நயனின் ரசிகர் மன்றம் – பாகம் 08

நயன்தாரா தன் குண்டியை மெதுவாக தூக்க அவள் புண்டை சுவர்கள் எல்லாம் ரகுவின் சுன்னியை தடவி மேலே வர ரகுவிற்கு தன் சுன்னி இவ்வளவு நேரம் தாக்கு பிடிக்கிறதே என ஒரே ஆனந்தம்.

நயனின் ரசிகர் மன்றம் – பாகம் 07

நயன் மிகவும் கண்ட்ரோலுடன் மெதுவாக குண்டியை மேலும் கீழும் அசைத்து ரகுவின் சுன்னியில் குதிரை ஓட்டினாள். ரகு நயன்தாராவின் ஒரு முலையை வாயில் வைத்து காம்பை சப்பி அடுத்த முலையில் மாட்டுக்கு பால் கறப்பது போல் இழுத்து இழுத்து விட்டான்.

நயன் மெதுவாக வேகத்தை அதிகரிக்க இப்போது ரகுவும் விந்து வந்துவிடும் என்ற பயம் இன்றி கீழிருந்து நயனின் புண்டையை ஓக்க ஆரம்பித்தான். ரகுவின் வாழ்விலேயே இவ்வளவு நேரம் அவன் சுன்னி ஒரு பெண்ணின் புண்டையில் இருந்தது கிடையாது.

இப்போது இருவரும் ஒரே சீராக இயங்க ரகுவின் கண்களில் கண்ணீர். நயன் அதையும் நக்கி துடைக்க, ரகு இரு முலைகளையும் மாற்றி மாற்றி சுவைக்க கைகளால் நயனின் இரு குண்டிகளையும் பிசைந்து கீழிருந்து குத்த நயன் மேலிருந்து அமுக்க ரகு இறுதியாக தன் விந்தை பாய்ச்சினான். இதுவரை ரகுவிற்க்கு இவ்வளவு விந்து இவ்வளவு வேகத்தில் வந்ததே கிடையாது. அப்படியே சோர்ந்து போய் படுத்தான்.

நயன் “என்ன எப்படி இருந்துச்சி” என்றாள்.

“நயன்தாரா இனி நான் உங்கள் அடிமை. நீங்க என்ன சொன்னாலும் செய்றேன்” என்றான்.

அதற்குள் வேலு வர அவர்கள் பேச்சு நின்றது.

“என்ன ரகு எப்படி இவ்ளோ நேரம் தாக்கு பிடிச்சே” என்றான்.
ரகு வாய்க்குள் எதுவோ முனக வேலு நயன் அருகில் உட்கார்ந்து பேச`ஆரம்பித்தான். நயன்தாராவும் அவனிடம் பேசிக்கொண்டே தான் ரொம்ப டயர்டாகி விட்டதாகவும் கொஞ்ச நேரம் தூங்குவதாக சொல்லவும் இருவரும் வீட்டு வாசலுக்கு சென்று விட்டனர்.

வெளியில் சென்ற இருவரும் திரும்பி வர இரவு வெகு நேரமாகி விட்டது. எனவே அனைவரும் தூங்குவதாக முடிவு செய்து விட்டு நயன்தாராவிற்க்கு படுக்கை எல்லாம் தயார் செய்து கொடுத்து விட்டு தூங்க சென்றனர்.

நயன்தாரா ரகுவை எப்படி உபயோகப்படுத்தி தப்பிக்கலாம் என யோசனை செய்தபடி தூங்கி விட்டாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"hot story tamil""anni sex story""hot sex story"ஆசை இருக்குமோ – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"tamil matter kathaigal""inba kathaigal""hot tamil"நிருதி காமகதை"incest sexstories""tamil sex stories blogspot""kerala sex story""அண்ணியின் பாவாடை"kamakathai"manaivi kamakathaikal"Gowri thangachi sex "new sex stories in tamil""incest tamil""tamil anni sex kathai""kamalogam tamil kathaigal"/archives/tag/sex-story/page/25"tamil amma mahan kamakathaikal"கூதிக்குள்"samantha tamil sex story""tamil kamakathai image"சித்தி காமக்கதைகள்"akka sex story"அண்ணி"jothika sex stories""indian sex stories tamil"புண்டையைமுஸ்லீம் நண்பனின் மனைவி"tamil amma magan pundai kathaigal""akka thambi ool kathaigal""சுய இன்பம்"வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதை/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B0%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%AE%E0%AF%8D"athai tamil kamakathaikal"mamiyartamilsexstoryமுலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்"செக்ஸ் கதைகள்"அம்மாவின் காம. வாழ்கை"tamil hot aunty story""akka thambi kamakathai"அம்மாவுடன் ஆனந்த சுகம்tamilkamakadhaigalTamilkamaverinewsexstory"sex stories incest""tamil police sex stories"பால்"tamil amma magan otha kathaigal""tamil new sex story com"ஆண்களின் சுன்னிகள் பெண்களின் புது புண்டைகளை ஓக்கும் கதைகள்"shalini pandey nude""amma kamakathai"தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil kamakadai"tamilsexstoreynew"akka sex stores""அம்மா புண்டை"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்மாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்தமிழ்செக்ஸ்"amma magan sex stories in tamil""tamil stories sex"Oolsugamsex"tamil sex stoties""தகாத உடலுறவுக் கதைகள்""amma magan ool kathaigal""stories tamil""tamil sex storis""tamil sex story in new"tamilammamagansexstorynew"hot xossip"பானு ஓழ் கதைகள்tamisexstories"telugu sex stroies"tamilsrx"hot actress trolls"