சிந்துவின் சிதறல் – பாகம் 02

நான் ‘ஹாய் ‘ சொல்லும் முன் என்னைப் பார்த்துச் சிரித்தாள் என் காதலி..!! சிந்துவின் அக்காள்..!!
”ஹாய்.. வா…!!” குணிந்து நின்றிருந்தவள்.. நிமிர்ந்தாள்.
” முடிஞ்சுதா..??” அவளை நெருங்கிப் போனேன்.
”முடிஞ்சிரும்..!!”
”நெறைய இருக்கா..??”

”கொஞ்சம்தான்..!!” தன் காலை குனிந்து பார்த்துக் கொண்டாள்.
”தெரியல..!!” சிரித்தேன்.
”என்ன தெரியல..??”
”நீ குனிஞ்சு பாத்தியே.. அங்க எந்த வெங்காயமும் தெரியறதில்ல..!!”
”ச்சீ.. பொருக்கி..!!” சிரித்து.. சோப்புத் தண்ணீரை அள்ளி.. என்மேல் இறைத்தாள்..!

உடனே முழங்கால் தெரிய.. இடுப்பில் தூக்கி சொருகியிருந்த நைட்டியைக் கீழே இழுத்து விட்டாள்.
”ஏய். .!! நாந்தான் தெரியலேன்னு சொல்றேன் இல்ல..??” அவளை சீண்டினேன்.
”ச்சீ .. போ..!! உனக்கெல்லாம் இதுவே ஜாஸ்தி..!!” சிரித்துவிட்டுச் சொன்னாள் ”சரி.. நீ போய் சிந்துகூட பேசிட்டிரு..!! நான் சீக்கிரம் துணிகள தொவைச்சிட்டு வந்தர்றேன்..!!”
”அவசரமில்ல மெல்லவே வா.. அதுவரை நானும் இங்க இருக்கேன்..!!

” அவள் பக்கத்தில் போய் நின்றேன்.
”அய..!! போ நிரு..!! இங்க நிக்காத.. அழுக்கு தண்ணியெல்லாம் உன்மேல தெறிக்கும்..!!” என லேசான வெட்கத்துடன்.. சொல்லும் இந்த கீர்த்தி.. என் பள்ளிப் பருவத் தோழி..!!

ஒரே வகுப்பில் படித்து.. ஒரே காலேஜில்.. ஒரே க்ரூப்பில் இருக்கிறோம்..!! பன்னிரெண்டாம் வகுப்பு படிக்கும்போதிருந்துதான் எங்களுக்குள் காதல் மலர்ந்தது..!! நாங்கள் வசிப்பதும் ஒரே ஏரியாவில்தான்..!! இவளது பெற்றோருக்கு என் குடும்பத்தின் மீது மிகுந்த நம்பிக்கை..!! இவளின் பெற்றோர்கள் இரண்டு பேருமே வேலைக்குச் செல்பவர்கள் என்பதால்.. மாலை நேரங்களில்.. நான் வீடு தேடி வந்து.. இவளைக் காதலிப்பேன்..!! எங்கள் காதல் இவள் தங்கையான சிந்துவுக்கு ஆரம்பம் முதலே தெரியும்..!!

கொலுக் மொலுக்கென இருக்கும் சிந்து.. இப்போது காண்வென்டில் ப்ளஸ் ஒன் படித்துக்கொண்டிருக்கிறாள்..!! செம வாலு..!! பயங்கர சேட்டை..!! கீர்த்தி தன் தங்கை அளவுக்கு அழகு இல்லைதான்.. ஆனால் இவளிடமும் அழகுக்கும்.. திமிறும் இளமைக்கும் பஞ்சமில்லை..!! ஆனால் அவ்வளவு எளிதாக.. இவளது அங்கங்களில் கை வைக்க முடியாது..!!

”நீ போ.. நிரு..!! நான் தொவைச்சிட்டு வரேன்..!!” சினுங்கலாகச் சொன்னாள் கீர்த்தி.
”நீ தொவைடி செல்லம்..!! நான் பாட்டுக்கு இப்படி.. ஒரு ஓரமா நிக்கறேன்..!!” என கொஞ்சம் ஒதுங்கி நின்றேன்.
”மாமா.. சொன்னா கேளுடா.. நீ இங்க நின்னு என்னை சைட்டடிச்சிட்டு இருந்தேன்னா.. எனக்கு ஒரு மாதிரியா இருக்கும்.. வேலையே ஆகாது..!!” என்னைப் பார்த்து சினுங்கியபடி சொன்னாள்.
”நா உன்ன சைட் மட்டும்தான்டி செல்லம் அடிப்பேன்..!! வேற ஒன்னும் பண்ண மாட்டேன்..! நீ கண்டினியூ பண்ணு..!!”

”ம்கூம்.. நீ போ..!!”
”சரி.. எனக்கு ஒரு கிஸ் குடு போறேன்..!!” என்க..
”தெரியும்..நீ இப்படி ஏதாவது கேப்பேனு..!!” எனச் சிரித்தாள்.
”தெரியுதுல்ல..?? அப்ப குடு..!!” அவள் பக்கத்தில் போய்.. ஈரமாக இருந்த கீர்த்தியின் கையை பிடித்தேன்.
”நான் குளிச்சிட்டு வந்து..பிரெஷ்ஷா தரேன் போ..!!” கொஞ்சம் பின்னால் நகர்ந்தாள்.
”அது அப்ப பாக்கலாம்..!! எனக்கு இப்ப வேனும்..!!” அவளை இழுத்து அணைத்தேன்.
”மாமா.. என் நைட்டி ஈரமா இருக்கு..!!” சினுங்கி.. எனக்குள் அடங்கினாள்..!!

அவளை இறுக்கி அணைத்து.. அவளது ஆப்பிள் காய் முலைகளை அமுக்கினேன்.
”மாமா.. நீ கிஸ்தான கேட்ட..??” லேசாக நெளிந்தாள்.
”என் பொண்டாட்டிய நான் என்ன வேனா செய்வேன்..!!” அவளின் பட்டுக் கன்னத்தில் என் கன்னம் வைத்துத் தேய்த்தேன்.!
”என்ன மாமா.. இன்னிக்கு வரப்பவே.. இவ்வளவு ரொமான்ஸா வந்துருக்க..?? என்னாச்சு..??”

”என் பொண்டாட்டிகூட எப்படி வாழப்போறேனு.. நெனைச்சுப் பாத்தேனா.. அதுல பயங்கர லவ்வாகி… ரொமான்ஸ் மூடு கிர்ருனு ஏறிருச்சு..!!” அவள் முலையை அழுத்தி.. கன்னம் தேய்த்து.. அவள் முகத்தை என் பக்கம் இழுத்து.. அவளது மெல்லிய.. கவர்ச்சியான உதட்டில் என் உதட்டைப் பொருத்திய வேளையில்…

”நெனச்சேன்..!!” என நந்தி மாதிரி வந்து நின்றாள் சிந்து..!!
என்னைத் தள்ளி.. சடாரென விலகினாள் கீர்த்தி..!! சிந்து என்னை முறைத்தாள்..!!

நான் சிரித்து.. ”ஹாய்.. சிந்துகுட்டி.. அது ஒன்னுல்ல.. உன் அக்கா கண்ல ஏதோ தூசி விழுந்துருச்சுன்னா.. அதான்.. அது என்னன்னு… பாத்துட்டிருந்தேன்..!!”
”கண்ல விழுந்தா.. கண்லதான பாக்கனும்.. அத விட்டுட்டு.. லிப்புல என்ன தேடல்..??”
”ச் சீச்சீ…!!”நான் சிரிக்க..

”ஏய்.. ச்சீ போடி..!! பெரிய மனுஷி மாதிரி இதெல்லாம் பேசிட்டு..” அவளை திட்டினாள் கீர்த்தி.
”ஆமா.. நான் சின்ன பொண்ணு.. நீ ரொம்ப பெரிய மனுஷி..?? அதான் வாய்க்காட்டிட்டு நிக்கற..?? அம்மாப்பாட்ட சொன்னா என்னாகும் தெரியுமா.??” சிந்து மிரட்டும் தோரணையில் கேட்டாள்.
”ஏய்ய்.. என்ன டியர் திடீர்னு இப்படி வில்லியாகிட்ட..??

” நான் சிரித்தபடி கேட்டேன்.
கீர்த்தி ”சொல்லிட்டே…அப்றம் பாரு..!! ஒத்தை பைசா கெடைக்காது..!! நீ பண்ற பிராடு வேலை எல்லாம் நான் போட்டு குடுத்துருவேன்..!!”
”நான் என்னடி பிராடு வேலை பண்றேன்..??”

”ஆ..!! அம்மா மொபைல்ல.. அன்னிக்கு நைட் நெட் கார்டு போட்டு.. நீ ரொம்ப மோசமான அந்த படம் பாக்கல..??”
” ஏய்.. ச்சீ..!! லூசாடி..நீ..?? மச்சி முன்னாடி இதெல்லாம் சொல்லிட்டிருக்க..?? ஏன்.. நீயும் அத ஆ..னு வாய பொளந்துட்டு பாக்கல..??” என சிந்து எகிற… அந்த அழகான இரண்டு குட்டிகளின் சண்டையில்.. எனக்கு ஒரு ஜாக்பட் அடிக்கப்போவதை எண்ணி மகிழ்ந்தேன் நான்…..!!!!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"amma magan olu kathai""tamil actress new sex stories""shreya sex com"அத்தை காம கதைகள்Tamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்த"kama kathaigal in tamil""tamil incest sex story""tamil amma sex stories com"புண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!"xossip sex story""sister sex story tamil"தமிழ் செக்ஸ் காதை அக்கா"tamil amma sex stories""amma magan tamil kamakathaikal""sai pallavi xossip"அன்று நல்ல மழை. மின்னல் பளிச் பளிச் என்று மின்னியது. எங்கள் வீடு மிகவும் சிறியது. ஒரு ஹால். ஹாலின் இடதுபுறம், சமையலறை. அதை ஒட்டியே பாத்ரூம், கணவன்"akka sex stories in tamil"செக்ஸ்கதைsexannitamilstory"tamil kamam com""tamil amma pundai story""tamil daily sex story""anni story tamil"xissiptamilkamakathaigalஅக்கா சித்தி தமிழ் காமக்கதை"tamil sister sex stories"Tamil xossip story"hottest sex stories"கூதிக்குள்ராம்-சுகுணா தம்பதியினர் வீட்டிலில்லாதபோதெல்லாம் செய்வது போல, அன்றும் தீனாவும் லத்திகாவும் kamakathaigalGramathu kama kathai"love stories in tamil""amma xossip""trisha hot sex""hot stories in tamil""amma magan tamil kathaigal""tamil kamakathaikal in amma magan""tamil sex storues"xossio"amma magan sex""குடும்ப காமக்கதைகள்""anni sex stories""anni kamakathaikal"தமிழ் காம பலாத்கார கதைகள்"anni kolunthan tamil kamakathaikal"மான்சி ஓழ் கதைen manaiviyin kamaveri kamakathaikal"aunty sex stories in tamil""sister sex stories"Tamil sex stories தங்கை"sai pallavi sexy""akka thambi sex story""amma magan sex tamil story""akka thambi sex story""tamil anni kamakathaikal"போலிஸ் காம கதைகள்"kamaveri kamakathaikal""kamakathaikal in tamil""tamil oll story""tamil sex story village"மஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்.காமக்கதை"telugu actress sex stories""sex kathaikal""tamil incest sex stories"மாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறி"hot serial""new hot tamil sex stories""tamilsex story"kamakathaiHema மாமிஅண்ணியின் தோழி காம கதைதம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ்காம தீபாவளி கதைகள்"tamil amma magan sex story""அப்பா மகள்"tamil sex stories"amma magan tamil kamakathaikal"குடும்ப கும்மிநண்பன்"ஓழ் கதைகள்"பேருந்து செக்ஸ் கதைகள்"trisha tamil sex story""akkavin kamaveri"இளம் பென் செக்ஸ்"tamil kaamaveri""xossip telugu sex stories"குரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்"akka thambi kama kathai""tamil lesbian sex stories""tamil kamakathaikal net""tamil incest sex stories"Tamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்த"muslim sex stories"