நயனின் ரசிகர் மன்றம் – பாகம் 01

Nayanthara hot imageநயன்தாராவின் ஃபேன் கிளப் ஊர் உலகில் ஆயிரம் இருந்தாலும் முக்கியமான கிளப் ஆரம்பிக்கப்பட்டது சென்னை மத்திய புழல் சிறையில்தான். நொச்சிக்குப்பம் வீரமணியும் லைட்ஹவுஸ் வேலுவும் தான் ஆரம்பித்தனர். இது ஒரு ரகசிய கிளப் ஆதலால் வேறு யாருக்கும் இது பற்றி தெரியவில்லை.

வீரமணி தலைவராகவும், வேலு பொருளாளராகவும் பதவி ஏற்றுக் கொண்டணர். வீரமணி ஒரு நர்ஸ் வேலை முடிந்து வீட்டிற்கு போகும் போது அவளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ய முயற்சித்து தப்புகையில் கொலை செய்து ஆயுள் தண்டனை பெற்றவன். அந்த நர்ஸ், நயனின் சாயலில் இருந்ததுதான் அவளின் குற்றம்.

அவளை ஒரு வாரம் கண்காணித்து சமயம் பார்த்து இரவில் அவளை தாம்பரம் அருகே ஒரு முட்புதர் காட்டுக்குள் இழுத்துச் சென்று பலாத்காரம் செய்ய முயன்று முடியாதாகையால் பின் கொன்றவன். வேலு தன் கொழுந்தியாவை பாலியல் பலாத்காரம் முயலும் பொது போது அவன் மனைவி தடுக்க வர அவளை அடித்து கொண்றவன். கொழுந்தியாள் சாட்சி சொல்ல ஆயுள் தண்டனை பெற்றவன்.

உயரம் ஐந்தடி ஆரங்குலம். தொங்கும் கருத்த உதடுகளுடன் அவலட்சணத்தின் மொத்த உருவம். காதின் கீழே இருந்து கண்கள் வரை ஒரு தழும்பு இருக்கும். பேசும் போது எச்சில் தெறிக்க ஒரு கெட்ட வாடை அடிக்கும். யாரும் பக்கத்தில் வரவே கூசுவார்கள். வீரமணி இவனை விட சிறிது உயரமாக முரட்டு மீசையுடன் உடம்பெங்கும் முடியுடன் 150 கிலோவில் ஒரு கரடி மாதிரி இருப்பான். இவன் ஒக்கும் வேகத்திலே பாதி உயிரை விட்டிருப்பாள்.

ஏனெனில் இவன் காசு கொடுத்து போகும் பெண்கள் இவன் அடுத்த முறை வரும் போது செத்தாலும் இவனை ஓக்க விட மாட்டார்கள். அந்த மாதிரி ஒரு கஜக் கோலுடன் இருப்பான். வேலு இவனை விட மோசம். அவன் பண்ணும் அருவருக்க தக்க வெறி ஓலினால் ஓல் இன்பத்தையே மறந்து விடுவார்கள். இவன் கொழுந்தியாள் கூட இவனை முதலில் அனுமதித்தவள், கொஞ்ச நேரத்தில் வேலுவின் முகத்தையும் வாயையும் அதில் இருந்து வழிந்த எச்சிலையும் பார்த்து குமட்டி ஊரைக்கூட்ட அவன் மனைவி வர, ரசாபாசமாகி கொலையில் முடிந்தது. இருவரும் புழல் சிறையில் ஒரே செல்லில் சந்தித்து கொண்டனர்.

முதலில் கொஞ்ச நாட்கள் பொதுவாக பேசிக்கொண்டணர். அதுவே அவர்களை நண்பர்களாக்கியது. பின் ஒருவர் இருக்கும் போதே அடுத்தவர் கையடிக்கும் அளவிற்கு நெருக்கமாயினர். அந்த மாதிரி ஒரு நாள்தான் இருவருக்கும் நயன்தாரா மேல் இருக்கும் மோகம் தெரிய வந்தது. அது முதல் இருவரின் நட்பும் இன்னும் நெருக்கமானது. வேலு நயன்தாராவை எப்படி எல்லாம் ஓப்பேன் என்று சத்தம் போட்டு சொல்ல வீரமணி கையடிப்பான்.

அடுத்து வீரமணி இன்னும் வெறியுடன் நயன்தாராவை எப்படி ஓப்பது என சொல்ல சொல்ல வேலு கையடிப்பான். இந்த மாதிரி ஒரு நாளில் தான் நயன்தாராவின் ரகசிய ஃபேன் கிளப் ஆரம்பிக்கப்பட்டது. ஒரு நாள் இருவருக்கும் பரோல் கிடைக்க வெளியில் வந்தனர். போலீசுக்கு டிமிக்கி கொடுத்து இருவரும் வட சென்னையில் ஒரு சந்தில் இருந்த ஒரு காலி இடத்தில் தங்கிக் கொண்டு சிறு சிறு திருட்டிலும் வழிப்பறியிலும் கிடைத்த பணத்தில் காலம் தள்ளினர்.

கொஞ்சம் பணம் கிடைத்தாலும் டாஸ்மாக்கில் ஒரு கட்டிங் போட்டு விட்டு எங்காவது நயன்தாரா படம் ஒடும் தியேட்டர் போய்விட்டு வருவதை வழக்கமாக வைத்து இருந்தனர். ஒரு தடவை பில்லா படத்தை பார்த்து தியேட்டரிலேயே கை வேலை செய்யும் போது முன் சீட்டிலும் ஒருவன் கை வேலையில் மும்முரமாக இருப்பதை பார்த்தனர். அடுத்த நாள் அவனை டாஸ்மாக்கில் பார்த்தனர். வேலுதான் அவனிடம் அறிமுகமாகி பேசினான். அவன் பெயர் ரகு. ஒரு பிரபலமான ஜவுளிக்கடை ஓனருக்கு டிரைவராக இருக்கிறான்.

கொஞ்சம் கொஞ்சமாக பேசி, தியேட்டரில் அவனை பார்த்ததை சொன்னார்கள். நல்ல போதையில் இருந்த ரகு அவன் மனைவியை அவன் முதலாளி வைத்திருப்பதாகவும், அவரை அவன் வீட்டில் விட்டு விட்டு அவன் மனைவியை அவர் ஓப்பதை பார்க்க பிடிக்காமல் சினிமாவிற்க்கு போவதையும் சொன்னான். அவனுக்கு விந்து சீக்கிரம் வந்து விடுமாம். எனவே அவன் மனைவியே செய்த ஏற்பாடுதான் முதலாளியுடன் படுத்து சம்பாதிப்பது. மேலும் பேசியதில் அவனும் நயன்தாரா ரசிகன் என்றும் அவளை அணு அணுவாக ரசிப்பதையும் சொன்னான்.

வீரமணியும் வேலுவும் தங்களின் ரகசிய ஃபேன் கிளப் பற்றி சொன்னவுடன் தானும் அதில் சேருவதாக சொன்னான். எனவே கிளப்பில் மூன்று உறுப்பினர்களானார்கள். அடுத்த ஒரு மாதத்தில் மூவரும் நெருங்கிய நண்பர்களானார்கள். ஒரு நாள் இரவு ரகு அவன் முதலாளியை அவன் வீட்டில் விட்டு விட்டு ரெகுலராக நண்பர்களை சந்திக்கும் டாஸ்மாக்கிற்கு வந்தான்.

அவன் முதலாளி அவன் வெளியே வரும் முன் தாவி அவன் மனைவியின் முலையை பிடித்ததை சொல்லி சொல்லி அரை பாட்டிலை காலி செய்தான். மூவருக்கும் போதை ஏற வெளியே வந்து காரில் ஏறி செங்கல்பட்டு சாலையில் விரைந்தனர். தாம்பரம் தாண்டி ரோட்டு ஓரத்தில் ஒரு பெண் போவதை பார்த்தனர். ரோடு முழுதும் ஒரே இருட்டு. காரை அந்த பெண்ணைத்தாண்டி கொஞ்ச தூரத்தில் நிறுத்தினர். வீரமணி கீழே இறங்கி நின்றான்.

அவள் அருகில் வந்தவுடன் அவள் கழுத்தில் கிடந்த 10 பவுன் தங்க செயினை பறித்துக் கொண்டு காரில் ஏறி பறந்தனர். ரகு மெயின் ரோட்டை விட்டு விலகி குறுக்கு சந்துகளில் நுழைந்து போனான். கொஞ்ச நேரத்தில் ஊரை விட்டு விலகி எங்கோ போவதை உணர்ந்தார்கள். அப்படியே மேலும் கொஞ்ச தூரம் போக ஒரு இடத்தில் ஒரு பாழடைந்த வீட்டை பார்த்து காரை நிறுத்தி உள்ளே போனார்கள். உண்மையிலேயே பாழடைந்த பங்களா. ஒரு அறையில் ஒரு சின்ன சிம்னி விளக்கு எரிந்தது. உள்ளே போனதும் அதிர்ந்தனர்.

சுவர் எங்கும் நயன்தாரா படம். அவள் அறிமுகமானதில் இருந்து அயன் படம் வரை. எல்லா படங்களிலும் அவளின் அரைகுறை ஆடையுடன் படங்கள். மூவரும் அருகில் போய் படங்களை தடவி தடவி பார்த்தனர். நிறைய இடங்களில் மேற்கூரை இடிந்து வானம் தெரிந்தது. ஜன்னல்களிலும் கதவுகளிலும் வெறும் ஓட்டை. யாரோ எல்லா மர பிரேம்களையும் கதவுகளையும் கழட்டி சென்று விட்டிருந்தனர். அப்போது யாரோ வரும் ஓசை கேட்க திரும்பி பார்த்தனர்.

ஒருவன் இவர்களை பார்த்து “யார் நீங்கள்?” என்றான். “நாங்கள் வழி தவறி வந்துவிட்டோம். நீங்கள்?” “நான் சேது. என் மனைவி நயன்தாராவுடன் இங்கு வசித்து வருகிறேன்.” பார்த்தால் தெளிவாக இருக்கிறான். பைத்தியம் மாதிரி பேசுறானே என நினைக்க “நான் பைத்தியம் இல்லை. நான் நயன்தாராவின் ஃபேன். அவளை பற்றி நினைக்கும் போது எல்லாம் இங்கு வந்து இரண்டு நாட்கள் இருந்து ஆசை தீர கை அடித்து விட்டு போவேன். கையடிக்கும் போது எனக்கு ஊரெங்கும் கேட்க கத்துவேன். எனக்கு விந்து வர ஒருமணி நேரம் ஆகும்.

எனவே இந்த இடம் எனக்கு ரொம்ப வசதி.” என்றான். நம் நண்பர்கள் மூவரும் உட்கார்ந்து சேதுவுடன் தத்தமது கதைகளை பகிர்ந்து கொண்டனர். சேதுவும் தான் நெல்லையை சேர்ந்தவன் என்றும் கல்லூரியில் ஒரு பெண்ணிற்க்கு காதல் கடிதம் கொடுக்க அவள் அண்ணனை விட்டு இவனை உதைக்க இவன் அவளை பதிலுக்கு நான்கு நண்பர்களுடன் சேர்ந்து கற்பழித்து போலீசில் மாட்டி தற்போது தலைமறைவாக இருப்பதையும் சொன்னான். இப்படியாக நயன்தாராவின் ரகசிய ஃபேன் கிளப்பின் உறுப்பினர் எண்ணிக்கை நான்கானது

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamanna sex stories"Tamil mom lespin story"tamil amma magan kamakathaikal"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம 05"trisha xossip"trishasex"kamaveri tamil""tamil hot stories"அப்பா சுன்னி ஊம்பும் மகன் கதைTamil xossip story"tamil dirty sex stories"புண்டைபடம்"tamil kama stories""akka thambi otha kathai"oolkathaiஅம்மா அக்கா அண்ணி பெரியம்மா சித்தி மாமியார் xosipp"sex kathai tamil""brother sister sex stories""actress namitha sex stories""amma magan story"tamilsexstoriestamilsrxstoryintamilsextamil amma magal kamam"tamil sex story in tamil""tamil kamakathai""tamil kamakathaikal actress""actress stories xossip""tamil mama kamakathaikal""தமிழ் காமகதை"மழை பால் காம கதை"tamil actress kamakathai new""tamil amma magan kamakathaigal""tamil sex story in new"புன்டை"tamil kudumba kamakathaikal"/page/168"சாய் பல்லவி""akka kamakathaikal in tamil font""tamil girls sex stories""tamil latest sex"தமிழ் இரவு புத்தகம் செக்ஸ் கதைகள்முலைகளை வாயில் வைத்து உறிஞ்சி"அம்மா மகன் காம கதைகள்"அம்மாவின். காம. கிராமம்"amma magan kamakathai""நண்பனின் அம்மா"sextipstamil"regional xossip"நமிதா முலைNaai kamakathaikal"dirty story tamil"வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதைexbiiஓழ்சுகம்"மாமி கதைகள்""tamil amma sex stories com"iyer mami tamil real sex kama tamil kathaikal"amma magan pundai kathaigal""tamil karpalippu stories"சுவாதி எப்போதும் என் காதலி"tamil new sex story com"ஆண்களின் சுன்னிகள் பெண்களின் புது புண்டைகளை ஓக்கும் கதைகள்"சித்தி காம கதைகள்""new tamil sex story"Tamilsex vedio bedroom apartment in home"tamil kamakathaikal in new""tamil sex kadhaigal""sex story english""akka thambi tamil kamakathaikal""kama kathai tamil""rape tamil kamakathaikal"tamilsexkathaiகிரிஜா ஓழ்"tamil amma ool kathaigal""tenoric 25"முஸ்லிம் பர்தா காமகதைநமிதா செக்ஸ்Www sex tamil kama kathaigal all"tamil. sex""tamil new kamakathaigal""trisha bathroom videos"அக்கா.குளிக்கும்.செக்ஸ்"tamil akka sex story"அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்காwww.tamilsexstory"tamil kama kathaikal"என் பத்தினி மனைவி கதை"amma magan sex kamakathaikal""அம்மா மகன் காம கதைகள்""tamil sex stroies"anni kamakadhaihal"rape sex story""tamil kama kadhaigal""new sex kathai"செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்