நயனின் ரசிகர் மன்றம் – பாகம் 02

ரகுவின் இருப்பிடம் அவர்களின் தலைமையிடமானது. நேரம் கிடைக்கும்போது எல்லாம் அங்கு கூடினர். நான்கு பேரும் சேர்ந்து அடித்த கொள்ளையில் பணம் பெருகியது. நினைத்ததை வாங்கினர். நினைத்த பெண்களை கூட்டி வந்து பஜனை செய்தனர்.

அந்த பாழடந்த பங்களாவில் ஜெனரேட்டர் வாங்கி டிவி, பிரிட்ஜ், டிவிடி கேஸ் ஸ்டவ் என குடித்தனத்திற்க்கு எல்லா சாமான்களும் வாங்கி வைத்தனர்.

இப்போதெல்லாம் அவர்கள் டாஸ்மாக் போவதில்லை. உயர்ந்த வெளிநாட்டு சரக்குடன் பங்களாவில் மேலே வானம் தெரிய உட்கார்ந்து அனுபவித்து தண்ணி அடித்தனர். வீட்டிலேயே ஒரு பெரிய LCD டிவி வாங்கி நயன்தாராவின் படங்களாக போட்டனர். இப்போது கைக்கு பதிலாக வாடகை பெண்களின் வாயில் விட்டனர்.

ஆனால் இப்போதும் ஜன்னல்களும் கதவுகளும் ஓட்டையாகவே இருந்தன. வானம் பார்த்த அறையில் கூட்டி வந்த பெண்களை நயன்தராவை நினைத்து வாயிலும் இன்ன பிற ஓட்டைகளிலும் ஓத்து மகிழ்ந்தனர்.

மொத்தத்தில் வீரமணி கழுதைப் பூளுடன் இருக்கும் ஒரு ஓல் வெறியன். வேல் ஒரு வக்கிரம் பிடித்த மிருகம். சீக்கிரம் விந்தை கக்கும் நோயுடன் ரொம்ப நேரம் ஓக்க விரும்பும் ரகு. காதலுடன் கண்ணாபின்னா என ஒரு மணி நேரம் ஒக்க ஆசைப்படும் சேது. இந்த நண்பர் கூட்டணி ஆரம்பித்ததுதான் நயன்தாராவின் ரகசிய ஃபேன் கிளப்.

இப்படி உல்லாசமாக இருந்த ஃபேன் கிளப் உறுப்பினர்கள் ஒரு நாள் பேசிக் கொண்டு இருந்த போது வீரமணி “ஒரு நாள் நயன்தாராவை கடத்திக் கொண்டு வந்து இங்கு ஒரு நாள் வச்சி ஓத்தா எப்படி இருக்கும்” என்றான்.

“நான் என் உயிரையே கொடுப்பேன்” சேது

“நான் குத்துற குத்துல அவள் புண்டை அப்புறம் வேற சுன்னியே தேடாது” இது ரகு.

“நான் அவள் வாயிலேயே ஓப்பேன். ஒரு நாள் முழுசும் சுன்னிய வெளியே எடுக்கவே மாட்டேன்” இது வேலு.

இப்படி சும்மா ஆரம்பித்த அரட்டை சூடு பிடித்து உண்மையாகவே ஒரு பிளானில் முடிந்தது. அடுத்த ஒரு மாதத்தில் நயன்தாராவின் நடவடிக்கைகளை முழுக்க ஆராய்ந்து கடத்துவது ரொம்ப எளிது என முடிவெடுத்தனர். நால்வரும் ஒரு நாள் உட்கார்ந்து தெளிவாக பேசி எப்படி கடத்துவது என புளூ பிரிண்ட் போட்டு ஒவ்வொருவரின் ரோலையும் முடிவெடுத்தனர். கடத்தலுக்கான நாளையும் குறித்தனர். அடுத்த வாரம் வெள்ளிக்கிழமை.

அடுத்த வாரம் வெள்ளிக்கிழமை

நயன்தாராவின் வீடு. முதல் நாள் ஒரு பார்ட்டிக்கு போன இடத்தில் ஒரு முக்கிய தயாரிப்பாளரை கணக்கு பண்ணி கொண்டு இருக்கும் போது பிரபு தேவா வர அவன் கூட போக வேண்டியதாயிற்று. அவன் போட்டு கசக்கி பிழிந்து வாயிலும் புண்டையிலும் தலா இரு முறை ஓத்து அவளை விட இரவு மணி பத்து ஆகி விட்டது. பின் வீட்டிற்கு வர வீட்டில் சிம்பு காத்துக் கொண்டு இருந்தான். ரொம்ப டயர்டாக இருக்கு என்று சொல்லியும் அவன் கேட்கவில்லை. ஏனென்றால் அவள் இன்று ஒரு சூட்டிங்கிற்காக நியூசிலாந்து போகிறாள். வர ஒரு மாசம் ஆகும். இதை சொல்லி சிம்பு கட்டாய படுத்தினான்.

எனவே அவனை வெயிட் பண்ண சொல்லிவிட்டு குளித்து விட்டு அவனோடு சேர்ந்து தண்ணி அடித்தாள். பின் சிம்பு பூந்து விளையாடினான். முதலில் புண்டையில் ஒரு வெறி ஓல். பின் சுருண்ட சுன்னியை அவள் வாயில் விட்டு ஆட்டி முலையை கிள்ளி கிழித்து ஓத்தான். பின் உடம்பெங்கும் பிசைந்து குண்டியில் விட்டு ஓத்தான். பிறகுதான் புறப்பட்டு சென்றான். நயன்தாரா தூங்க காலை மூன்று மணியாகிவிட்டது.

காலையில் பதினோரு மணிக்கு எழுந்தவள் மெதுவாக சோம்பல் முறித்து எழுந்து குளித்து விமான பயணத்திற்கு தயாரானாள். விமானம் மாலை ஐந்து மணிக்கு. மூன்று மணிக்கு கிளம்பினாள் போதும். மெதுவாக ரெடியாகியும் மதிய உணவு முடித்து மணியை பார்க்க இரண்டானது.
நயன்தாரா யாரடி நீ மோகினியில் அணிந்திருந்த ஷால்வார் கமீஸ் போல வெள்ளை கலரில் அணிந்திருந்தாள். உடம்பை நன்கு தழுவி அவளின் வளைவுகளை நன்கு எடுத்து காட்டியது. முன் பக்கம் நன்கு இறங்கி முலைகளின் ஆரம்பத்தை காட்டியது.

இன்னும் ஒரு மணி நேரம் என்ன செய்யலாம் என யோசிக்கும் போது வாசலில் நான்கு பேர் வாட்ச்மேனுடன் பேசுவதை பார்த்தாள். உதவியாளரைக் கூப்பிட்டு அவர்களை உள்ளே கூட்டி வருமாறு சொன்னாள். நால்வரும் உள்ளே வந்து தங்களை நயன்தாராவின் ரசிகர்கள் என அறிமுக படுத்தி கொண்டனர். அவளிடம் ஒரு நோட்டைக் கொடுக்க அதில் ஆயிரக்கணக்கான தியேட்டர் டிக்கெட்டுகள். அவள் படம் பார்த்தது என சொன்னார்கள்.

“உங்கள் மாதிரி ரசிகர்களால்தான் நாங்கள் இப்படி இருக்க முடிகிறது”

“உங்கள் படம் அனைத்தையும் நாங்கள் குறைந்தது பத்து முறையாவது பார்ப்போம்”

“எங்க மேடம் கிளம்பிட்டீங்க?”

“எனக்கு நியூசிலாந்தில் சூட்டிங். பிளைட் மூன்று மணிக்கு”

“மேடம் நாங்க புதிதாக ஒரு கார் வாங்கி இருக்கிறோம். எங்கள் காரில் வந்தால் டிராப் செய்து விடுகிறோம்”

“நோ. நோ. உங்களுக்கு ஏன் சிரமம்.”

“மேடம் நீங்க எங்க காரில் வந்தால் வாழ்க்கையில் இதை மறக்கவே மாட்டோம்”

“சரி. வாங்க போவோம்”

நால்வரும் கிளம்பி காரின் அருகில் வந்தனர். அது ஏசி செய்யப்பட்ட இன்னோவா கார். ஜன்னல் கண்ணாடி எல்லாம் கருப்பு ஸ்டிக்கர். உள்ளே இருப்பது எதுவும் வெளியே தெரியாது. நயன்தாராவின் பெட்டியை பின் பக்கம் வைத்து விட்டு அவளுக்கு மரியாதையாக கதவை திறக்க நயன்தாரா ஏறி உட்கார்ந்தாள்.

“யாராவது இங்க உக்காந்துக்கலாம்” என அருகில் இடம் விட்டு ஒதுங்கி உட்கார்ந்தாள்.

“அது நல்லா இருக்காது மேடம்” என இருவர் நயன்தாராவுக்கும் பின் இருந்த சீட்டில் ஏறி உட்கர்ந்தனர். டிரைவர் சீட்டில் ஒருவனும் அருகில் முன் சீட்டில் ஒருவனும் உட்கார நயன்தாரா நடு சீட்டில் வசதியாக உட்கார்ந்தாள். கார் தெருவையெல்லாம் கடந்து மவுண்ட் ரோட்டில் வேகம் பிடித்தது.

“கார் நல்லா இருக்கு. ஏசி நல்லா வேலை செய்யுது என்றாள் நயன்தாரா.

அப்போது பின் சீட்டில் இருந்த ஒருவன் “இந்த சென்ட்டை பாருங்க மேடம்” என அவள் முகத்தில் அடிக்க நயன்தாரா நன்கு மூச்சை இழுத்து விட்டாள். உடனே மயங்கி சீட்டில் சாய்ந்தாள்.

கார் இன்னும் வேகம் பிடித்தது.

ஆபரேசன் சக்சஸ்.

நயன்தாரா அவளின் ரகசிய கிளப் மெம்பர்களால் கடத்தப்பட்டாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil sex kathikal""tamil actor kamakathai""teacher tamil kamakathaikal""akka sex story""www tamil scandals com"அம்மா காமக்கதைகள்"tamil kaamakathaigal""amma magan sex kathai tamil""tamil wife sex story""latest sex stories""tamil mom son sex stories""mamanar sex stories""hot tamil stories"மச்சினி காமக்கதைகள்"anni kamakathaigal""tamil sex story video"tamil kamakathaikal vikki/archives/3012"stories hot""incest tamil sex stories""amma maganai otha kathai"காமகதைகள்tamil.sex.stories"tamil palana kathaigal"Amma magan sex kamakathaikal tamilநாய் காதல் காம கதைகள்tamilsexstory"tamil sex xossip""amma sex stories""tamil actress kamakathaikal with photos""xossip sex stories""tamil kama"நான் மாமியை ஓக்க படமெடுக்கும் மாமா"tamil kamakathai image"சமந்தா hot காமபடம்என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து."fresh tamil sex stories""tamil anni sex kathai""tamil sex stories in tamil font""regional xossip""kama kathai in tamil"சித்தப்பா செக்ஸ்பொம்மலாட்டம்-பகுதி-1 மான்சி தொடர் கதை"tamil erotic sex stories""tamil hot story""trisha xossip""தமிழ் புண்டை"Tamil kamakathai manaivi nanbargaludan otha kathaiநண்பர்கள் காமக்கதை"tamil fucking stories""akka sex story"xossippy"tamil actress tamil sex stories"Www.tamilsex.stories.com"tamil gangbang""aunty sex story tamil"kamakathaitamil in americansun akka pundaiya kili da tamil kamaveriஅம்மாவுக்கு ஆறுதல் பாகம் - 10"amma magan sex stories""amma magan sex tamil story""tamil wife sex story""tamil sex stores""xossip story"www.sextamil"jyothika sex stories""amma magan olu kathai""hot tamil actress sex stories""மகள் புண்டை"சித்தி மகள்"kama kadai""sister sex stories"tamilkamaveri.com"tamil amma magan incest stories"www.tamilsexstories.com"tamil kamakathaikal""nayanthara husband name""story tamil hot""tamil rape sex story""exbii adult"தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ்"tamil actress hot video""அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்"