நயனின் ரசிகர் மன்றம் – பாகம் 06 – Actress sex

நயனின் புண்டையில் வாய் வைத்து இருந்த வேலு எச்சில் ஒழுகும் தன் நாக்கால் இன்னும் நயனின் புண்டை மேலேயே முறம் போன்ற நாக்கால் நக்கிக் கொண்டு இருந்தான். நயன் தன் காலை லேசாக விரிக்க நுனி நாக்கை உள்ளே விட்டான்.

நன்கு வழவழ என புண்டை அவன் நாவை உள்ளே இழுத்தது. நாக்கை நன்கு உள்ளே விட்டான். நயன் புண்டையின் சுவர்களை தடவிக் கொண்டு செல்ல நயன்தாராவிற்கு புது அனுபவத்தை கொடுத்தது.

வேலு அப்படியே வாயை புண்டை முழுதும் அடைத்துக் கொண்டு உறிஞ்சி நயனின் புண்டை நீரை குடித்தான். அவனின் அகலமான நாக்கு புண்டையயை முழுதும் அடைத்துக் கொண்டு அழுத்தி உள்ளே செல்ல நயனுக்கு யாரோ சுன்னியால் ஓப்பது போல் இருந்தது. ஒரு நல்ல முரட்டு சுன்னி புண்டைக்கு உள்ளே போய் வந்தால் நுனியில் தான் வழுவழு என சுகமளிக்கும். ஆனால் இந்த நாக்கு முழுதும் வழுவழுவென சுன்னியை விட சுகமளித்தது.

வீரமணியின் முரட்டுக் கரங்களால் நயன்தாராவின் முலைகள் கசங்கி தன் உறுதியை இழந்து ஒரு பஞ்சு பொதியை போல் ஆனது. கால் விரல்களை ஒருவனும் கை விரல்களை ஒருவனும் நக்கி நக்கி சப்ப நயனுக்கு ஒரே நேரத்தில் நான்கு முனையிலும் ஓக்கப் படுவது போல் உணர்ந்தாள்.

இப்போது அனைவரும் ஒரு ரிதமில் நயன்தாராவின் உடலை பதம் பார்த்தனர். வேலுவின் நாக்கு ஒரே சீரான வேகத்தில் நயனின் புண்டையை ஓக்க, வீரமணி நயனின் வாயில் தன் நாக்கை விட்டு ஓக்க, தன் இரு கரங்களாலும் முலையிரண்டையும் பிடித்து பிசைந்து, காம்பை அவ்வப்போது திருகி விட, ரகு நயனின் கை விரல் ஒவ்வொன்றையும் உருவி சப்ப,

அவ்வப்போது வீரமணி ஒதுங்கும் போது நயனின் வாயில் வாயை வைத்து இரு தடித்த அதரங்களையும் கடித்து உறிஞ்ச, சேது, நயனின் கால் விரல்களை சப்பிக் கொண்டே பாதம், கணுக்கால், முட்டி, தொடைகளை நக்கி கடிக்க நயன்தாராவிற்க்கு இதுவரை தான் அனுபவிக்காத ஒரு சுகத்தை நோக்கி போவது தெரிந்தது.

நால்வரும் ஒரே சமயத்தில் வேகத்தை கூட்ட நயன் உச்சம் அடைந்தாள். இதுவரை நயன் உச்சம் அடையும் போது அது பத்து அல்லது பதினைந்து வினாடிகளில் ஒரு முறையோ இல்லை இரு முறையோ வரும். இப்போது உச்சத்திலேயே மிதப்பது போல் உணர்ந்தாள்.

தொடர்ந்து அவள் புண்டையில் இருந்து காம நீர் பீறிட்டு வர வேலு வேகத்தை குறைக்காமல் நாக்கால் உறிஞ்சினான். வீரமணி நயன் உடல் நடுங்குவதை அறிந்து முலையை அப்படியே அமுக்கி இரு காம்புகளையும் பலம் கொண்ட மட்டும் நசுக்கினான். முழுதாக இரு நிமிடங்கள் உச்சத்தில் இருந்த நயன்தாரா சோர்ந்து விழுந்தாள். நால்வரும் நயன் உடலை விட்டு எழ அதுவரை கண்களை மூடி இருந்த நயன் கண்களை திறந்து பார்த்தாள்.

“இந்த மாதிரி நான் அனுபவித்ததே இல்லை. நால்வருக்கும் ரொம்ப தேங்க்ஸ்” என்றாள்.

“நீ வாயில் சொல்லும் தேங்க்ஸை விட எங்கள் ஒவ்வொருவரின் ஆசைப்படி நடந்தால் இன்னும் சந்தோஷம்”

“நான்தான் சரி என்றேனே”

“இல்லை. வாயில் மட்டும்தான் சொல்ற. இன்று காலையில் எப்படி தப்பிக்கலாம் என ஒவ்வொரு ஜன்னலாக பாக்கல நீ. அப்புறம் கார் சாவிய துழாவல.”

நயன்தாரா இவர்கள் மிகவும் சுதாரிப்பாக இருக்கிறார்கள். மிகவும் ஜாக்கிரதையாகத்தான் கையாள வேண்டும் என நினைத்தாள். ஒவ்வொருவரையும் தன்னை ஓக்க வைத்து அவர்கள் வீக்னெஸை கண்டுபிடித்து தப்பிக்க வேண்டும் என முடிவு பண்ணினாள்.

“சரி. இனிமேல் இப்படி நடக்காது. எனக்கு ஒரு புது சொர்க்கத்தையே காண்பித்து விட்டீர்கள். நீங்கள் விரும்பும் வரை நான் இருக்கிறேன்” என்றாள்.

உடனே வீரமணி மற்றவர்களை பார்த்து “நீங்கள் போய் மதிய சமயலை கவனிங்க. நான் நயனுக்கு அடுத்த சொர்க்கத்தை காண்பிக்கிறேன்” என்றான்.

மற்றவர்கள் விலக முக்கால் பேண்ட்டுடன் வீரமணி நயன்தாராவை பார்த்தான். அவள் போட்டிருந்த ஆண்கள் சட்டையில் பட்டன்கள் கழண்டு இரு முலைகளும் கும்மென்று நின்றன. ஜட்டி கழண்டு கீழே கிடக்க, அவளின் மிடி மேலே ஏறி புண்டை வேலுவின் வாய் வண்ணத்தில் பளபளவெனெ மின்னியது.

வீரமணி அவள் அருகில் உட்கார்ந்து நயன்தாராவை கட்டி பிடித்தான். முலை இரண்டும் அவன் நெஞ்சில் நசுங்கின. ஒருகையால் ஒரு முலையை பிடித்து நசுக்கி, காம்பை இழுத்து தன் காம்பில் வைத்து தேய்த்தான். சட்டையையும் மிடியையும் கழட்டி விட்டு படுக்க வைத்தான். தன் முக்கால் பேண்ட்டையும் கழட்டி விட்டு நயன் நெஞ்சில் ஏறி உட்கார்ந்தான்.

அவன் குண்டி கரெக்டாக இரு முலைமீதும் இருந்தது. நயன்தாராவின் கையை எடுத்து தன் சுன்னியில் வைத்தான். நயன் மெதுவாக உருவி விட சுன்னி பெருக்க ஆரம்பித்தது. நீண்ட சுன்னியை அவள் உதட்டில் வைத்து தேய்க்க நயன்தாரா நுனி சுன்னியை உதட்டில் நக்கி சப்பினாள். சுன்னி இன்னும் நீண்டது. வீரமணி கையை பின்னால் விட்டு நயனின் புண்டையில் ஒரு விரலை விட நன்கு பதமாக இருந்தது.

அப்படியே நயன்தாராவின் உடலை தடவிக் கொண்டு தன் உடலை தேய்த்துக் கொண்டு அவள் மேல் படுத்தான். ஒரு முலையை வாயில் வைத்து சப்பி அடுத்த முலையை பிசைந்து காம்பை பால் கறப்பது போல் இழுக்க நயன்தாரா “ஸ்ஸ்ஸ்” என்றாள். சத்தம் வராமல் அவள் வாயைக் கவ்வி எச்சிலை உறிஞ்சினான். நயன்தாரா பொறுக்க மாட்டாமல் காலை விரிக்க வீரமணி எழுந்து உட்கார்ந்து சுன்னியை நயனின் புண்டையில் வைத்து நுனியை அழுத்தினான்.

நயன் காலை இன்னும் விரித்தாள். ம்ஹ¤ம். இன்னும் நன்கு விரித்தாள். வீரமணி இன்னும் அழுத்தினான். ம்ஹ¤ம். சுன்னி மொட்டு மட்டும் போய் மாட்டி நின்றது. நயனால் அதற்கு மேல் காலை விரிக்க முடியவில்லை. வீரமணி நயன்தாராவின் உயர்ந்து நின்ற இரு கால்களையும் நன்றாக பிளந்து அவள் மேல் அப்படியே படுத்து சுன்னியை சொருக அது புண்டையை பிளந்து கொண்டு சென்றது.

வீரமணிக்கு தன் சுன்னியை அடுப்பில் விட்டது போல் இருந்தது. ஆனால் இதமான சூட்டில் சுன்னி இன்னும் பெருத்தது. நயன்தாராவிற்க்கு ஒரு பெரிய விறகுக்கட்டையை புண்டைக்குள் விட்டது போல் இருந்தது.
நயன் தொண்டையை ஏதோ அடைக்க வாயால் மூச்சு விட்டாள்.

வீரமணி அவள் வாயில் தன் வாயை வைத்து அவள் மூச்சை தன் வாயில் வாங்கினான். நயனின் சூடான மூச்சு அவன் வாயில் சென்று அவனை இன்னும் மூடாக்க சுன்னி இன்னும் பெரிதானது. நயன் புண்டைக்குள் சுன்னியை ஆடாமல் வைத்து அவளின் இரு முலைகளையும் வலிக்க வலிக்க விடாமல் பிசைய நயனின் புண்டை வீரமணியின் சுன்னிக்கு ஏற்ப விரிவடைந்து சுன்னியை தடவி விட ஆரம்பித்தது.

வீரமணி மெதுவாக இயங்க ஆரம்பித்தான். நயன்தாராவின் கண்கள் ஓரம் இரு கண்ணீர் துளி. உடனே வீரமணி சுன்னியை வெளியே உருவ நயன்தாரா இரு கால்களையும் அவன் இடுப்பை சுற்றி போட்டு அழுத்தி புண்டையோடு சேர்த்து அமுக்கினாள். வீரமணி அவள் கண்களை கண்ணீரோடு நக்கி முகமெங்கும் நாக்கால் தடவி மெதுவாக குத்த ஆரம்பித்தான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil kama kadhaikal""tamil amma magan kathaigal""tamil hot stories""indian sex stories tamil""tamil kamakathai image"/"amma kama kathai"tamil+sexமனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதை"மாமனார் மருமகள் கதைகள்""அம்மா xossip""kamakathaikal tamil anni"லெஸ்பியன் காமக்கதை"amma magan kamakathai in tamil language""tamil rape kamakathaigal""tamil amma magan sex story""actress stories xossip""tamil family sex""tamil sex stiries""tamil homosex stories"சித்தி காமக்கதைகள்நண்பனின் அம்மா காமக்கதைகள் தம்பி sex 2019"sex stor"நடிகை பாத்து xossip "அக்காவை படுக்க வை"tamilsexstoriesrape auntyதமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"mami ki sex story"dirtytamil.com"xossip telugu sex stories"/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88Tamil new sex storie சித்தி மகள் புண்டை குண்டி"tamil sex stories akka thambi"Kaatukul group kamakathaikaltamilstories"sithi tamil kamakathaikal"அம்மாவின்/archives/2787"அண்ணி காம கதை""tamil kaamakathaikal"சத்யன் மான்சி"amma magan sex stories in tamil"தங்கையும் வருங்கால அண்ணி புண்டையில்அவளின் உள்ளாடையை எடுத்து வந்து காமக்கதை"www tamil sex story in"dirtytamil.com"aunty ool kathaigal""tamil aunty stories""kudumba sex""tamil kamakadhaigal"indiansexstoryமுதலிரவு செக்ஸ்"tamil sex stories in pdf""nayanthara sex stories in tamil""tamil sex stories free"கிழவனின் காம கதைகள்"tamil hot actress"பிரியா பவானி காம கதைகள்"athai kamakathai tamil"Kamakathaigal"actress sex stories tamil""sex stories hot"Tamilsexoolsugam"kama kathai"பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 08 – தமிழ் காமகதைகள்"sister sex stories"tamil long sex stores 2020 "tamil kamakathaikal""அம்மா மகன் காதல் கதைகள்""sister sex story tamil"/archives/tag/kuduba-sexdesixossip"akka kamakathaikal""tamil sex stores"மீன்"tamil sex storis"samanthasex/members/poorni/"incest sex story""tamil kamakathikal"காவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02"tamil amma magan sex story""sex tamil stories"மான்சிக் கதைகள்"www.tamilsexstories. com"