நயனின் ரசிகர் மன்றம் – பாகம் 08

நயன்தாரா தன் குண்டியை மெதுவாக தூக்க அவள் புண்டை சுவர்கள் எல்லாம் ரகுவின் சுன்னியை தடவி மேலே வர ரகுவிற்கு தன் சுன்னி இவ்வளவு நேரம் தாக்கு பிடிக்கிறதே என ஒரே ஆனந்தம்.

நயனின் ரசிகர் மன்றம் – பாகம் 07

நயன் மிகவும் கண்ட்ரோலுடன் மெதுவாக குண்டியை மேலும் கீழும் அசைத்து ரகுவின் சுன்னியில் குதிரை ஓட்டினாள். ரகு நயன்தாராவின் ஒரு முலையை வாயில் வைத்து காம்பை சப்பி அடுத்த முலையில் மாட்டுக்கு பால் கறப்பது போல் இழுத்து இழுத்து விட்டான்.

நயன் மெதுவாக வேகத்தை அதிகரிக்க இப்போது ரகுவும் விந்து வந்துவிடும் என்ற பயம் இன்றி கீழிருந்து நயனின் புண்டையை ஓக்க ஆரம்பித்தான். ரகுவின் வாழ்விலேயே இவ்வளவு நேரம் அவன் சுன்னி ஒரு பெண்ணின் புண்டையில் இருந்தது கிடையாது.

இப்போது இருவரும் ஒரே சீராக இயங்க ரகுவின் கண்களில் கண்ணீர். நயன் அதையும் நக்கி துடைக்க, ரகு இரு முலைகளையும் மாற்றி மாற்றி சுவைக்க கைகளால் நயனின் இரு குண்டிகளையும் பிசைந்து கீழிருந்து குத்த நயன் மேலிருந்து அமுக்க ரகு இறுதியாக தன் விந்தை பாய்ச்சினான். இதுவரை ரகுவிற்க்கு இவ்வளவு விந்து இவ்வளவு வேகத்தில் வந்ததே கிடையாது. அப்படியே சோர்ந்து போய் படுத்தான்.

நயன் “என்ன எப்படி இருந்துச்சி” என்றாள்.

“நயன்தாரா இனி நான் உங்கள் அடிமை. நீங்க என்ன சொன்னாலும் செய்றேன்” என்றான்.

அதற்குள் வேலு வர அவர்கள் பேச்சு நின்றது.

“என்ன ரகு எப்படி இவ்ளோ நேரம் தாக்கு பிடிச்சே” என்றான்.
ரகு வாய்க்குள் எதுவோ முனக வேலு நயன் அருகில் உட்கார்ந்து பேச`ஆரம்பித்தான். நயன்தாராவும் அவனிடம் பேசிக்கொண்டே தான் ரொம்ப டயர்டாகி விட்டதாகவும் கொஞ்ச நேரம் தூங்குவதாக சொல்லவும் இருவரும் வீட்டு வாசலுக்கு சென்று விட்டனர்.

வெளியில் சென்ற இருவரும் திரும்பி வர இரவு வெகு நேரமாகி விட்டது. எனவே அனைவரும் தூங்குவதாக முடிவு செய்து விட்டு நயன்தாராவிற்க்கு படுக்கை எல்லாம் தயார் செய்து கொடுத்து விட்டு தூங்க சென்றனர்.

நயன்தாரா ரகுவை எப்படி உபயோகப்படுத்தி தப்பிக்கலாம் என யோசனை செய்தபடி தூங்கி விட்டாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


tamil incest dirty stories"tamil sex stoires""tamil fucking stories""மாமி கதைகள்"amma magan sex trollசித்தி குண்டி"tamil actres sex""tamil sex stories in english""kamalogam tamil kathaigal""nayanthara husband name"tamilactresssex"tamil kamakathaikal rape""romantic love story in tamil""anni sex story""தகாத உறவு கதைகள்""www tamil pundai com"கூதிக்குள்"dirty story tamil"குடும்ப ஓல் திருவிழா"akka ool kathai""sithi kamakathai tamil"அக்கா காமகதைகள்newtamilmamisexநிருதி காமகதைதமிழ் இரவு புத்தகம் செக்ஸ் கதைகள்"tamil amma magan kathaigal""tamil sex actress""latest sex stories""telugu sex storyes"அம்மாவின்நிருதி தமிழ் காமக்கதைகள்"erotic stories in tamil"முஸ்லீம் இன்செஸ்ட் குடும்பம் தமிழ் sex story2"tamil sex stories.com""teacher tamil kamakathaikal""tamil actress hot sex stories""tamil amma magan sex stories""tamik sex""tamil sex story in tamil""brother and sister sex stories""mamanar marumagal otha kathai""tamil mama kamakathaikal""tamil sex website"tamil long sex stores 2020 அவள்"sridivya hot""hot sex stories in tamil""amma makan sex story"மீன் விழிகள் – பாகம் 02கவிதாயினி sex storiestamil anne pundai aripu storyTamil sex stories family members அப்பா அம்மா சித்தி"xossip english stories""hot tamil sex""புண்டை படங்கள்""அம்மா மகன் காம கதை""tamil mamiyar sex story""tamil hot videos"மருமகள் கூதியை நக்கிய மாமனார்அம்மா காமக்கதைகள்"tamil kamakadhaigal""anni sex story""tamil sexy story""kama kadhaigal""செக்ஷ் வீடியோ""sexy stories in tamil""nayanthara sex story"Tamil kamakathai manaivi nanbargaludan otha kathaitamikamaveri"tamil thangai kamakathaikal"kamakathiமுலையை"kamakathakikaltamil new"என் அக்கா என் சுன்னியை மேலே ஆசை"mami pundai kathaigal""tamil sex stories akka thambi""aunty sex story tamil""dirty story in tamil""sex kathaikal tamil""trisha sex story tamil"Tamil sex stories family members அப்பா அம்மா சித்தி"செக்க்ஷ் படம்""tamil akka sex""nayanthara sex story""love stories in tamil"/page/168"amma magan kathaigal"குடும்ப ஓழ்"nayanthara sex stories"அன்று நல்ல மழை. மின்னல் பளிச் பளிச் என்று மின்னியது. எங்கள் வீடு மிகவும் சிறியது. ஒரு ஹால். ஹாலின் இடதுபுறம், சமையலறை. அதை ஒட்டியே பாத்ரூம், மாமியாரை ஒப்பது டிப்ஸ்Tamil sex stories தங்கைxossipy kama kathaiகுடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்