சிந்துவின் சிதறல் – பாகம் 05 – தமிழ் காமக்கதைகள்

பத்து நிமிடத்தில்.. அதே உடையுடன் முகத்துக்கு மட்டும் பவுடர் ஒற்றி.. பொட்டு வைத்து இரட்டை பின்னலைப் போட்டுக்கொண்டு வந்தாள் சிந்து..!! அவளது பிரெண்டு வீட்டுக்கு போவதாக சொல்லிக்கொண்டு என் பைக்கில் ஐஸ்க்ரீம் பார்லர் போனோம்..!!

ஒரு சின்ன பார்லர் அது..!! நாங்கள் போனபோது எல்லா டேபிள்களும் காலியாக இருந்தது..!! உள்ளே போய் பக்கத்தில் பக்கத்தில் உட்கார்ந்து கொண்டோம்..!! ஜில்லென்றிருந்த வெண்ணிலா ஐஸ்க்ரீமை நுணி நாக்கால் சுவைத்துக் கொண்டு சன்னக்குரலில் சொன்னேன்.

” உன்னோட லிப்பு மாதிரியே.. செம டேஸ்ட்டியா இருக்கு சிந்து.. ஐஸ்க்ரீம்..!!”
”என் லிப்பு வலிக்குது மச்சி.. என்ன பண்ணீங்க..??”
”கிஸ் பண்ணேன்..!!” கடைக்குள் இருக்கும் எங்களை கண்டுகொள்ள யாரும் இல்லை. என் கையை மெதுவாக அவள் தொடை மேல் வைத்தேன்..!!
”கிஸ் இல்லே அது.. கடிச்சு வெச்சிட்டிங்க…??” குற்றம் சாட்டினாள்.
”அதான் சிந்து குட்டி கிஸ்ஸு..!! அப்படியே லைட்டா லிப்ப கடிச்சு சப்பனும்..!! அப்ப எப்படி ஒரு பீல் கிடைக்கும் தெரியுமா..?? ஹப்ப்பா.. சான்ஸே இல்ல…!!” அவளது தொடையை தடவினேன்.

வெட்கம் பொங்கிய முகத்துடன்.. என்னை ஓரக்கண்ணால் பார்த்துக்கொண்டே.. ஐஸ்க்ரீமை எடுத்து சிவந்து மெலிந்த இதழ்களுக்கிடையே வைத்து சுவைத்தாள்..!! அவளது ஸ்கர்ட்டுக்கு மேல் என் கையை அழுத்தி.. அவள் தொடையை இறுக்கினேன்..!!

”ஹ்ஹ்ம்ம்ம்ம்..!!” மெல்லச் சினுங்கி தொடையை நகர்த்தினாள். அவள் வெளியே தெரியாதவாறு…நான் அவளை மறைத்து உட்கார்ந்து.. கடையின் வாயில் பக்கம் பார்த்துக்கொண்டு.. சட்டென என் கையை அவளது முலைமேல் வைத்து அழுத்தினேன்..!
அவளது சின்ன ஆப்பிள் காய்.. இறுக்கமாக.. கிண்ணென இருந்தது..!! அவசரமாக ஐஸ்க்ரீமை விழுங்கிக்கொண்டு.. என் கையை பிடித்தவாறு.. வெளியே எட்டிப் பார்த்தாள்.

”ச்சீ.. சும்மாருங்க மச்சி..”
”சூப்பரா இருக்குடி செல்லம்.. இந்த குட்டி தாஜ்மகாலு..!!” மீண்டும் அவளது குட்டி முலைமீது என் கையை வைத்து அழுத்தினேன். பேசாமல் உட்கார்ந்து விட்டாள் சிந்து..!

நான் நன்றாக பிடித்து.. மெல்ல பிசைந்தேன்.! இறுக்கமான டென்னிஸ் பந்தாக.. குழைந்தது..!!
”மச்சி.. ப்ளீஸ்..!!”
”இர்ரீ.. செல்லம்..!!” நான் பிசைய.. இன்னும் மறைவாக உள்ளே நகர்ந்து உட்கார்ந்து கொண்டாள். அவசரமாக என் கையை அவளது இரண்டு முலைகளிலும் வைத்து.. மாற்றி மாற்றி பிசைந்தேன்..!!

”மச்சி.. எனக்கு ஒரு மாதிரி ஆகுது..!!” சினுங்கினாள்.
”என்ஜாய் பண்ணு..!!” அவள் முலைகளை விட்டு சட்டென என் கையை கீழே கொண்டு போய்.. அவளது தொடை இடுக்கில் வைத்து.. தேய்த்தேன்..!!
”ஹ்ஹவ்வ்க்க்.. ம்ம்ம்ம்.. மச்ச்ச்சிசி..!!” அவள் தொடைகளை நெறிக்க.. அவளது புண்டை மேட்டில் கையை பதித்து அழுத்தினேன்..!!

”கூல் டியர்..!!” சொல்லிக்கொண்டே.. அவளது ஸ்கர்ட்டுக்கு மேல் அவள் புண்டையை குடையத் தொடங்க..மெதுவாக தொடைகளை அகட்டி வைத்தாள் சிந்து…..!!!!!

கடைக்குள் யாரும் இல்லாதது எங்கள் அதிர்ஷ்டம்..!! நாங்கள் இரண்டு பேர் மட்டும்.. இருக்க.. எனக்கு மறைவில் இருந்த சிந்து.. ஐஸ்க்ரீம் சுவைப்பதில் ஆர்வம் காட்ட.. நான் பெயருக்கு ஐஸ்க்ரீமை வைத்து பாவ்லா பண்ணிக்கொண்டே.. ஸ்கர்ட்டுக்கு மேல் அவளது புண்டை மேட்டை தேய்த்து விட்டுக்கொண்டிருந்தேன்..!!

உணர்ச்சி வேகத்தில் அவள் முதல் கப்பை காலியாக்கியிருந்தாள்.
”மச்சி..”
”என்னடி செல்லக்குட்டி..??”
”இன்னொரு கப்..!!”
”ஓகே..!!”
என் கையை விலக்கி அங்கிருந்தே டேபிளைத் தட்டி.. இன்னும் இரண்டு கப் ஆர்டர் செய்தேன்..!! புது ஐஸ்க்ரீம் வருவதற்குள்.. என் கப்பை காலி செய்தேன்..!!

டேபிளுக்கு வந்த அடுத்த கப்பை சிந்து சுவைக்கத் தொடங்கினாள்..!! நான் மீண்டும் அவளை மறைத்து உட்கார்ந்து கொண்டு என் வேலையை ஆரம்பித்தேன்..!!
இந்த முறை அவள் ஸ்கர்ட்டுக்கு மேல் தேய்த்துக்கொடுத்து விட்டு என் கையை கீழே கொண்டு வந்து அவளது ஸ்கர்ட்டுக்குள் விட்டேன்..!!

அவளது தொடைகள்.. மிகவும் சாப்டாக.. வழவழவென ஷாட்டினை ஸ்பரிசிப்பது போல இருந்தது..!! அவள் தொடைகளை வருடிக்கொண்டு.. என் கையை மேலே கொண்டு போய்.. அவளது ஜட்டி மீது வைத்தேன்..!!

”மச்சி.. ப்ளீஸ்ஸ்ஸ்..!! நோ..!!” முனகிக்கொண்டு தொடைகளை இணைத்து நெறித்தாள்.
”ரிலாக்ஸ் டியர்..!! ” என் கையால் அவளது இணைந்த தொடைகளை பிரித்தேன்..!! அவளது ஜட்டிக்கு மேல் தடவினேன். .!!

அவளது சின்ன புண்டை வெடிப்பு.. உப்பிய மேட்டில் ஒரு கோடு கிழித்ததுபோல.. சின்னதாக தட்டுப்பட்டது..!! லேசான ஈரத்துடன் பிசுபிசுப்பாக இருந்த அவளது புண்டை பிளவில் என் விரலை வைத்து மெல்ல அழுத்தினேன்..!! ஜட்டியுடன் என் விரல்.. பட்டையாக அவளது புண்டை வெடிப்புக்குள் புகுந்தது.

”ஸ்ஸ்ம்ம்ம்ம்.. மச்ச்ச்சிசிசி..” சினுங்கி.. தன் இடக்கையால் என் கையை பிடித்தாள் சிந்து..!
”சிந்து குட்டி.. இந்த அல்வா துண்டு எப்படி இருக்குனு.. பாக்கனுன்டி செல்லம்..”
”ச்சீய்.. போ மச்சி…” வெட்கத்தில் சினுங்கினாள்.
என் விரலை வைத்து மீண்டும் அழுத்தினேன்.
”நீ டெய்லி பாப்ப இல்ல..?? எப்படி இருக்குடி செல்லக்குட்டி..?? அலவா மாதிரி இருக்கா.. மாதுளை மாதிரி இருக்கா..??”
”ஹைய்யூ.. ச்சீ.. கருமம்..!! போடா..!!” என் கையில் கிள்ளினாள்.. !!

மெல்ல மெல்ல அவளை பேச்சில் வசியம் செய்தேன். அவளது ஜட்டியின் ஓரத்தில் என் விரலை விட்டு.. நிமிண்டி.. பட்டுப்போல மிருதுவாக இருந்த அவளது புண்டைச் சதையை தொட்டபோது….. எங்களை போலவே.. ஒரு இளம் ஸ்கூல் ஜோடி.. கடைக்குள் வர.. சட்டென என் கையை பிடித்து தள்ளி விட்டாள் சிந்து..!!

நான் கடுப்புடன் அந்த ஜோடிகளை பார்த்தேன்..! நயா பைசா தேறாத ஒரு அட்டு பிகருடன்.. வந்த அவன்.. என்னுடன் இருந்த சிந்துவைப் பார்த்த பார்வை… உழித்த கோழியை ஒரு தெருநாய் வெறித்துப் பார்ப்பதைப் போலிருந்தது..!!
எங்களுக்கு எதிராக அவர்கள் உட்கார்ந்து கொண்டனர்.!

”சிந்து குட்டி..” அவனை முறைத்துக் கொண்டு சிந்துவை அழைத்தேன்.
”ஹம்ம்..??”
”இன்னொரு கப்..??”
”போலாம் மச்சி.. நீ என்னை இதை சாப்பிடவே விடல..” என் கையில் கிள்ளிச் சொன்னாள்.
அதற்கு மேல் நாங்கள் வேறு எங்கும் போகாமல் மீண்டும் வீட்டுக்கே போனோம்..!!

கீர்த்தி சொன்னது போலவே குளித்து பிரஷ்ஷாக இருந்தாள்..!! காட்டன் சுடிதாரில் அவளது இளம் கனிகள் விம்மிக்கொண்டு தெரிந்தது..!!
போனதும் சிந்து பாத்ரூம் போனாள்..! அவள் போய் பாத்ரூம் கதவைச் சாத்திக்கொள்ள.. நான் சட்டென பாய்ந்து கீர்த்தியைக் கட்டியணைத்தேன்..!! அவளது கமகம வாசணை ஆளைத் தூக்கியது..!! கீர்த்தியின் மார்பை இறுக்கி.. அவள் கன்னத்தில் முத்தம் கொடுத்தேன்.!!

”செம்மையா மணக்கற..!! என்ன சோப் போட்டு குளிச்ச..??”
”ச்சீ.. போடா மாமா..!!” சினுங்கினாள்.
”சொல்லுடி.. ?? லக்ஸ் சோப்பா..??”
”ம்..ம்ம்..!! ஏன்டா மாமா.. மூடு ஏறுதா..??”
”ஆமாடி.. செல்லம்..!! பயங்கரமா மூடாகுது..!!”
”பொருக்கி.. பொருக்கி..!!” செல்லமாக திட்டிக்கொண்டு.. என் பக்கம் திரும்பி.. என் நெஞ்சில் அவளது இளம் கனிகளை அழுத்தினாள்..!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சி"regional xossip"அம்மாவின். காம. கிராமம்"fresh tamil sex stories""jyothika sex stories""tamil nadigai sex"tamilkamavery"sex stories in english""nude nayanthara""new amma magan tamil kamakathaikal"மருமகள் புண்டை நக்கிய மாமனார் samanthasexகுடும்ப ஓழ்"tamil incest sex story""tamil sex stories sites""telugu sex stories xossip"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"sithi kathai"malarvizhi kama kathai"sexy stories in tamil""manaivi kamakathaikal""சித்தி காம கதைகள்""tamil latest sex"indiansexstory"tamil serial actress sex stories""akka mulai""tamil kamakathigal""kamakathai in tamil"karpalipu kamakathai"amma kama kathai""மனைவி செக்ஸ் கதைகள்""tamil kamakathigal"மனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதைநிருதி காமகதை"free tamil sex stories""akka thambi sex stories in tamil""cuckold story""தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்"காம கதைகள் மிரட்டி"tamil story hot"காவேரி ஆச்சி காம கதை"amma magan kamakathai""tamil incent stories""new tamil sex stories"tamil vathiyar kamaveri kathaikal"tamil kama akka"டீச்சர் கதை"tamil sex stories mamiyar"நண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்"akka mulai kathai""dirty story in tamil""tamil sex stories free""shreya sex""amma pundai""tamil sex store"புண்டை In fb"தமிழ் காமக்கதைகள்""அம்மா மகன் காம கதைகள்"chithi son sex trolls memesபுதுசு புண்டை"tamil sex stories amma magan""tamil adult stories""செக்ஸ் வீடியோ""new tamil sex""tamil incest sex story""அம்மா மகன் காமம்"புண்டைக்குள்"anni kamakathaikal"என் அக்கா என் சுன்னியை மேலே ஆசை"anni sex story"velaikari karpam kamakathai"latest tamil sex story""சாய் பல்லவி""tamil sister stories""kamakathaikal group"ரம்யாவை சப்பினேன்முஸ்லீம் இன்செஸ்ட் குடும்பம் தமிழ் sex story2"stories hot tamil""kama kathai""அம்மா மகன் காம கதை""sexy stories in tamil"சித்தி கதை literotica"akkavai otha kathai in tamil font""hot tamil actress sex stories"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B1%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%B4%E0%AE%BF%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%81-%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88"akka kamam""kamakathai tamil""hot incest stories""incest tamil""tamil sex xossip"டீச்சர் பசங்க காமக்கதைகள்"tamil koothi story""செக்ஸ் கதை""hot kamakathaikal"அங்கிள் காமக்கதைகள்"tamil free sex""tamil sex story.com""tamil actress kamakathaikal""sex hot tamil"