நயனின் ரசிகர் மன்றம் – பாகம் 05 – Actress sex

எல்லாம் முடிந்ததும் நயன்தாரா போய் முகம் கழுவி வாய் கொப்பளித்து வேறு தாவணி மாற்றிக் கொண்டு வந்தாள். அனைவரும் ஹாலில் அமர்ந்தனர்.

“நயன்தாரா இந்த ஒத்துழைப்பை நாங்கள் எதிர்பார்க்கவே இல்லை. ரொம்ப சந்தோசமா இருக்கு” என்றான் ரகு.

“ஆமாம் நயன். நீதான் என்னை ஊம்பினாய் என நினைக்கும் போதே எனக்கு மறுபடியும் நட்டுக்குது” இது வீரமணி.

“சரி எனக்கு களைப்பாக இருக்கு. நான் கொஞ்ச நேரம் தூங்குறேன்” என்றாள் நயன்தாரா. நால்வரும் பெட்டை சரி பண்ணிக் கொடுக்க நயன்தாரா நான்கு சுன்னிகளை ஊம்பியதில் களைத்து போய் படுத்த உடனே தூங்கி விட்டாள். அடித்து போட்டது போல் நயன் அன்று முழுதும் தூங்க நால்வரும் நயனை மறுபடியும் தொந்தரவு செய்யவில்லை.

இப்படியாக முதல் நாள் கழிந்தது.

இரண்டாம் நாள்

அடுத்த நாள் காலையில் சீக்கிரமே நயன்தாரா எழுந்து விட்டாள். மணி ஆறுதான் இருக்கும். நயன்தாரா படுக்கையில் இருந்து எழுந்து ஜன்னல் பக்கம் போய் வெளியே பார்த்தாள். ஒரே வெட்ட வெளி. யாராவது நடமாடினால் அரை கிலோமீட்டருக்கும் அப்பால் தெரிந்தது.

இவர்களிடமிருந்து தப்பினாலும் அரை கிலோமீட்டர் கண்களில் படாமல் ஓட வேண்டும். வீட்டை முழுதும் சுற்றி வந்து பார்த்தாள். எல்லா பக்கமும் ஒரு புல் பூண்டு இல்லை. இவர்கள் கார் மட்டும் இருந்தது. சாவியை பத்திரமாக ஒளித்துதான் வைத்து இருப்பார்கள்.

இங்கிருந்து தப்பிக்க நால்வரில் ஒருவனாவது உதவ வேண்டும். நயன்தாரா முதல் நாள் நிகழ்ச்சிகளை அசைபோட்டாள். நால்வரில் வீரமணியின் சுன்னியை நினைத்தால் அவள் உடம்பே நடுங்கியது. அது தன் புண்டைக்குள் போனால் தன்னால் தாங்க முடியுமா என பயந்தாள். அதே சமயம் அந்த சுன்னி மனக் கண்ணில் தோன்றியதும் தன் புண்டையில் ஒரு நமநமப்பு வருவதையும் உணர்ந்தாள். சேது பரவாயில்லை. சமாளிக்கலாம். ரகுவிற்கு சீக்கிரமாக விந்து வந்து அதை தன் தவறாக கருதினால் அவனாலும் ஏதேனும் ஆபத்து வரலாம்.

இவர்களுக்கு எல்லாம் மேல் வேலுவின் நோக்கம் என்ன? எப்படி எல்லாம் தன் பலவித ஓட்டைகளை ஓப்பான் என நினைக்கும் போதே நயன்தாராவிற்கு கண்ணை கட்டியது.
இதில் நால்வரின் வீக்னெஸ் என்ன என்று கண்டு பிடித்து அவர்களை அதில் வீழ்த்தி தப்பிக்க வழி கண்டு பிடிக்க வேண்டும் என முடிவு செய்தாள். அவர்களின் வீக்னெஸ் செக்ஸில் தான் என்ன என்று பார்க்க வேண்டும். தன்னால் அவர்களை செக்ஸில்தான் வெல்ல முடியும் என நினைத்தாள்.

இவ்வாறெல்லாம் யோசித்து கொண்டு இருக்கும் போது நால்வரும் ஒருவர் பின் ஒருவராக எழுந்து வந்தனர். மளமளவென வேலையை பார்த்தனர். நயன்தாராவிற்க்கு காபி கொடுத்து விட்டு பாத்ரூமில் எல்லா ஏற்பாடும் பண்ணி கொடுத்தனர். நேற்று மாதிரி இல்லாமல் நயன் நன்கு அனுபவித்து குளித்தாள். இன்று என்ன டிரஸ் என பார்த்தாள். ஐயா படத்தில் அவள்

“அத்திரி புத்திரி” பாடலில் குட்டையாக ஒரு புளூ கலரில் மிடியும் ஆண்கள் சட்டை ஒன்று டைட்டாகவும் போட்டு குண்டியையும் முலையையும் ஆட்டிக் காட்டுவாள். அதே டிரஸ். இன்றும் பிரா இல்லை. இவன்கள் இதே மாதிரி எத்தனை டிரஸை ஆட்டையை போட்டு வந்திருக்கிறார்கள் என வியந்தாள். நாம் இங்கு இருக்கும் போது எல்லாம் சினிமா டிரஸ்தான்போல் என நினைத்தாள்.

காலை டிபன் செய்ய ஆரம்பித்தனர். இடையில் ஒருவர் பின் ஒருவராக குளித்து விட்டு வந்தனர். அனைவரும் ஒன்றாக அமர்ந்து சாப்பிட்டனர். நல்ல வேளை முதல் நாள் போல் இல்லாமல் டிபனை மட்டும் ஒழுங்காக சாப்பிட்டு எழுந்தனர். இருந்தும் வேலு அவளின் சட்டையின் மேல் பட்டனை அவிழ்த்து விட்டான். முலை ஆரம்பம் ஆகும் மேட்டை தடவி விட்டுக் கொண்டு சாப்பிட்டான்.

ஆனால் சட்டைக்குள் கை விட வில்லை. ஆனால் நயனுக்கு அவன் கையை உள்ளே விட்டு பிசைந்தால் நன்றாக இருக்கும் என தோன்றியது. நயன் மிடியை கால்களுக்கு இடையில் விட்டு அமுக்கி கொண்டு உட்கார்ந்தாலும் அவளின் தொடை முழுதும் அவர்களுக்கு விருந்தானது. சட்டை பட்டன்களுக்கு இடையில் பிரா இல்லாமல் முலை நிமிர்ந்து நின்று அவர்கள் சுன்னிக்கு சவால் விட்டது.
சாப்பிட்டதும் அனைவரும் ஹாலுக்கு வந்தனர்.

“நயன் என்ன வீட்ல இருக்க மாதிரி இருக்கா?”

“ம்ம். எப்படி என் மேல இவ்ளோ வெறியா இருக்கீங்க?”

“இது என்ன ஜுஜுபி. போக போக நாங்க என்னவெல்லாம் உனக்காக செய்யபோறோம்னு பாரு. அசந்துருவ”

இப்படியாக ஹாலில் உட்கார்ந்து பேசிக்கொண்டு இருந்தனர். நயன்தாரா கட்டிலில் உட்கார்ந்து இருக்க நால்வரும் அவளை சுற்றி சேரில் அமர்ந்து இருந்தனர். நயன்தாராவிற்கே இவர்கள் இப்படியே பேசிக் கொண்டு இருக்கவா தன்னை கடத்தி வந்தனர் என போரடிக்க ஆரம்பித்தது.

அப்போது வீரமணி எழுந்து நயன் பக்கத்தில் அமர்ந்து தோளில் கை வைத்தான். இன்னொரு கையை ஒரு முலை மேல் வைத்து மெதுவாக பிசைந்தான். வேலு அடுத்த முலையில் கை வைத்து இழுக்க சட்டை பட்டன்கள் தெறித்தன. நயனுக்கு புண்டையில் ஒழுக ஆரம்பித்தது.

சேது நயன்தாராவின் ஒரு கையை எடுத்து ஒவ்வொரு விரலாக வாயில் விட்டு சப்பினான். ரகுவும் சேது மாதிரி அடுத்த கையை எடுத்து ஒவ்வொரு விரலாக வாயில் விட்டு சப்பினான். இருவரும் ஒவ்வொரு விரலாக வாயில் முழுதும் விட்டு ஐஸ்புரூட் மாதிரி சப்பி விட்டனர். நயனுக்கு அவள் விரல் அவர்கள் வாயில் போய் வருவது தன் புண்டையில் யாரோ ஓப்பது போல் இருந்தது.

இதற்குள் வீரமணியும் வேலுவும் நயனை படுக்க வைத்து ஆளுக்கு ஒரு முலையை பிசைந்தனர். சட்டை போன இடம் தெரியவில்லை. ரகு குனிந்து நயன் வாயில் முத்தமிட்டு நாக்கை உள்ளே விட்டு துழாவினான். வேலு முலையை விட்டு கீழே வந்து மிடியை இழுக்க நயனின் ஜட்டிக்கு மேல் ஈரம் பளபளத்தது.

மிடியோடு ஜட்டியையும் கீழே இழுக்க நயனின் புண்டை அழகாக மெத்து மெத்து என்று நன்கு ஷேவ் செய்யப் பட்டு வாயில் எச்சில் ஊர இருந்தது. வேலு அவள் கால்களுக்கு இடையில் படுத்து நாக்கால் புண்டை அடியில் இருந்து மேல் இருக்கும் மேடு வரை நக்கினான்.

நயனுக்கு இந்த மாதிரி முறம் போல் நாக்கால் யாரும் அனுபவித்து நக்கியது இல்லை. எங்கோ பறப்பது போல் உணர்ந்தாள்.வீரமணி இரு முலைகளையும் பிடித்து பிசைந்து சப்பாத்திக்கு மாவு பிசைவது போல் ரொம்பவும் வலிக்காமலும் ரொம்பவும் மெதுவாக இல்லாமலும் பிசைந்து அவ்வப்போது காம்புகளை விரலில் பிடித்து நசுக்கியும் விட்டான்.

ரகு அவ்வப்போது நயனின் வாயில் ஆழமாக முத்தமிட்டு விரல்களை மாற்றி மாற்றி வாயில் விட்டு சப்பினான். சேது கால்களுக்கு போய் நயனின் கால் பெரு விரலை சப்பினான். இரு கால் பெருவிரல்களையும் மாற்றி மாற்றி வாயில் விட்டு ஊம்பினான். பாதங்களையும் தடவி பிசைந்தான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"மாமனார் மருமகள் கதைகள்""new sex kathai""1 மாத கரு கலைப்பது எப்படி"MUDHALALI AMMA KAMAKADHAI"tamanna sex story"தமிழ்செக்ஸ்.கம்trishasexமருமகள் கூதியை நக்கிய மாமனார்நிருதி tamil sex storiesஅண்ணன் கோபி காமக்கதை"tamil kamakathikal""amma makan sex story""fucking stories"tamilactresssexstories"tamil sex novels"Ammaoolsex/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BF%E0%AE%B0%E0%AE%BE%E0%AE%AE-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8Dபுண்டை கீர்த்திமகளை ஓத்த கதை"tamil fuck story""tamil sex stories actress""cuckold story"தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே என் கஞ்சியை"நண்பனின் அம்மா"/archives/tag/anchor-dd-sex"amma magan story""hot tamil stories""tamil hot kathai"/archives/tag/tamil-aunty-sex-story"sex atories""mamanar marumagal sex stories""sex stories hot""dirty tamil story"xosspi"www amma magan tamil kamakathai com""jothika sex stories"சாய் பல்லவி காமகதை"akka otha kathai tamil""tamil incest sexstories"tamilactresssexTamildesistories."amma ool kathai tamil"குடிகார மாமா சுன்னி கதை"akka pundai tamil stories"தம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதை"free sex tamil stories""akka pundai""மாமி புண்டை"tamildirtystoriesanty kannithirai story tamil"tamil kamakathakal""hot sex stories"சுவாதி எப்போதும் என் காதலி – 1"trisha sex story"Priya bhavani pussy story tamilஅண்ணி காமம்velaikari karpam kamakathaiகாமகதைகள்"amma maganai otha kathai"tamilactresssexstory"tamil sex novels"அக்காதமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"rape sex stories"storyintamilsexதமிழ் குடும்ப குரூப் காமக்கதைகள்"செக்ஸ் கதைகள்"அப்பா மகள் பிட்டு படம்"அம்மா ஓல்""tamil aunty sex story"tamilStorysextamilகூட்டி கணவன் காம"athai tamil kamakathaikal"xossip அண்ணி"xossip tamil""shreya sex com""tamil rape sex story"kamakathai"xossip english stories""tamil kamakadaikal"sexsroriestamilசமந்தாwww tamil pundaigal sex photos with sex story com/archives/2787"காமவெறி கதைகள்"அன்று நல்ல மழை. மின்னல் பளிச் பளிச் என்று மின்னியது. எங்கள் வீடு மிகவும் சிறியது. ஒரு ஹால். ஹாலின் இடதுபுறம், சமையலறை. அதை ஒட்டியே பாத்ரூம், "tamil sex amma magan story""amma magan story"