா முடிந்தது .அவன் அவனுடைய நிர்வாகிகளை பார்க்கமால் கூட வேகமாக ஹோட்டலுக்கு திரும்பினான் .

ஹோட்டலுக்கு போனதும் அவனுக்கு அவன் மீதும் அவன் சுன்னி மீதும் வெறுப்பு வந்தது .என்னடா போயும் போய் அவள பாத்து மூட் ஆகுறிங்க அவ முஞ்சியே கிட்டக்க பாத்திங்களே முஞ்சி புல்லா பருவா அப்புறமும் ஏன்டா அவள பாத்து உங்களுக்கு மூட் வந்துச்சு என்று தன்னையும் தன் சுன்னியையும் கடிந்து கொண்டான் .

பின் அவ எப்படித்தான் அழகா இருக்கானு பாப்போம்ன்னு நினச்சுகிட்டு யுடுப் ல போய் அவ ப்ரோக்ராம் பாக்க ஆரம்பிச்சான் .அப்புறம் மறுபடியும் அவன் அவள ரசிக்க ஆரம்பிச்சான் .

அவன் அவளை பார்த்து கொண்டு இருக்கும் போது பியே அவனுக்கு போன் போட்டான் .அவன் எரிச்சலோடு எடுத்தான் .சார் நாளைக்கு நம்ம எப்ப மும்பை திரும்புறோம் என்றான் .ஏன் அதுக்கு என்ன எப்ப வேணும்னாலும் புக் பண்ணு என்றான் முகில் .

இல்ல சார் நம்ம டிவில இந்த வாரம் சிறப்பு விருந்தினரா உங்கள பேட்டி காண குப்புடுறாங்க என்றான் .என்னையா எதுக்குயா நம்ம டிவில நம்மளே சிறப்பு விருந்தினரா போனா நல்ல இருக்குமா என்றான் .இல்ல சார் ஒரு வித்தியாசமா இருக்கட்டும்னு என்று இழுத்தான் பியே .அவன் மனதில் போவோம் அங்கு போனால் டிடிய பாக்குற வாய்ப்பு கிடைக்கும் அப்படின்னு நினைச்சுகிட்டு சரியா ஓகே சொல்லு என்றான் .

சார் அதுல இன்னொரு சிக்கல் இருக்கு என்றான் .ஏன்னாயா என்றான் .இல்ல சார் உங்கள பேட்டி எடுக்க போறது டிடி சார் என்றான் .அடப்பாவி இத முதலயே சொல்லிருக்க கூடாதா என்று நினைத்தான் .இருந்தாலும் சமாளிப்போம் என்று நினைத்து கொண்டு யாருயா டிடி என்று தெரியாதது போல நடித்தான் .

சார் டிடி திவ்யதர்சினி நீங்க குட அவார்ட்ஸ் பங்க்சென்ல அசிங்கமா இருக்கா மொக்க பிஸ் அப்பிடின்னு என்கிட்ட ஒட்டினெங்கெலெ என்றான் ,

ஐயோ இப்ப அவ தாண்டா எனக்கு அழகா தெரியுறா என்று மனதிற்குள் அவனை திட்டினான் ,சரி நம்ம இகோவ விட்டு கொடுக்க கூடாது என்று நினைத்து கொண்டு ஏன் இப்படி இப்படி மறுபடியும் மறுபடியும் எனக்கு பிடிக்கதாதா பண்றீங்க என்றான் பொய்யாக .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil actress kathaigal"dirtytamil cuckold kamakataikal"anni kamakathai tamil""hot tamil stories"புண்டைபடம்"nayanthara husband name"poovum pundaiyum archives"kamaveri kamakathaikal"கிழவனின் காம கதைகள்xissop"tsmil sex story""anni kamakathai"sexsroriestamil/archives/3012"kushboo kamakathaikal"tamilsexstore"literotica tamil"Hema மாமி"தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்""akka ool kathai tamil""tamil sex stories new"xosiip"tamanna sex story""tamil ool kathaigal"tamilsrx"sex tamil story""அம்மா மகன் செக்ஸ்""rape kamakathai"கள்ள ஓழ்கதைகள்"tamil new kamakathaikal com""tamil actress tamil kamakathaikal""tamil amma sex stories com""kamakathaikal tamil amma magan""amma magan sex story""tamil story amma magan"tamil kama sex stories for husband promotion"tamil amma magan ool kathaigal""katrina pussy"Hema மாமிஹேமா மாமிdesixossipசித்தி குண்டி"அக்கா புண்டை"Gowri thangachi sex "sex com story""tamil kudumba sex stories""tamil kudumba kamakathaigal"tamil latest incest stories/archives/tag/regina-cassandra-sex"tamil story sex""tamil heroine kamakathaikal"ஷாலினி ஓழ்சுகம்"www.tamil sex stories""sex storys telugu""anni otha kathai tamil"மான்சி கதைகள்"tamil mamiyar kathaigal""tamik sex stories""tamil lesbian stories"/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88வாங்க படுக்கலாம் – பாகம் 09anni kamakadhaihal"rape sex story""tamil amma mahan kamakathaikal""tamil daily sex story""tamil kamakathigal""மான்சி கதைகள்"akkatamilsexkadhaiகாவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02"kaama kathaigal""tamil actress kathaigal""athulya hd images"அக்காவின் தோழி ஓழ் கதை"tamil sister sex"Tamilkamaverinewsexstory"nayanthara nude sex"காமக்கதை"tamil sex storyes"ஆச்சாரமான குடும்பம்"tamil kama kadhaigal""tamil kamakathaikal in tamil""mamiyar marumagan sex"மச்சினி காமக்கதைகள் latest"tamil mama kamakathaikal""chithi sex story"thirisha sex kathaikal in tamilகவிதாயினி sex storiesகாம சித்தப்பா"appa magal sex story in tamil"ஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்"tamil sex.stories"tamil kama kadhai chiththi magal abitha"tamil heroine kamakathaikal""tamil kamaveri latest""sex stories tamil"அம்மா ஜாக்கெட் பிரா"tamil muslim sex stories""nayanthara nude photos""sai pallavi hot"