நயனின் ரசிகர் மன்றம் – பாகம் 07

நயன்தாராவுக்கு சுன்னியோடு சேர்ந்து அப்படியே வீரமணியும் புண்டைக்குள் போக மாட்டானா என்றிருந்தது. இரு கால்களையும் அவன் இடுப்பில் சுற்றி வளைத்து இன்னும் அழுத்தி சுன்னியை இன்னும் தன் புண்டைக்குள் ஆழப் புதைத்து குத்த வைத்தாள்.

அவளின் அசைவுக்கு ஏற்ப நயன் புண்டை வீரமணியின் சுன்னியை தழுவி ஒவ்வொரு குத்தலுக்கும் தடவி உருவி விட வீரமணி வேகமாக குத்திக் கிழித்தான்.

நயன் வீரமணியின் தலையை தன் முலையோடு சேர்த்து அமுக்க வீரமணியின் வாயில் அந்த பெரிய இடது முலை முழுதும் செல்ல அடுத்த முலையை நெஞ்சில் இருந்து பிய்த்து எடுப்பது போல் பிசைந்து பிசைந்து ஓங்கி ஓங்கி குத்தினான். வீரமணியின் நூற்றைம்பது கிலோவும் நயன்தாராவை அமுக்கி அவன் சுன்னி மட்டும் அந்த கனகச்சிதமான ஓட்டைக்குள் வேகமாக சென்றது.

நயன்தாரா வீரமணியின் முகத்தை தூக்கி முகம் எங்கும் நக்கி நக்கி அவனின் கருத்த உதடுகளை கவ்வி கடித்து வாயில் நாக்கை விட்டு எடுக்க, வீரமணி அவள் நாக்கை தள்ளி நயன் வாயில் தன் நாக்கை விட்டு அவள் எச்சிலை உறிஞ்சினான். நயனும் தன் குண்டியை ஆட்டி ஆட்டி அவன் சுன்னியை எதிர் கொண்டு ஓத்தாள்.

நயன்தாரா உச்சியை நோக்கி போவதை அவள் உடல் தனக்கு அடியில் முறுக்கேறுவதை அனுபவித்த வீரமணி உணர்ந்து நயன் முதுகுக்கு அடியில் கை விட்டு அந்த பூவுடலை தன் உடம்போடு கட்டிப் பிடித்து இரு முலைகளும் தன் நெஞ்சில் கரைய சுன்னியால் இன்னும் அழுத்தி அழுத்தி ஓக்க நயன்தாரா அவனுள் இன்னும் ஐக்கியமாகி குண்டியை தூக்கி காட்டி, இரு கைகளாலும் வீரமணியின் குண்டியை பிடித்து தன் புண்டையோடு சேர்த்து அமுக்கி ஓழ் வேகத்தை கூட்டினாள்.

வீரமணி தாள மாட்டாமல் வெறியுடன் குத்தி நயன் புண்டையில் விந்தை பாய்ச்சினான். நயன்தாராவுக்கு தன் புண்டைக்குள் யாரோ தண்ணீர் குழாயை திறந்து விட்டது போல் இருந்தது. வீரமணியின் சுன்னியில் இருந்து விடாமல் விந்து பீய்ச்சி அடிக்க நயனும் உச்சத்தை அடைந்தாள்.

இருவரும் மிக்க திருப்தியுடன் எழுந்தனர். நயன்தாரா பாத்ரூம் போய் சுத்தப் படுத்திக் கொண்டு அதே மிடியும் சட்டையும் போட்டுக் கொண்டு வந்தாள். வீரமணியும் பாத்ரூம் போய் வர மதிய உணவு ரெடியாக இருந்தது.

அனைவரும் மதிய உணவு உண்டு முடித்து மறுபடியும் ஹாலுக்கு வந்தனர்.

சேது “வீரமணி கொஞ்சம் சாமான் வாங்கணும். ஊருக்குள்ள போகனும். யார் யார் போறது”

“நான் போறேன். என் கூட யார் வர்றது” என்றான் வீரமணி.

“நான் மட்டும் நயன்தாரா கூட இருக்கணும். நீங்க எல்லாம் போய்ட்டு வாங்க” என்றான் ரகு.

“போடா உன்னய நம்பி எல்லாம் விட்டுட்டு போக முடியாது” என்றான் வேலு.

“அப்போ வேலு நீ கெஸ்ட் ரூமில் இரு. ரகுவும் நயனும் இங்கு இருக்கட்டும். நானும் சேதுவும் போய்ட்டு வரோம்” என்றான் வீரமணி.
அதன் படி முடிவாகி இருவரும் கிளம்பி செல்ல வேலு பக்கத்து ரூம் சென்று டிவி பார்க்க ஆரம்பித்தான்.

“எதுவும்னா என்னை கூப்பிடுரா” என ரகுவிடம் சொல்லி விட்டு டிவியில் ஆழ்ந்தான்.

நயன்தாராவும் ரகுவும் ஒருவரை ஒருவர் பார்த்துக் கொண்டு நின்றனர். இவனுக்குத்தான் சீக்கிரம் விந்து வருமே, இந்த வீக்னெசை பயன்படுத்தி இவனை முதலில் வழிக்கு கொண்டு வர வேண்டும் என நயன்தாரா நினைத்தாள். ரகுவின் கதை முன்பே தெரியுமாதலால் அவன் போக்கிலேயே போய் பார்க்கலாம் என அவனை பார்த்து “என்ன ரகு என்ன செய்யலாம்?” எனக் கேட்டாள்.

“நயன்தாரா நீங்க போய் சேலை கட்டிக் கொண்டு தலை நிறைய மல்லிகைப் பூ வைச்சிக்கிட்டு வாங்க” என்றான்.

நயன்தாராவும் போய் சிவப்பு கலரில் சேலை உடுத்தி மெல்லிசாக ஒரு ஜாக்கெட் பிரா இல்லாமல் அணிந்து கொண்டு தலை நிறைய மல்லிகை பூ வைக்க பூ இல்லாமல் முதல் நாள் அடித்த செண்ட்டையே உடம்பெங்கும் அடித்துக் கொண்டு வந்தாள். ரகு அது வரை கட்டில் அருகிலேயே நின்றிருந்தான். நயன்தாரா வந்து கட்டிலில் அமர ரகு அவள் அருகில் அமர்ந்து அவள் மடியில் படுத்து நயன் வயிற்றில் முகம் புதைத்தான்.
ஒரு குழந்தையை அணைப்பது போல் அவனை அணைத்து தன் முலைகளோடு ரகுவை கட்டிப் பிடித்தாள்.

ரகு அவள் முந்தானையை விலக்கி டிரான்ஸ்பரண்ட்டாக இருந்த ஜாக்கெட்டில் தெரிந்த முலையில் வாயை வைத்து சப்பி ஒரு குழந்தை பால் குடிப்பது போல் குடித்தான். நயன்தாராவும் அவன் ஆசையை அறிந்து, ஜாக்கெட்டின் கீழ் பட்டனை கழட்டி ஒரு முலையை வெளியில் எடுத்து அவனுக்கு பால் புகட்டினாள். ரகு பசி வந்த குழந்தையைப் போல் முட்டி முட்டி பால் குடித்தான்.
ரகுவின் நெஞ்செல்லாம் தடவி அவன் காம்பை கிள்ளி தடவ ரகுவின் உடல் முறுக்கேறியது.

அப்படியே கையை கீழே கொண்டு போய் அவன் ஷார்ட்சை கீழே தள்ளி அவன் சுன்னியை வெளியே எடுத்து மெதுவாக உருவி விட கொஞ்ச நேரத்தில் அவன் சுன்னி விந்தைக் கக்கியது.
ரகு முலையில் இருந்து வாயை எடுத்து நயனை பார்க்க “இதுக்கு ஏன் கவலை படுற. இன்னைக்கு நீதான் என்னை சூப்பராக ஓக்க போற பாரேன்” என்றாள் நயன்தாரா.

ரகுவை மாற்றி படுக்க வைத்து அடுத்த முலையில் பால் குடிக்க வைத்தாள். ஷார்ட்சை முழுதும் கழட்டி விட்டாள். அவன் ஒரு முலையில் பால் குடித்து சப்ப அப்படியே ஒரு பக்கம் குனிந்து சுருண்டு இருந்த அவன் சுன்னியை வாயில் கவ்வி குதப்பினாள். முழு சுன்னியையும் வாயுக்குள் வைத்தே நாக்கால் நுனியை தடவி சப்பி நாக்குக்கு அடியில் விட்டு அமுக்கி விட்டு கொட்டைகளையும் மெதுவாக பிடித்து விட்டாள். நயன்தாராவின் இந்த ட்ரீட்மெண்டால் ரகுவின் சுன்னி முழு நீளத்தை அடைய நயன் இப்போது ஐஸ் புரூட் போல் சுன்னியை ஊம்ப தொடங்கினாள். ரகு இப்போது சேலையை உருவி விட்டு நயன் முதுகு பக்கம் இரு கைகலையும் விட்டு அவளை கட்டிப் பிடித்து இரு முலைகளையும் மாற்றி மாற்றி சப்பினான்.

நயன் நன்கு அனுபவித்து சப்பி ஊம்ப ரகுவின் சுன்னி துடித்து விந்தைக் கக்க தயாரானது. அந்த சமயம் நயன் வாயாயை சுன்னியில் இருந்து எடுத்து விட்டு ஒரு கையால் சுன்னியை இருக்கி பிடித்து அமுக்கி முன் தோலை எடுத்து சுன்னி முனையை அழுத்த ரகுவின் சுன்னி கொஞ்சம் அடங்கியது. ரகு இதை அதிசயத்துடன் பார்க்க, நயன் மறுபடியும் அவன் முகத்தை தன் முலைப்பக்கம் திருப்ப ரகு நயன்தாரா முலைகளில் மறுபடியும் பால் குடிக்க ஆரம்பித்தான். நயன்தாரா மறுபடியும் அவன் சுன்னியை ஊம்ப ஆரம்பித்தாள்.

இப்படியே ரகுவின் சுன்னியை நான்கு முறை விந்தைக் கக்க விடாமல் செய்தாள். ஒவ்வொரு தடவைக்கும் இடைப்பட்ட நேரம் கூடிக்கொண்டே போனது. ஐந்தாவது முறை ரகுவின் சுன்னி முழு நீளத்துடன் அப்படியே நின்றது.

நயன்தாரா எழுந்து கொண்டு ரகுவை மல்லாக்க படுக்க வைத்தாள். ரகுவின் சுன்னி நேராக நின்றது. நயன்தாரா தன் மீதி உடைகளை களைந்து கட்டிலில் ரகுவின் மேலே படுத்தாள். அவன் சுன்னியை தன் புண்டைக்குள் விட்டு அப்படியே அவன் மேல் படுத்து ரகுவின் முகம் எங்கும் முத்தம் இட்டு உதட்டை கவ்வி கடித்து நாக்கை உள்ளே விட ரகுவின் சுன்னி தன் புண்டைக்குள் துடிப்பதை உணர்ந்தாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


iyer mami tamil real sex kama tamil kathaikalஅண்ணி செக்ஸ்"incest stories tamil""tamil actress hot sex stories""tamil new incest stories""tamil kamakathaikal amma mahan"நிருதி காமக்கதைகள்"tamil kamaveri"MUDHALALI AMMA KAMAKADHAIஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"tamil sex kavithai""amma magan olu kathai""shriya sex"samanthasexoolsugam"tamil palana stories""புண்டை படங்கள்""anni sex story tamil"kamakathaikal"mami ki sex story""amma sex stories"/archives/tag/tamil-aunty-sex-story"tamil akka sex""sex story in english""tamul sex stories"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்தமிழ் முஸ்லிம் காமக்கதை"new sex stories"கணவன்முலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்"new anni kamakathaikal""kerala sex story""shruthi hassan sex stories"Hottamilteachersexstoryவிபச்சாரி காம கதைகள்"new sex kathai""tamil actress hot videos""tamil kamakathaikal rape"xossip அண்ணி"nayantara nude""tamil hot story""desibees tamil"சமந்தா hot காமபடம்"tamil wife sex story"KADALKADAISEXSTORYMamanar marumagal natitha kamamamiyarsexstory"அம்மா magan கதை"tamilscandalஎன் பேர் ஜமுனா. வயசு 44. எங்க வீட்டில் 3வது பெண்.tamilsexstoriesrape aunty"kamakathaikal tamil com""tamil sex stories pdf""amma magan sex"தம்பி sex 2019Newsextamilteacher அண்ணி காமம்கற்பழிப்பு கதைOolsugamsexடிடி குண்டி xossip "tamil amma magan sex story com""tamil kamakathaikal"ஓழ்சுகம்மாமியாரை கூட்டி கொடுத்த கதை"ஓழ் கதை"malarvizhi kama kathaitamildirtystories"kamam tamil kathai"என் பத்தினி மனைவி கதை"tamil sex story 2016"/"tamil stories hot"