பிருந்தா – பாகம் 02 – தமிழ் காமக்கதைகள்

” ஹேய்.. யாருனு எனக்கு தெரியல.. நீ பாட்டுக்கு ஒரு ஹாய் சொல்லிட்டு வந்துட்ட..! யார்ரா.. இது நம்மள பின்னால இருந்து ஹாய் சொல்லிட்டு போறதுனு… ” நான் உளறுகிறேன் என்பது எனக்கே தெரிந்தது.
”ஹ்ஹா.. !!” என அந்த நேரத்திலும் சத்தமாக சிரித்தாள். ” அப்போ.. என்னை அடையாளம் தெரியலியா.. ?? அத தெரிஞ்சிக்கத்தான் வந்திங்களா.. ??”


” ம்ம்.. ஆமா.. !! ” என் தடுமாற்றத்தைக் கொஞ்சம் சமாளித்துக் கொண்டு கேட்டேன்.
” என்ன இந்த நேரத்துல.. இப்படி தனியா டாய்லெட்டுக்கு வந்துருக்க.. ??”
” ஏன்.. தனியா வந்தா என்ன.. ?? நம்ம ஏரியாதான.. ??”
” அதுக்கில்ல.. உங்கம்மா இருந்தா.. துணைக்கு கூட்டிட்டு.. வந்துருக்கலாமில்ல.. ??”
டைட் டீ சர்ட்.. சொல்லவே வேண்டாம்.. ! கும்மெனப் புடைத்து டீ சர்ட்டை தூக்கிக் கொண்டு தெரியும்.. அவளது குத்து முலை மேல் என் பார்வை விழுந்தது. அவள் காய்கள் இரண்டும் அழகாய் வீங்கியிருந்தது.

” எங்கம்மா இல்ல.. ! ஊருக்கு போயிருக்கு.. ! எங்கப்பாவும் இல்ல..! நானும் என் தம்பியும் மட்டும்தான் வீட்ல..! அவனும் தூங்கிட்டிருந்தான். எனக்கு வயிறு வேற.. ரொம்ப நேரமா அலாசிட்டே இருந்துச்சு.. அதான்.. நானே வந்துட்டேன்.! அப்பதான் உங்கள பாத்தேன்.. ! இவ்வளவு லேட்டாவா வருவீங்க.. ??” கூசசமோ தயக்கமோ இல்லாமல் வெகு இயல்பாக பேசினாள்.

” வேலை இருந்தா லேட்டாகும்.! அது சரி.. என்ன ஜீன்ஸ்ம் டீ சர்டுமா போட்டுட்டு… டாய்லெட்டுக்கு… இந்த நேரத்துல… ??”
” சினிமா போனோம்ப்பா.. !! ஹோட்டல்ல சிக்கன் பிரியாணி சாப்பிட்டு வந்து.. வயிறு குப்புனு இருக்குனு.. அப்படியே படுத்துட்டேன்.. ! வயிறு அலாசுச்சா… அப்படியே எந்திரிச்சு வந்துட்டேன்.. !!”
” யாரு கூட போன சினிமாக்கு.. ??”
” தட்ஸ் மை பர்ஷ்னல்.. !!” எனச் சிரித்தாள்.

” ஓகே நடங்க.. இங்க நின்னு இப்படி பேசிட்டிருந்தா.. யாராவது பாத்தா என்ன நெனைப்பாங்க.. ??”
” என்ன நெனைப்பாங்க.. ?? நீயும் நானும்.. லவ் பண்றோம்னு நெனைப்பாங்க.. !!” அவள் கன்னத்தை பிடித்து கிள்ளினேன்.
” ஙா.. !! லவ் பண்றோம்னு நெனச்சா பரவால்ல.. !! வேற மாதிரி நெனைப்பாங்க.. !!”
” வேற என்ன மாதிரி நெனைப்பாங்க.. ??”
” ஹை.. ஒன்னுமே தெரியாது.. !! சரி.. வீட்டுக்கு போங்க.. போய் சாப்பிட்டு.. தூங்குங்க…!!” என அவள் எனக்கு முன்னால் நகர… சட்டென அவள் கையைப் பிடித்து இழுத்தேன்.

அவள் தடுமாறி வந்து என் மேல் மோதினாள். அவளது பருவக் காய்கள் என் நெஞ்சில் வந்து மெத்தென மோத.. நான் கப்பென அவளைக் கட்டிப்பிடித்து.. அவள் உதட்டில் நச் சென ஒரு முத்தம் கொடுத்தேன்.. !!

சட்டென திமிறிக் கொண்டு விலகினாள் பிருந்தா.
” அய்யோ.. என்ன பண்றிங்க.. ஆள விடுங்க.. !!”
” ஏய்.. பிருந்தா இரு.. !! ஒரு நிமிசம்.. !!” அவளைப் போக விடாமல் மீண்டும் அவள் கையைப் பிடித்து இழுத்து அணைத்தேன்.

இந்த முறை அவளது திமிறல் கொஞ்சம் அடங்கியது. ஆனாலும் எனக்கு உடன் படாமல் விறைப்பாக இருந்தாள்.
” விடுங்க நிரு.. ப்ளீஸ்… வேனாம்.. !! நான் போறேன்..! தம்பி தனியா இருப்பான்.. !!”

என் கையை அவள் ஆப்பிள் காயில் வைத்தேன். இறுக்கிப் பிடித்து.. பலமாக ஒரு பிசை பிசைந்தேன்.
” ஆஆ…வ்வ்.. !! ம்ம்.. ப்ப்பா.. !!” திமிறி விலகி எட்ட நின்றாள். அவள் கை மட்டும் என் பிடியில் இருந்தது. என்னைக் கொஞ்சம் முறைப்பாக பார்த்தாள்.
நான் ” ஸாரி.. ப்ரு.. ” எனக் குழைய.. உடனே சிரித்தாள்.
” சரி போங்க.. ”
” ப்ளீஸ்.. ” அவளை நெருங்கினேன்.

” ம்கூம்.. !!”
” ஏய்.. ப்ளீஸ் ப்ரூ.. !! இந்த ட்ரஸ்ல நீ எவ்ளோ சூப்பரா இருக்க தெரியுமா.. ?? அப்படியே.. ஜீன்ஸ் போட்ட அப்சரஸ் மாதிரி.. !! அழகா… க்யூட்டா… செமைய்யா… என்ன சொல்றது அத சொல்ல வார்த்தையே இல்ல.. ”
” ஹைய்யோ.. போதும் மொதவே மழை வேற.. இதுல நீங்க ஒரு பக்கம் ரொம்ப ஐஸ் வெக்காதிங்க.. எனக்கு கோல்டு வந்துடும்.. !!” எனச் சிரித்தாள்.
” ஐஸ் இல்ல.. ட்ரூ.. ”

இந்த முறை என் கையை அவள் இடுப்பில் போட்டு வளைத்து இழுத்த போது எதிர்ப்பில்லாமல் என் பக்கத்தில் வந்து என்னுடன் ஒட்டிக் கொண்டாள் பிருந்தா.. !!

பன்னிரெண்டாம் வகுப்பு படிக்கும் பருவப் பெண் இந்த பிருந்தா. நாண்கரை அடி உயரம் இருப்பாள். நிறம் லேசான கருப்பு. ஆனால் செம செக்ஸி பிகர். கோபுரக் கலசம் போல கண்ணைக் குத்தும் குத்து முலையும்.. பால் குடம் போல பெருத்து விரிந்த புட்டங்களுமாக பருவம் அவளை செழிப்பாக வைத்திருக்க.. பல பையன்களை பின்னால் அலைய விட்டுக் கொண்டிருக்கிறாள். !! அவளது பெற்றோர் இரண்டு பேருமே படிக்காதவர்கள். கூலி வேலை செய்து குடும்பம் நடத்தும் சாதாரன கிராமத்து வாசிகள். அவர்கள் குடி இருப்பது அரசாங்கத்தால் வழங்கப்பட்ட.. ‘விலையில்லா ‘ அரண்மனையில்..!! தொகுப்பு வீடுகளில் டாய்லெட் கிடையாது.. !!

” நிரு… என்ன இது… ம்கூம்… ப்ளீஸ் விடுங்க… !!”எனச் சினுங்கிய போது.. பிருந்தா என் நெஞ்சில் அவள் முதுகை ஒட்ட வைத்திருந்தாள். அவளைப் பின்னாலிருந்து அணைத்திருந்த என் கைகள் இரண்டும்.. வசமாக அவளது பருவ வீக்கங்களைப் பற்றிப் பிசைந்து கொண்டிருந்தன. அவளது ஜீன்ஸ் புட்டங்கள் என் தொடைகளுக்குள் அழுந்திக் கொண்டிருக்க.. என் உறுப்பு புடைத்து.. அவள் புட்டங்களை முட்டிக் கொண்டிருந்தது …. !!

” ஹைய்யோ.. நிரு… நீங்க பண்றது ரொம்ப ஓவர்.. !!” சினுங்கியபடி மெதுவாக நெளிந்து கொண்டிருந்தாள் பிருந்தா.. !!

பிருந்தாவின் பருவக் காய்களைப் பற்றியிருந்த என் கைகள் பலம் பெற்றிருந்தன. முதலில் பிசைந்த போது குழைவாக இருந்த அவளது மெண் சதைக் காயாகள் இப்போது இறுக்கமாகி.. கல்லு போல கெட்டிபட்டிருந்தது. !! அவள் முதுகுவரை இறங்கியிருந்த அவளது போனி டைல் முடியை.. ஒரு பக்கத்தில் தள்ளி விட்டு.. அவளது பிடறியில் என் உதடுகளை வைத்து.. அழுத்தமாக முத்தம் கொடுத்து.. அவளது பின் தோலை மெண்மையாக கடித்து சப்பினேன்.. !!

” ப்ரு.. நீ செம்மையா இருக்க.. உன் ஸ்வீட் ஸ்மெல் என்னை பைத்தியமாக்குது.. !! மாரேஜ் பண்ணா உன்ன மாதிரி ஒரு சூப்பர் பிகரத்தான் மாரேஜ் பண்ணனும்..!! நீயே எனக்கு கிடைச்சாலும் எனக்கு ஓகே தான்.. !!”
” ஹைய்யே.. போங்க.. !! நான்லாம் மாரேஜே பண்ணிக்க மாட்டேன்.. !! நல்லா படிச்சு.. பெரிய ஜாபுக்கு போயி.. இந்த ஊரவிட்டு போயி.. பெரிய சிட்டில சொந்தமா ஒரு வீடு வாங்கி.. செட்டிலானப்பறம் வேணா.. மாரேஜ் பத்தி யோசிப்பேன்.. !!”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil kudumba kamakathai"புண்டையில்"regional xossip"ஒ ஓழ்"www trisha sex""kamakathikal tamil"tamil sex kathai"gangbang story"ராம்-சுகுணா தம்பதியினர் வீட்டிலில்லாதபோதெல்லாம் செய்வது போல, அன்றும் தீனாவும் லத்திகாவும் kamakathaigal"tamil muslim sex story""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""amma new kamakathaikal"/archives/tag/kuduba-sex"tamil akka kathai""actress xossip"tamilkamakadaigaltamildirtystoriessexstorytamil"tamil teacher sex stories""memes images in tamil"அம்மாவை ஓத்த முதலாளி காம கதைகள்அம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossip"incest sex stories in tamil""tamil sex story pdf"குடும்ப செக்ஸ்"tamil kama kadaigal"அம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossip"tamil akka sex""tamil xxx story""anni tamil kathai""desibees amma tamil""new tamil sex stories""anni tamil kamakathaikal"கனகாவுடன் கசமுசா –அம்மா காமக்கதைகள்"adult stories""actress stories xossip""amma pundai story tamil font""tamil latest hot stories""tamil actress hot sex"kamakkathaixosippy"xossip regional tamil""tamil actress kathaigal""desibees amma tamil"tamil anne pundai aripu story"tamil wife sex story"சின்ன உதடுகள் தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil new sexstories"மாமா மருமகள் xxx v"nayanthara biodata""exbii story"Kamakathaigalஓழ்சுகம்"tamil kama kathikal""amma magan tamil kamakathaikal"thirunelveli akka thambi kamakathai"kaama kathaigal""tamil latest sex stories""nayantara boobs""xossip english stories"கூதிஅரிப்பு"kamakathai with photo in tamil"தங்கையின் தொடை"tamil incest sexstories""tamil sex xossip""anni story tamil"/archives/tag/%E0%AE%B9%E0%AF%8B%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%B2%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"amma magan sex kathai tamil"sexstoriestamil"akka thambi story""tamanna sex story"மான்சி கதைகள்"tamilsex stories""incest stories in tamil"tamilsrxtamil tham pillai varam kamakathai"tamil stories"mamiyarsexstory"anni tamil sex stories"ஷாலினி ஓழ்சுகம்"anni sex story tamil"லெஸ்பியன் காமக்கதைகள்"tamil kaamakathaikal"அக்கா.குளிக்கும்.செக்ஸ்"tamil actress sex stories xossip""அண்ணி காமக்கதைகள்"tamil incest dirty stories"appa magal sex stories""tamil sex story"