சிந்துவின் சிதறல் – பாகம் 01

கதவைத் திறந்ததும்… முகம் மலரச் சிரித்தாள் சிந்து.!
”ஹாய் மச்சி.. வெல்கம்..!!”

கெண்டைக்காலுக்கு மேல் ஏறிய குட்டைப்பாவாடையும்.. ஸ்போர்ட்ஸ் பனியனும் போட்டிருந்தாள்..!! கொஞ்சம் டைட்டான அவள் பனியனுக்கு மேல்.. அவளது சாத்துக்குடி முலைகள்.. விண்ணென விம்மி எழுந்து.. என் கண்ணைக் குத்துவது போலிருந்தது..!!

அந்த முலை எழுச்சிக்கு கீழ் அவளது பனியன் கொஞ்சம் மடிந்து சுருண்டிருந்ததில் ஒரு தனி அழகு மிளிர்ந்தது..!! கையில் ஒரு பேனா வைத்திருந்தாள்..!! இரட்டைப்பின்னலின்..ஒன்றில்.. ரிப்பன் கொஞ்சமாக அவிழந்து கீழே தொங்கிக்கொண்டு இருந்தது..!!

”ஹாய்.. சிந்துக்குட்டி..!!” அவளின் புட்டுக் கன்னம் தட்டிவிட்டு.. உள்ளே நுழைந்தேன்.!! வீட்டில் டிவி ஓடிக்கொண்டு இருந்தது..!!
”என்னது கைல பென்..??” அவள் தோளில் கை வைத்தேன்.
”ஹோம் ஒர்க் எழுதிட்டிருந்தேன்..!!”

பேனாவை அவளின் சிவந்த மெல்லிய உதடுகளுக்கிடையில் வைத்து கொஞ்சமாக பல்லால் கடித்தாள். அவள் வாயில் இருந்து பேனாவைத் தட்டிவிட்டேன்.

”ச்சீ.. கண்டதெல்லாம் வாய்ல வெச்சிட்டு..!!”
”இது.. கண்டது ஒன்னும் இல்லே.. என் பென்..!!” அவளது அகலக்கண்களை விரித்துச் சொன்னாள்.
அவள் கன்னத்தை லேசாக வலிக்கக் கிள்ளினேன்..!!
”வாலு..!! சரி.. நம்மாளு எங்க..??”
”நம்ம ஆளு இல்ல.. உங்க ஆளு..!!” சடக்கென திரும்பி.. அவளது சூப்பரான சூத்துக்கள் அதிர.. நடந்தாள்..!
”வெவரம்..!!” அவள் தோளை எட்டிப் பிடித்து அழுத்தினேன் ”சரி.. என் ஆளு எங்க..??”
”தொவைக்கிறா..!!”

என்னிடமிருந்து விலகிப் போய்.. டேபிள் மேட் முன் உட்கார்ந்தாள் சிந்து..!! மிகச்சரியாக டேபிள் மேட்.. அவளின் சாத்துக்குடி முலைக்குக் கீழ் அழுந்த.. புடைத்த அவளது பருவக்காய்.. விம்மிக்கொண்டு முன்னால் வந்தது..!!

அவள் பனியனில் இருக்கும் இரண்டு பட்டன்களில் ஒன்றை போடாமல் திறந்து விட்டிருந்தாள்..!! அதன் வழியாக அவளது முலையின் கிளிவேஜ் தெரிந்தது..!!

‘எவ்வளவு அழகான இளங் கனிகள்..?? ஆப்பிளா..?? ஆரஞ்சா..?? சாத்துக்குடி..??’ பார்க்க வேண்டும்..!!

”ஹோம் ஒர்க் பண்றியா..??” டேபிள் மேட்டில் என் கையை ஊன்றிக் கேட்டேன்.
”வொய் மச்சி..?? எங்காவது போலாமா..??” ஆர்வமாக முகம் தூக்கி என்னைப் பார்த்தாள்.
”எங்க போலாம்..??”
”ஐஸ்க்ரீம்..!!”
”ஓகே..!! அவ..??”
”அவ வேண்டாம்..!! அவ வந்தா திட்டிட்டே இருப்பா..!! நாம ரெண்டு பேர் மட்டும் போலாம்.. ஓகே வா..??” வெல்வெட் உதடுகளை லேசாக கடித்துக்கொண்டு கண்ணடித்தாள்.

”எனக்கு ஓகே.. ஆனா.. உன் அக்கா ஒத்துப்பாளா..??”
”அவட்ட சொல்ல வேணாம்..!!”
”அப்றம் எப்படி..??”
”எனக்கு நோட்ஸ் வாங்க போறதா சொல்லிட்டு.. எஸ்ஸாகிரலாம்..?? ஓகே வா..??”
”ஓகே..!!” அவள் உதடுகளை பிடித்து கிள்ளி எடுத்து என் வாயில் போட்டுக்கொண்டு.. ”எழுது..!!” என நான் நகர…
” எங்க..??” என் கையை பிடித்து நிறுத்தினாள்.
”அவள பாத்துட்டு வந்தர்றேன்..!!”

என்னை நகர விடாமல் பக்கத்தில் இழுத்தாள் சிந்து. நான் அவள் பக்கத்தில் நெருங்கி நிற்க… அவள் சட்டென எழுந்து நின்று என் கன்னத்தில் ஒரு முத்தம் கொடுத்தாள்..!! அவள் எனக்கு கொடுக்கும் முதல் முத்தம் இது..!! நான் அவளுக்கு சில முத்தங்கள் கொடுத்திருக்கிறேன்..!! அவளது பிறந்த நாளில் தொடங்கி… விளையாட்டாக மற்ற நேரத்திலும்..!! அப்போது நாங்கள் மட்டும் தான் இருப்போம்.. இவளது அக்காளுக்கு இது தெரியாது..!! ஆனால் இன்று…அவளே எனக்கு முத்தம் தருகிறாள்..!!

”வாவ்..!! தேங்க்ஸ்..!!” அவள் கன்னம் கிள்ளினேன்.
”தேங்க்ஸ் தானா..??” லேசான வெட்கத்துடன் கேட்டாள்.
”கிஸ் வேனுமா..??”
”ம்..ம்ம்..!!” உடனே வெட்கம் பொங்கும் முகத்துடன் தன் வலக்கன்னத்தைக் காட்டினாள்.
அவளை லேசாக வளைத்து பிடித்து அணைத்துக் கொண்டு அவளது கன்னத்தில் என் உதட்டை வைத்து அழுத்தினேன்.

”பச்ச்ச்ச்ச்க்க்க்..!!”

அவளது பப்பென்ற கன்னச்சதை.. உள்ளே அழுந்தி… பிதுங்கியது..!! உடனே மறு கன்னத்தையும் காட்டினாள். இது இவளது அக்கா பழக்கம்..!! அவளது இடது கன்னத்திலும் அதே போல.. அழுத்தமான ஒரு முத்தம் கொடுத்தேன்..!!

அவள் ‘படக்’ கென கண்களை சிமிட்டினாள்.
”தேங்க் யூ.. மச்சி..!!”
”மோஸ்ட் வெல்கம்..!!”

அவளே எதிர் பார்க்காத விதத்தில் அவளது முகத்தை பிடித்து எனக்கு நேராகத் திருப்பி.. வெல்வெட் போன்ற.. மிருதுவான அவளது உதட்டில் என் உதட்டை வைத்து அழுத்தி ஒரு முத்தம் கொடுத்தேன்..!!

சிந்து சுதாரித்துக்கொண்டு சட்டென என்னை தள்ளிவிட்டாள். நான் ”தேங்க் யூ.. டியர்..!!” என சிரிக்க…
”ச்சீ… போடா..!!” பட்டென என் தோளில் அடித்தாள்..!!

நான் சிரித்துக்கொண்டே.. அவள் அக்காவிடம் போக நகர்ந்தேன்..!! அந்த வீட்டுக்கு இரண்டு கதவுகள் உண்டு..!! நேராக இருக்கும் இரண்டு அறைகளைக் கடந்தால்.. பின்னால் ஒரு கதவு..!! அதைத்திறந்தால் சின்ன தோட்டம்போல ஒரு கொய்யா மரத்துடன் கொஞ்சம் இடம் இருக்கும்..!! அங்கேதான் பாத்ரூமும் துவைக்கும் கல்லும் இருக்கும்..!!
நான் நேராக நடந்து பின் பக்கம் போனேன்..!!

என் காதல் தேவதை கீர்த்தி.. முழங்கால் தெரிய ஏற்றி.. இடுப்பில் சொருகின நைட்டியும்.. கலைந்து விழுந்து கண்ணை மறைக்கும் முடியுமாக.. துணி துவைத்துக் கொண்டிருந்தாள்..!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"trisha xossip""tamil kama story"newsexstories"amma magan okkum kathai""sai pallavi hot""sex with sister stories"xosspகாம தீபாவளி விழா 1 to 16 குரூப் காம கதை"tamil love stories""akka thambi sex stories""tamil kama kathaigal new""tamil akka thambi otha kathai"டிடி குண்டி xossip ஹேமா மாமி"tamil erotic sex stories""akka thambi ool kathaigal"tamil latest incest stories"tamil kaama kathai""குடும்ப காமக்கதைகள்""tamil actress hot videos""காமவெறி கதைகள்"அக்கா ஓக்க வை 33"akka thambi sex tamil story""trisha sex story""செக்ஸ் கதை"பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 08 – தமிழ் காமகதைகள்கவிதாயினி sex storiesதங்கச்சி xossip"தங்கச்சி பாவாடையை xossip xossipதமிழ்காம.அம்மாகதைகள்எனது தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே"அம்மா மகன் காம கதைகள்""tamil actress sexy stories""அம்மாவின் xossip"anni kamakadhaihalமீனா.புண்டை"tamil latest stories""tamil sister sex stories"tamil ciththi muthaliravu kamakathakikal"tamil anni sex story""rape kathai"மான்சி கதைகள்பொங்கல் லீவு பஸ் காம கதை"sex story tamil""www amma magan tamil kamakathai com""erotic stories tamil"நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்நமிதா செக்ஸ்"அம்மா xossip""actress hot sex"அம்மா ஜாக்கெட் பிரா"incest tamil""tamil sec stories""tamil new incest stories"நண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்tamil kamakadhaihal"new hot tamil sex stories""amma pundai stories""tamil actress tamil sex stories"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 7 – தமிழ் காமக்கதைகள்"sithi kamakathaikal"MUDHALALI AMMA KAMAKADHAIஅம்மாவின் காம. வாழ்கைtamilstoriesஅம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"tamil sex xossip""xossip sex stories"en amma thuki kamicha sex stories in tamilWww sex tamil kama kathaigal all"tamil sex kathaigal"Kamakathaigal"kama kadai""tamil actress sex stories in english""tami sex story"அகிலா கூதி"tamil amma pundai kathaigal"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 55"free sex story"காமக்கதைகள் மாமிtamil ciththi muthaliravu kamakathakikal"tamil stories hot""manaivi ool kathaigal""actress sex stories in tamil""hot actress trolls""tamil storys"