நயனின் ரசிகர் மன்றம் – பாகம் 08

நயன்தாரா தன் குண்டியை மெதுவாக தூக்க அவள் புண்டை சுவர்கள் எல்லாம் ரகுவின் சுன்னியை தடவி மேலே வர ரகுவிற்கு தன் சுன்னி இவ்வளவு நேரம் தாக்கு பிடிக்கிறதே என ஒரே ஆனந்தம்.

நயனின் ரசிகர் மன்றம் – பாகம் 07

நயன் மிகவும் கண்ட்ரோலுடன் மெதுவாக குண்டியை மேலும் கீழும் அசைத்து ரகுவின் சுன்னியில் குதிரை ஓட்டினாள். ரகு நயன்தாராவின் ஒரு முலையை வாயில் வைத்து காம்பை சப்பி அடுத்த முலையில் மாட்டுக்கு பால் கறப்பது போல் இழுத்து இழுத்து விட்டான்.

நயன் மெதுவாக வேகத்தை அதிகரிக்க இப்போது ரகுவும் விந்து வந்துவிடும் என்ற பயம் இன்றி கீழிருந்து நயனின் புண்டையை ஓக்க ஆரம்பித்தான். ரகுவின் வாழ்விலேயே இவ்வளவு நேரம் அவன் சுன்னி ஒரு பெண்ணின் புண்டையில் இருந்தது கிடையாது.

இப்போது இருவரும் ஒரே சீராக இயங்க ரகுவின் கண்களில் கண்ணீர். நயன் அதையும் நக்கி துடைக்க, ரகு இரு முலைகளையும் மாற்றி மாற்றி சுவைக்க கைகளால் நயனின் இரு குண்டிகளையும் பிசைந்து கீழிருந்து குத்த நயன் மேலிருந்து அமுக்க ரகு இறுதியாக தன் விந்தை பாய்ச்சினான். இதுவரை ரகுவிற்க்கு இவ்வளவு விந்து இவ்வளவு வேகத்தில் வந்ததே கிடையாது. அப்படியே சோர்ந்து போய் படுத்தான்.

நயன் “என்ன எப்படி இருந்துச்சி” என்றாள்.

“நயன்தாரா இனி நான் உங்கள் அடிமை. நீங்க என்ன சொன்னாலும் செய்றேன்” என்றான்.

அதற்குள் வேலு வர அவர்கள் பேச்சு நின்றது.

“என்ன ரகு எப்படி இவ்ளோ நேரம் தாக்கு பிடிச்சே” என்றான்.
ரகு வாய்க்குள் எதுவோ முனக வேலு நயன் அருகில் உட்கார்ந்து பேச`ஆரம்பித்தான். நயன்தாராவும் அவனிடம் பேசிக்கொண்டே தான் ரொம்ப டயர்டாகி விட்டதாகவும் கொஞ்ச நேரம் தூங்குவதாக சொல்லவும் இருவரும் வீட்டு வாசலுக்கு சென்று விட்டனர்.

வெளியில் சென்ற இருவரும் திரும்பி வர இரவு வெகு நேரமாகி விட்டது. எனவே அனைவரும் தூங்குவதாக முடிவு செய்து விட்டு நயன்தாராவிற்க்கு படுக்கை எல்லாம் தயார் செய்து கொடுத்து விட்டு தூங்க சென்றனர்.

நயன்தாரா ரகுவை எப்படி உபயோகப்படுத்தி தப்பிக்கலாம் என யோசனை செய்தபடி தூங்கி விட்டாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


தம்பி sex 2019"tamil heroine sex"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம 05"tamil amma magan sex story""tamil kama veri""amma magan olu tamil stories""latest tamil sex story""actress xossip""kudumba sex""sex kathai tamil"அம்மா அண்ணி அக்கா தங்கைஅம்மா அண்ணி அக்கா செக்ஸ் கதைnewtamilmamisex"trisha bathroom video""tamil kaama kathaikal"அப்பா சுன்னி தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரீஸ்"incest xossip""hot tamil actress"ஷாலினி ஓழ்சுகம்கதைகள்"tamil long sex stories"xossip அண்ணிtamil lataest incest kama kathaikal"அம்மா காம கதைகள்"மனைவி அத்தை ஓல்"kama kathaikal"tamilscandals"incest xossip"xossip அண்ணிபூவும் புண்டையையும் – பாகம் 55முஸ்லீம் இன்செஸ்ட் குடும்பம் தமிழ் sex story2"tamil incest sexstories"மாமியார்"xxx tamil stories""hot serial""erotic tamil stories""kamakathaikal in tamil""tamil amma incest story"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"tamil actress sex stories in tamil""tamil sex kathaigal"நாய் காதல் காம கதைகள்"மனைவி செக்ஸ் கதைகள்"Swathi Kamakathaikalஇன்று aunty sex videos"sai pallavi sex"சமந்தாவின் சல்லாபம்ஓழ்சுகம்"tamil hot stories"tamil sex stories com"www tamil scandals com"செக்ஸ்கதைஅப்பா மகள் காமக்கதைஅத்தை காம கதைகள்"sai pallavi hot""tamil sex kathai"அம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossipstoryintamilsex"tamil sax story"மனைவி பாஸ் பார்டி காம கதைகள்"tamil amma magan sex story""kamakathaikal in tamil""kamakathaikal tamil amma magan"அக்கா குண்டி"amma tamil story""athai tamil kamakathaikal""kamakathaikal akka thambi""latest sex stories in tamil"செக்ஸ் தமிழ்நாடு"kamakathai tamil actress"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்அண்ணியின் கருப்பு ஜாக்கெட்"tamil sex stories new""sex with sister stories"vathiyar teacher sex tamil kathaiகாமகதைகள்"sex story new""tamil actress tamil sex stories""anni sex stories in tamil"