நயனின் ரசிகர் மன்றம் – பாகம் 04 – Actress sex

நயன்தாராவிற்க்கு என்ன பேசுவது என்ன செய்வது என ஒன்றும் புரியவில்லை. அதிர்ச்சியில் திக்கித்து இருந்தாள்.

வேலு “சரி டாய்லெட், பாத்ரூம் போய்ட்டு குளிச்சிட்டு வா” என நயன்தாரா கட்டிலில் இருந்து எழுந்தாள். ரகு அவளை கூட்டிக் கொண்டு போய் பாத்ரூமை காண்பித்தான்.

நயன்தாரா காலைக் கடன்களை முடித்து குளித்துக் கொண்டே தன் பிளான்கள் தவிடுபொடியானது கண்டு அடுத்து என்ன செய்யலாம் என யோசித்தாள். நால்வரும் எதற்கும் அஞ்சாதவர்கள். இப்போதைக்கு இவர்கள் சொல்படி நடப்போம். பிறகு தப்பிப்பதை பார்க்கலாம் என முடிவு செய்தாள்.

அவளுக்கு இருந்த ஒரு நம்பிக்கை என்னவெனில் நால்வரும் அவரவர் கதையை சொன்னபோது அவர்களுக்குள் ஒரு போட்டி இருப்பதை உணர்ந்தாள். இதையே பெரிதாக்கி அவர்களுக்குள் சண்டை மூட்டி விட்டாள் தப்பிக்க ஏதாவது வழி கிடைக்கும் என நம்பினாள். அது வரை அவர்கள் நம்பிக்கையை பெறும் வகையில் நடப்போம் என குளித்து முடித்தாள்.

பக்கத்தில் அவளுக்கு பாவாடை தாவணி இருந்தது. ஜாக்கெட்டை எடுத்து பார்க்க அது அவள் “யாரடி நீ மோகினி” யில் அணிந்தது. இவர்கள் இந்த உடைகளையும் திருடி வந்து இருக்க வேண்டும். பிராவை பார்த்தாள். இல்லை. பிரா இல்லாமல் ஜாக்கெட்டை போட அது சினிமாவுக்காக தைத்தது. மிகவும் டைட்டாக அவள் முலையை கவ்வி கூராக நிமிர்த்தி காட்டியது. நல்ல வேளை ஜட்டி இருந்தது. பாவாடையும் அவள் குண்டியை தடவி வயிற்றோடு ஒட்டி வந்தது.

தாவணி பத்தவில்லை. இழுத்து பிடித்து முலைகளை மறைத்து கொசுவத்தை சொருவினாள். அவளுக்கு பிடித்த மேக்கப் சாதனங்கள் இருக்க லேசாக மேக்கப் போட்டு மல்லிகைப் பூ சென்ட் இருக்க நயன்தாராவால் ஆசையை அடக்க முடியாமல் சென்ட்டை நன்கு அடித்துக் கொண்டு வெளியே வந்தாள்.
வெளியே நால்வரும் குளித்து முடித்து வெறும் ஷார்ட்ஸ் மட்டும் அணிந்து இருந்தனர். சட்டை இல்லாமல் வெறும் உடம்புடன் அவளை சூழ்ந்தனர்.

வீரமணிதான் கேட்டான் “என்ன நயன் யோசிச்சியா?”

“ம். நான் உங்களுடன் ஒத்துழைக்க தயார்” என்ராள்.

உடனே வீரமணி அவளை இழுத்து அணைத்தான். நயன்தாராவின் கழுத்தில் முகம் புதைத்து அவளின் வாடையை அனுபவித்து கன்னத்தில் ஒரு முத்தம் கொடுத்தான். இரு கைகளால் அவள் குண்டியை பிடித்து பிசைய நயன் முகத்தை உயர்த்தினாள். வீரமணியின் நாக்கு நயனின் வாயுக்குள் சென்றது. அவன் குண்டியில் பிடியை இருக்க நயனின் வாய் இன்னும் திறக்க வீரமணியின் முழு நாக்கும் நயனின் வாயில் உள் நாக்கை தொட்டது. நயன்தாராவின் எச்சிலை உறிஞ்சி குடித்தான். இரு உதடுகளையும் ஒன்றாக சப்பி கடித்தான்.

இருவரின் ஒட்டிய உடலுக்கு இடையில் இரு கைகள் வந்து நயனின் முலைகளை பிடிக்க நயன் வீரமணியின் பிடியில் இருந்து திரும்பினாள். வேலு அவள் முலையை பிடித்து அவன் பக்கம் திருப்பி முத்தத்தை தொடர்ந்தான். வீரமணியை போல் ஆழமாக இல்லாமல் அவன் வாய் நயன் முகம் முழுதும் நக்கியது. கைகளால் அவள் உடலெங்கும் நசுக்கி பிசைந்து கீழ் உதட்டை சப்பினான். நயனுக்கு குமட்டினாலும் அவன் எச்சிலை குடித்து முத்தத்தை தொடர்ந்தாள். வேலு கொஞ்ச நேரத்தில் விட்டான்.

பக்கத்தில் இருந்த ரகு நயன்தாராவை இழுத்து அணைத்தான். இரு கைகளையும் அவள் கைகளுக்கு இடையில் விட்டு முதுகோடு கட்டி பிடித்து நயனின் வாயில் ஒரு முத்தத்தை வைத்தான். நயன் அவன் உடல் நடுங்குவதை உணர்ந்து அவனை இழுத்து தன்னோடு இணைத்து அவன் வாயில் நாக்கை விட்டு துழாவினாள். ரகு அவளை விட்டு உதறி விலகினான்.

இதைப் பார்த்த சேது நயனை அருகில் இழுத்து அவள் நெற்றியில் முத்தம் வைத்து நாக்கால் அப்படியே கோடு போட்டு மூக்கை கவ்வினான். முதுகையும் குண்டியையும் மெதுவாக தடவி முலையை நெஞ்சில் இருக்கி உதட்டில் மெதுவாக முத்தமிட்டான். வாயை எடுக்காமல் கன்னம் கழுத்து எங்கும் நக்கினான்.

வீரமணி “போதும் இப்போது அனைவரும் நயனை அறிந்து கொண்டோம். நமக்கு ஒரு மாதம் டைம் இருக்கு. மெதுவா ஒன்னொன்னா செய்வோம். இப்போ சாப்பிடலாம்” என மூவரும் பதில் பேசாமல் டைனிங்ஹால் நோக்கி போனார்கள்.

நயன்தாரா நால்வரையும் எடை போட்டாள். வீரமணி கொஞ்சம் முரடன். ஓல் மன்னன். வேலு ஆபத்தானவன். ஜாக்கிரதையாக இல்லை எனில் உடலை சின்னாபின்னம் ஆக்கிவிடுவான். ரகுவிடம் செக்ஸ¤வலாக ஏதோ கோளாறு. சேதுவிற்க்கு காதல் மன்னன் என்று நினைப்பு. இதைக்கொண்டு இவர்களை மடக்கி தப்பிக்க வேண்டும் என நினைத்தாள்.

டைனிங்ஹாலில் ஒரு உயரம் குறைந்த பெஞ்ச் இருந்தது. நயன்தாராவை அதில் உட்கார சொன்னார்கள். நயன்தாராவும் சம்மணம் இட்டு அதில் உட்கார்ந்தாள். ரகு ஒரு தட்டில் நான்கு இட்லியும் சட்னியும் வைத்து கொடுத்தான். நயன்தாரா ஒரு இட்லியை விண்டு சட்னியில் தேய்த்து சாப்பிட்டள். நன்கு சுவையாக இருந்தது. அவர்கள் நால்வரும் ஆளுக்கொரு தட்டில் இட்லி வைத்து நின்று கொண்டே சாப்பிட ஆரம்பித்தார்கள்.

நயன்தாரா இரண்டாவது இட்லிக்கு போகும் போது பின்னால் இருந்து ஒரு கை வந்து ஒரு முலையை பிசைவதை பார்த்தாள். மூவரும் முன்னால் இருந்து அவளை பார்த்து கொண்டே இட்லி சாப்பிட நயனுக்கு இந்த அமைப்பே தொடை இடுக்கில் கசிவை ஏற்படுத்தியது. இப்போது இன்னொரு கையும் வந்து அடுத்த முலையை பிடித்து பிசைந்தது.

அப்போது வீரமணி நயன் முன்னால் வந்து தன் ஷார்ட்சின் சுன்னி இருக்கும் இடத்தில் கை வைத்து இழுக்க ஒரு ஓட்டை வழியே சுன்னி வெளியே வந்தது. அதை நயன் முன்னால் நீட்ட நயன் அதை வாயில் வாங்கி சப்பினாள். நயன் சுன்னியை ஊம்ப வீரமணி நின்று கொண்டே இட்லி சாப்பிட்டான். ரகுவும் வேலுவும் முலையை பிசைய சேதுவும் சுன்னியை வெளியே எடுத்து விட நயன் தாரா இப்போது இருவர் சுன்னியையும் மாற்றி மாற்றி ஊம்பினாள்.

பின்னால் இருந்த ரகுவும் வேலுவும் இப்போது முன்னால் வந்து அவர்கள் சுன்னியையும் நீட்ட நயன்தாரா நால்வர் சுன்னியையும் மாற்றி மாற்றி ஊம்பிக் கொண்டே இடை இடையே இட்லியையும் சாப்பிட்டாள்.
ரகுதான் முதலில் நயன்தாராவின் வாயில் விந்தை விட்டான். நயன் அவன் சுன்னியை சப்பி சப்பி விந்தை குடித்து வெறும் இட்லி ஒரு துண்டை வாயில் போட்டு முழுங்கினாள்.

அடுத்து வீரமணி அவனின் பெருத்த சுன்னியால் நயன் வாயை கிழிக்க நயன் அவ்வப்போது வாயை எடுத்து மற்ற இருவர் சுன்னியையும் ஊம்பினாள். வேலு அடுத்து உச்சம் அடைந்து விந்து வரும் போது அவள் வாயில் இருந்து சுன்னியை எடுத்து நயன்தாரா முகம் எங்கும் பீச்சி அடித்தான். நயன்தாரா முகம் சுழிக்காமல் தாவணியால் முகத்தை துடைத்து விட்டு வீரமணியையும் சேதுவையும் ஊம்புவதை தொடர்ந்தாள்.

கொஞ்ச நேரத்தில் வீரமணி இரு கைகளாலும் நயன்தாரா முகத்தை பிடித்துக் கொண்டு வாயில் சுன்னியை தொண்டை வரை விட்டு ஓத்து விந்தை நேராக தொண்டையில் விட நயன் முழுங்காமலே முழுதும் உள்ளே சென்றது. கடைசியில் சேது நயன் வாய் வலிக்காமல் மெதுவாக சுன்னியை ஆட்டி கையால் அவள் முகம் எங்கும் தடவி கழுத்தில் கை வைத்து அமுக்கி சுன்னியை வாயில் அழுத்தி ஓத்து விந்தை வாயில் விட்டான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


சுவாதி எப்போதும் என் காதலி"nayanthara sex stories xossip""tamil insest stories""tamil actress kathaigal"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்தாத்தா காமக்கதைகள்"tamil sex stories online"புண்டையைTamil sex stoties சித்தியை குண்டியில்"tamil acter sex story""tamil sex site""tamil new sex stories"பூவும் புண்டையையும்"athai kamakathai tamil""tamil sex website"ஓழ்சுகம்.காம்"tamil aunty sex store"சமந்தாவின் சல்லாபம்"tamil amma magan uravu kathaigal"அப்பா சுன்னி தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரீஸ்கூதிக்குள்எனது மனைவியின் புண்டைக்குள் தனது சுண்ணியை"nadigai kamakathaikal""தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்"மீன்"tamil incest""sex stories incest"அண்ணி கொழுந்தன் காதல் காமகதை"tamil family sex""amma maga tamil kamakathai""tamil akka kamakathaikal"xoosip"தமிழ்நடிகை படம்"/archives/tag/%E0%AE%B9%E0%AF%8B%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%B2%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"karpalipu kamakathaikal""xossip regional tamil"தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதைஹேமா மாமி"stories hot in tamil"Tamil dirty storiesபூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்"tamil sax story""tamil sexstories"காதலியின் தங்கை காமக்கதைkamakathaiசின்ன பையனும் Sex நடிகையும் ஓழ்சுகம்"mamiyar sex"சத்யன் மான்சிஜோதிகாவின் கூதிவெறிகூதிஅரிப்புwww அத்தை சசெக்ஸ் வீடியோஷ்.கம்அம்மாவுக்கு ஆறுதல் பாகம் - 10ஆச்சாரமான குடும்பம்"anni tamil kathai"புண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!மனைவியை கதைகள்மன்னிப்பு"tamil fuck stories""www tamil sex store""tamil 18+ memes""tamil kamakadaikal""tamil incest sex""actress sex stories xossip""tamil amma kama kathai""அம்மா மகன் செக்ஸ் கதை"அம்மா காமக்கதைகள்"hot sex actress""gangbang sex stories""tamil insest stories"சரிங்க மேடம் காமக்கதை