பிருந்தா – பாகம் 04 – தமிழ் காமக்கதைகள்

நுழைந்ததும் எனக்குப் பின்னால் பார்த்துவிட்டு இரும்புக் கதவை சாத்தி தாழ் போட்டாள் பிருந்தா.. !! அவள் வீட்டில் ஒரு இரவு விளக்கு மட்டும் எரிந்து கொண்டிருந்தது.. !!

இரண்டு அறைகளில் ஒன்று சமையலறை. படுக்கை அறை சற்று பெரியது. ஆனால் அந்த படுக்கை அறையில் கட்டில்.. பீரோ.. டிவி.. ஃபேன் என அடைசலாக இருந்தது.. !!

கட்டிலில் அவளது தம்பி.. கோணல் மாணலாக குப்புறக் கவிழ்ந்து கிடந்தான். அவனும் ஜீன்ஸ் .. டீ சர்ட் போட்டிருந்தான். நல்ல தூக்கத்தில் இருந்தான்.. !! கீழே அவளுக்கென ஒரு பாயை விரித்து விட்டிருந்தாள் பிருந்தா. அந்த பாயில் இரண்டு தலையணைகளும் ஒரு போர்வையும் கிடந்தது..!!

கீழே பாய் விரிக்கும் அளவுக்குத்தான் இடம் இருந்தது. அந்த பாயில் போய் நின்று கொண்டு சொன்னாள் பிருந்தா.
” இது உங்க ரூம் சைஸ்கூட இல்ல.. ! மொத்த வீடே இவ்வளவுதான்.. !!”
” இட்ஸ் ஓகே.. ! பரவால்ல நீ ஒன்னும் பீல் பண்ணிக்காத.. !! எப்பயும் நீ கீழதான் படுப்பியா.. ??”
” ம்ம். . ஆமாம்.. ! நானும் எங்கம்மாவும் கீழ பாய்ல படுத்துக்குவோம். எங்கப்பாவும் தம்பியும் கட்டில்ல…!! இப்ப லைட்ட ஆப் பண்ணிரலாம் என் தம்பி முழிச்சிட்டான்னா.. வம்பு.. !!” எனச் சொன்னவள்.. சட்டென போய் விடி வெள்ளி விளக்கையும் அணைத்து விட்டாள்.!

அவள் வீடு இருளில் மூழ்கியது. அவளே வந்து என் கையை பிடித்தாள்.
” உக்காருங்க.. !!”
” உன்ன வெளிச்சத்துல பாக்க முடியாதா.. ??” இருட்டில் அவளை அணைத்தவாறு கேட்டேன்.
” ஹ்ஹக்.. ” என சிரித்தாள் ”ம்கூம்.. !! இருட்டுதான்.. !!”
” ச்ச.. !!” உட்கார்ந்தோம்.

அவள் தலையணையை சரி செய்து பின்னால் சாய்ந்து படுத்துக் கொண்டாள். என் கையை பிடித்து இழுத்து.. தன் மேல் என்னை சரிந்து படுக்க வைத்தாள்.. !! நான் அவள் முலைகளின் மேல் என் முகத்தைப் போட்டு அழுத்திக் கொண்டு.. அவள் இடுப்பை இறுக்கிப் பிடித்தேன். ! பனியனுடன் அவள் முலைகளை கவ்வி.. கடித்தேன். அவள் இடுப்பு தொடை எல்லாம் இருட்டில் தடவினேன்.. !!

என் தலை முதுகெல்லாம் தடவியவள்.. மெதுவாகச் சொன்னாள்.
”நிரு.. உங்க தலை.. ட்ரஸ் எல்லாம் ஈரமா இருக்கு.. ”
” எல்லாம் கழட்டிடலாமா.. ??”
” ம்ம்.. !!” நான் உடனே எழுந்து உட்கார்ந்தேன்.

அதிக நேரம் எடுத்துக் கொள்ளவில்லை. சில நிமிடங்களிலேயே.. என் உடைகளை கழற்றினேன்.! என் ஜட்டி முதற்கொண்டு.. உருவி நிர்வாணமானேன். அவள் காலடியில் உட்கார்ந்து அவள் உடம்பில் இருந்து முதலில் அவளது ஜீன்ஸை உருவினேன். அப்பறம் அவளது ஈரமான ஜட்டி…!! அவள் கால்கள் குளிர்ச்சியாக இருந்தாலும்.. அவளது தொடைகளை தொட்ட போது.. தகதகவென சூடாக இருந்தது. அவள் தொடைகளை ஆசையாக தடவி.. முத்தம் கொடுத்தேன்.. !!

என் கையால் அவள் புண்டையை தொட்ட போது சிலிர்த்துக் கொண்டாள். சட்டென என் கையை பிடித்து தடுத்தாள்..! அவள் கையை தள்ளிவிட்டுக் கொண்டு அவள் புண்டையை ஆசையாக தடவிப் பார்த்தேன். முடியே இல்லாமல் சுத்தமாக மழித்து.. மளமளவென வைத்திருந்தாள்.. !! இருட்டு என்பதால் அவளது புண்டை அழகை கண் நிறையக் கண்டு ரசிக்க முடியவில்லை.. !!

ஆனாலும் இருட்டில் அவளை தடவுவதும்.. கிடைத்த இடத்தில் முத்தம் கொடுப்பதும் நன்றாகத்தான் இருந்தது. எந்தச் செயலையும் வெட்கம் இல்லாமல் செய்ய முடிந்தது.. !! வாசணையாக இருந்த அவள் புண்டையை நான் முதலில் முத்தமிட்ட போது பதறித் தடுத்த பிருந்தா.. என் முகத்தை பிடித்து அந்த இடத்தில் இருந்து தள்ளியும் விட்டாள் . !!

”ஏய்.. ” என இருட்டில் நான் அவளை அதட்டினேன்.
” ச்சீ.. போங்க.. ” என்றாள். மீண்டும் அவள் பாதத்தில் இருந்து என் முத்தத்தைத் தொடங்கினேன்.

அவள் தொடைகளை எட்டியபோது.. அவளே கூச்சம் தாங்காமல் புரண்டு ஒரு பக்கத்தில் ஒருக்களித்துப் படுத்தாள். அவள் புட்டங்களை தடவிப் பிசைந்தேன். அவளது புட்டங்களும் இறுகிப் போய் மிகவும் கெட்டியாக இருந்தது. அதை அழுத்தி பிடித்து கசக்கிய போது.. எங்கள் இரண்டு பேருக்குமே இன்பம் கிடைத்தது..!!

அவள் புட்டங்களை கசக்கவோ.. முத்தம் கொடுக்கவோ அவள் தடை போடவில்லை. அவள் புட்டங்களை நான் பிசைய.. அப்படியே கவிழ்ந்து படுத்துக் கொண்டாள்.. !! என் முகத்தை அவள் புட்டங்களில் போட்டு புரட்டினேன். லபக்.. லபக்கென கவ்வி கடித்தேன். கவ்விய சதையை அப்படியே உள்ளே இழுத்து உறிஞ்சி சுவைத்தேன். அவளது புட்டப் பிளவில் என் விரலை ஓட்டினேன். குட்டியாக இருந்த அவளது மலவாய் துவாரத்தை.. சூடு பறக்க தேய்த்து விட்டேன்..!!

” ஹ்ஹா.. ஹா.. !!” என சிலிர்த்துக் கொண்டு துள்ளினாள் பிருந்தா. அவள் புட்டங்களைதூக்கி ஆட்டினாள். லேசாக வாய் விட்டும் சிரித்தாள்..!! அவள் புட்டங்களை கடித்து சப்பிக் கொண்டே.. என் கையை அவளது பின்னந்தொடைகளில் அலைய விட்டேன். அந்த கையை அப்படியே.. அவளது தொடை பிளவுக்குள் நுழைத்தேன்.! அவளது புண்டையின் பட்டுச் சதை.. என் விரலில் பட.. நான் சிலிர்த்துப் போனேன். அடிப் பக்கத்தில் இருந்த அவள் புண்டை சதை இப்போது உணர்ச்சி ஏறி.. அவ்வளவு ஒரு அற்புதமான ஸ்பரிசத்தைக் கொடுத்தது.. !!

அவள் உணர்ச்சி தாங்காமல் இடுப்பை ஆட்ட.. அவளுடன் சேர்ந்து நானும் லேசாக ஆடிக் கொண்டே.. என் விரலில் அவளது புண்டையின்.. பின்புற வாசலை.. தடவி.. பிளந்து பிடித்து.. விரலை உள்ளே சொருகினேன்…!! வழு வழுப்பாக இருந்த அவள் புண்டைக்குள் என் இரண்டு விரல்கள் ஆழமாக உள்ளே போய் குடையத் தொடங்க.. தொடைகளை அகட்டி பரத்திப் போட்டுக் கொண்டாள் பிருந்தா. குண்டியை நன்றாக தூக்கிக் காட்டினாள்.. !! அவளது மதன நீரில் என் விரல்கள் பிசு பிசுத்துப் போகும்வரை.. அவள் புண்டையைக் குடைந்து எடுத்தேன்.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"amma magansex""actress sex stories xossip"exbiiகாமம் அம்மா அப்பா பெண்"tamil new sex story com""muslim sex story"அக்கா sex.முலை"tamil kudumba kathai""xossip sex stories"பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 78 - காமக்கதைகள்"tamil new incest stories""tamil stories adult"/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"tamil sex stories incest"Tamil mom lespin story"tamil sex websites"Amma magan sex kamakathaikal tamil"tamil new sexstory"xosspiகால் பாதம் sex"அம்மா புணடை கதைகள்""amma magan kathaigal""mamanar marumagal kamakathaigal""new sex stories in tamil""nayanthara height in feet"பொம்மலாட்டம்-பகுதி-1 மான்சி தொடர் கதை"tamil kamakathakal""மகள் புண்டை"Tamil Amma mag an sex stories in englishமாமியாருடன் சல்லாபம்மாமியார்"tamil chithi kathaigal"கிராமத்து காம கதைகள்tamil+sex"tamil amma magan stories""tamil sex storey""anni kamakathai""akka thambi otha kathai""அம்மா புணடை கதைகள்""romantic love story in tamil""amma kamakathaikal in tamil"Vithavai anni kama sex.tamil"tamil akka thambi sex kathai""athulya hd images"தங்கையின் தொடை"tamil sex kamakathaikal""tamil adult stories""kamakathaikal tamil anni""sex tamil stories""nayanthara biodata"அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதை"sex tips tamil""அம்மா மகன் தகாதஉறவு""amma magan sex tamil story""akka thambi sex stories in tamil"நண்பனின் காதலி sex கதைvalaithoppu kamakathai"indian sex stories in tamil"New குருப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்மாமி"tamil x story books"வாங்க படுக்கலாம் காதல்கதைஆண்களின் சுன்னிகள் பெண்களின் புது புண்டைகளை ஓக்கும் கதைகள்"kamakathaigal tamil""indian sex stories in tamil"xossipy kama kathai"tamil actress kamakathaikal in tamil language with photos""amma magan kamam tamil""tamil ool kathaikal"அம்மாவின் முந்தானை பாகம் 5"sex novels in tamil"செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்tamil latest incest storiesஅண்ணன் தங்கை காம கதை"தமிழ் செக்ஸ் கதை""hot tamil stories""tamil sex stories blogspot""kamakathai tamil"ஒல்"akka sex stores""sex kathaikal""tamil new sexstory""tamil amma magan new sex stories"Tamilsex vedio bedroom apartment in homeநயன்தாரா ஓழ்கதைகள் ..."tamilsex storey""tamil incest sex stories"