நயனின் ரசிகர் மன்றம் – பாகம் 03 – Actress sex

நயன்தாரா மெதுவாக தன் கண்களை திறந்து பார்த்தாள். தான் ஒரு கட்டிலில் படுத்திருப்பதை உணர்ந்தாள். எதிரே இருந்த ஜன்னலில் நிலவு தெரிந்தது. காரில் கிளம்பும் போது மணி மூன்று. இப்போது மணி எப்படியும் இரவு எட்டுக்கு மேல் இருக்கும். ஏறக்குறைய ஐந்து மணி நேரம் மயக்கமாக இருந்திருக்கிறேன் என நினைத்தாள். இது எந்த இடம் என்று தெரியவில்லை.

தலையை மெதுவாக திரும்பி பார்த்தாள். மாலையில் வீட்டிற்கு வந்த நால்வரும் சேரில் அமர்ந்து இருந்தனர். இருவர் முதுகும் இருவரின் சைடும் தெரிந்தது. நால்வரும் எதையோ ஆர்வமாக பார்ப்பதை கண்டு தலையை அசைக்காமல் கண்களை திருப்பினாள். 52 இன்ச் அகல திரை டிவியில் அவளின் “அத்திரி புத்திரி” பாடல் ஓடிக்கொண்டு இருந்தது. முழு பாடலும் ஓடாமல் அதில் ஜாக்கெட்டுடன் அவள் முலைகள் மட்டும் ஒரு சீனில் தெரியும்.

அந்த காட்சி மட்டும் திரும்ப திரும்ப ஓடிக்கொண்டு இருந்தது. நால்வரையும் கவனித்தாள். நால்வரும் மும்முரமாக கையடித்துக் கொண்டு இருந்தனர். நயன்தாரா அதிர்ச்சியாகி இந்த காம வெறியர்களிடம் மாட்டிக் கொண்டேமே என கண்களை இருக மூடினாள். தலை கிண் கிண் என்று வலித்தது. அந்த மயக்க மருந்தின் வேலை என நினைத்தாள்.

நயன்தாரா வாழ்க்கையில் எந்த சூழ்நிலையிலும் பயப்பட்டது கிடையாது. தன் நிலையை இப்போது ஆராய்ந்தாள். இவர்கள் கடத்தியது ஒன்று பணத்திற்காக இருக்க வேண்டும். இல்லை எனில் தன்னுடன் உடல் உறவு கொள்ள. வேறு காரணம் இருக்க முடியாது. பணம் கேட்டால் எளிதாக கொடுத்து விடலாம். இவர்களே நினைத்து பார்க்க முடியாத அளவு அவளிடம் பணம் இருந்தது.

எல்லாம் கருப்பு பணம். ஒரு வேளை உறவுக்கு அழைத்தால் நான்கு முறை பல்லைக் கடித்து நான்கு சுன்னியை பொறுத்துக் கொண்டால் பிரச்னையை தீர்த்து விடலாம். இந்த ஒரு நாளை வாழ்க்கையில் கெட்ட கனவாக நினைத்து மறந்து விடலாம் என முடிவு பண்ணினாள்.

நயன்தாராவின் ஆழ்மனது வேறு மாதிரி நினைத்தது. அடியே நயன்தாரா இந்த மாதிரி ஓழுக்கு இதுவரை ஆசைப்பட்டது இல்லையா என அவளை இடித்தது. ஏனெனில், நயன்தாராவை முதலில் கை வைத்த மலையாள படத்தயாரிப்பாளர் அவளை கன்னி கழிக்கவே இல்லை.

அவள் புண்டைக்குள் சுன்னி போகும் முன்பே அவருக்கு விந்து வந்து விட்டது. அவள் புண்டை ஓட்டையானது ஒரு தமிழ் பட தயாரிப்பாளரால். அப்போதும் நயனுக்கு உச்சம் என்றால் என்ன என்றே தெரியவில்லை. பிறகு கை வைத்த அனைவரும் அவரவர் இன்பத்தை நினைத்தனரே தவிர நயன்தாராவை உச்சம் அடைய வைக்க நினைக்கவில்லை.

அப்போதெல்லாம் நயன்தாராவிற்கு யாராவது உலக்கை சுன்னியுடன் தன் புண்டையை கிழிக்க மாட்டார்களா எனத் தோன்றும். பின் அவள் வாழ்க்கையில் வந்த அந்த முக்கியமான இருவரும் அவளை புது உலகுக்கு அழைத்து சென்றாலும் உச்சம் அடைந்தாலும் நயன்தாராவின் புண்டையும் உடலும் ஒரு ஆங்காரமான ஓழுக்கு ஏங்கின. சமீப காலமாக அவள் நம்பர் ஒன்றாக வலம் வந்த போது நிலைமை இன்னும் மோசமானது.

அவளிடம் படுத்த எல்லோரும் அவளை ஒரு பூப்போல் ஓக்க நயன்தாரா வெறுத்துப் போனாள். அந்த மாதிரி சமயங்களில் அவள் நான்கு பேரால் வெறித்தனமாக விடாமல் ஓக்கப் படுவது போல் கனவு கண்டு உச்சம் எய்துவாள். எனவே இப்போது நயன்தாராவின் வெளி உள்ளம் கவலைப் பட்டாலும் அவள் உள் மனது இந்த சூழலை விரும்பியது. சரி நாளை ஒரு நாள் இவர்கள் மனது கோணாமல் நடந்து கொண்டால் இன்பத்திற்க்கு இன்பம். அவர்களுக்கும் சந்தோசம். நமக்கும் விடுதலை என எண்ணிக் கொண்டு தூங்கி விட்டாள்.

முதல் நாள்:

நயன்தாராவிற்க்கு முழிப்பு வந்த போது நன்கு விடிந்து விட்டது. கண்களை விழிக்க நால்வரும் தன்னை சுற்றி உட்கார்ந்து இருப்பதை பார்த்தாள். நன்கு இடைவெளி விட்டு நான்கு சேரில் நன்கு உடை உடுத்தி அமர்ந்திருந்தனர். நல்லவேளை இரவு போல் இல்லை என நினைத்துக் கொண்டாள். நால்வரையும் பார்த்தாள். அவர்களே பேசட்டும் என அமைதியாக இருந்தாள்.

ஒருவன் கரடி மாதிரி முரடனாக இருந்தான். அடுத்தவன் அவளை வெறித்து பார்த்துக் கொண்டு இருக்கும் போதே வாயில் எச்சில் வழிய துடைத்துக் கொண்டிருந்தான். அடுத்தவன் அவள் முலையையே பார்த்துக் கொண்டும் நான்காமன் கண்களில் காதல் தெரிந்தது. கரடிதான் பேச ஆரம்பித்தான்.

“நயன்தாரா என் பேர் வீரமணி. இவன் வேலு. அது ரகு. அவன் சேது. நாங்கள் நால்வரும் பிரண்ட்ஸ். இதில் நான்தான்” என ஆரம்பித்து தன் கதையை முழுதும் சொன்னான். பின் மீதி மூவரும் தத்தமது கதையை சொன்னார்கள்.

“சரி என்னை கடத்தி வந்து விட்டீர்கள். இப்போ என்ன வேண்டும். பணமா?”

நால்வரும் சிரித்தார்கள்.

“பணம் என்றால் உன் வீட்டையே கொள்ளை அடித்து இருப்போம். எங்களுக்கு உன் கூட படுக்கணும்.”

நயன்தாராவிற்க்கு இந்த வார்த்தையை கேட்டவுடன் புண்டையில் கசிய ஆரம்பித்தது.

“சரி எல்லாம் முடிந்தவுடன் மதியம் என்னை வீட்டில் விட்டு விடுவீங்கல்ல” என்றாள்.

வீரமணி “நயன்தாரா உனக்கு உன் நிலைமை புரியல. நீ பாரின் போயிருக்கிறதா உன் மேனேஜரும் மற்றவரும் நினைத்துக் கொண்டு இருக்கிறார்கள். சூட்டிங்கில் அனைவருக்கும் உனக்கு உடம்பு சரி இல்லை என தகவல் போயிருக்கு. நீ கேரளாவில் ரெஸ்ட் எடுப்பதாக அவர்கள் நினைத்து கொண்டு இருக்கிறார்கள். யாரும் இன்னும் ஒரு மாசத்திற்க்கு உன்னை தேட மாட்டார்கள். எனவே ஒரு மாசத்திற்க்கு இங்கு தான் இருக்க வேண்டும். அதை சந்தோசமாக கழிப்பது உன் கையில்தான் இருக்கு” என்றான்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil heroine sex""tamil aunties sex stories"முதலிரவு செக்ஸ்டீச்சர்கள் தொடர் காமகதைகள்மழை பால் காம கதைtamil village chithi sithi sex story hart imageநமிதா செக்ஸ்storyintamilsex"தமிழ் செக்ஸ் கதை""அக்கா காம கதை""tamil amma magan sex story com"vanga padukalam tamil stroy"tamil ool kathaikal"புண்டைபடம்"tamil kamakathaigal new""tamil kama akka"கூதிக்குள்மருமகல் மாமிய லெஸ்பியன்அம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்Anni xoppஎந்த தேவிடியா xossip Uma athai kama kathai"tamil ool kathaikal""akka thambi kamakathai in tamil""tamil kamakathaikal new"அண்ணி செக்ஸ்Tamil sex stories 2018Tamil நன்பனின் காதலியை ஒழுத்த கதை Sex storytamil regionalsex storiesகுடும்ப செக்ஸ் உண்மை கதைமாமி சூத்தையும் நக்கும் கதைTheatre tamil sex kathaishamanthasister"amma magan tamil kamakathai""tamil long sex stories""akka mulai kathai""dirty story in tamil"Tamil sex stories 2018தமிழ் குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"முலை பால்""incest stories tamil"storyintamilsex"tamil amma kama""nadigai kathai"www அத்தை சசெக்ஸ் வீடியோஷ்.கம்"kama kathai tamil"அக்கா குண்டி"akka thambi otha kathaigal in tamil font""incest tamil stories""hot tamil actress""tamil incest sex"velaikari karpam kamakathai"tamil sex stories blog""sex novels in tamil"Tamilsexstore.comதமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்"nayanthara height in feet"vithavai mamiyar kamakathaiHema மாமி"tamil sex stories anni""tamil erotic sex stories""trisha tamil sex story""tamil xxx story""teacher tamil kamakathaikal""rape sex story tamil""tamik sex stories"சுவாதி எப்போதும் என் காதலிபிச்சைக்காரன் sex stories "tamil akka kamakathaikal""tamil kudumba kamakathaigal""அண்ணி காமக்கதைகள்""அப்பா மகள்""nayantara nude""tamil sex rape stories""akka tamil sex story""amma kama kathai""akka sex stories in tamil""tamil actresses sex stories""amma kathaigal in tamil""akka kamam tamil""sex kathaikal""அப்பா மகள்""குடும்ப காமக்கதைகள்""காமக் கதைகள்"